Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tình bạn giữa Triệu Vy và Trần Khôn rạn nứt vì Châu Tấn?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-5-2013 21:04:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lại có tin giật gân cho mương 14 bẩn bựa vào chôm chỉa giật tít câu view hứng gạch đá nữa rồi nè :)))

Đọc xong news này mới nhận ra, lá cải é ve ri que, ở VN có Mương có Zing thì ở Tàu khựa quyết ko thể kém cạnh.

Kể chuyện y như con nít 3 4 tuổi ấy, bé Khôn chơi vs bé Tấn mà bé Tấn ko thích bé Vy nên biểu bé Khôn nghỉ chơi vs bé Vy :))))))

Thiếu j cách chúc mừng trời, ng ta gọi điện nt gặp mặt cũng phải báo cáo cho lá cải mấy ng na. 3 anh chị cũng trưởng thành rồi, có tiếng tăm tên tuổi chứ có phải con nít nữa đâu.

Ghét mấy cái thể loại news ko có bằng chứng mà ưa suy luận linh tinh rồi giật tít thế này, 1 fong cách rất là mương 14 ;))

Bình luận

Chuẩn like câu của Ken :x ^^  Đăng lúc 15-5-2013 09:20 PM
đúng là đọc tin thấy vài chỗ cứ như phim =)) Thôi thì đọc để giải trí cho vui :D  Đăng lúc 15-5-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-5-2013 21:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Haizz không biết thực hư như nào nhưng toàn những top star như này mình mong là họ có đủ khéo léo trong cư xử với nhau. Trước nay rất ngưỡng mộ những tình bạn đẹp trong showbiz và thực sự chán khi phải nghe những tin (đồn) sao này sao nọ đang đấu đá nhau, không vừa mắt với nhau... Mong là những người trong cuộc trong mối nghi vấn này sẽ giữ được tình bạn đẹp của mình...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-5-2013 21:45:05 | Chỉ xem của tác giả
Tin tào lào đúng lá báo lá cải đọc phát ghét>>>
Không biết thì thôi Khôn ca vs Vy tỷ thì thân nhau từ hồi còn học chung đại học mười mấy năm chứ có ít đâu nhưng nói Tấn tỷ vs Khôn ca thân nhau kể từ khi đóng Họa Bì sai hoàn toàn người ta thân nhau cũng hơn 10 năm đóng chung vs nhau bao nhiêu phim từ lâu rồi chứ có phải đến Họa Bì mời thân đâu nhảm>>>
Và không biết thì thôi dạo này bên TQ ko có tin gì dật gân nên lôi lung tung tin ra nói tầm bậy>>> Nhờ Trần Khôn ca giới thiệu nên Vy tỷ vs Tấn tỷ mới quen nhau thân chơi vs nhau đến giờ cũng lâu chứ bộ!!!
Còn nữa bộ cứ phải lên báo tới buổi chiếu phim là ko ủng hộ à vô duyên đến thỉ rất tốt rồi nhưng người ta có việc bận ko rảnh nhắn tin chúc mừng thì sao????Nhà báo truyền thông có biết không mà nói này nói nọ!!!
Đúng là vô duyên hết sức rất hâm mộ tình bạn của 3 người nên đọc ưa đấm cha nhà báo quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-5-2013 21:47:51 | Chỉ xem của tác giả
Nếu thật thì buồn quá
Mình rất thích kiểu tình bạn thân thiết giữa nam và nữ
ai bảo giữa 2 giới ko tồn tại tình bạn thật sự
Mong cho là không phải nhé
Biết đâu TK chúc mừng TV riêng thì ai biết nào ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-5-2013 22:04:52 | Chỉ xem của tác giả
ac ac, người ta không chúc trên weibo thì còn thiếu gì phương tiện khác để chúc chứ, cứ phải post công khai trên mạng mới là chúc à =...="""

có khi là bạn thân quá nên mọi chuyện cứ kín kẽ một chút lại tốt hơn.
haizzz, báo chí thật là, không có gì nên cứ moi tin bậy bạ rồi viết vớ vẩn
lúc người ta thân nhau thì bảo có gian tình, còn không công khai thì bảo rạn nứt, không biết đâu mà lần @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-5-2013 22:17:36 | Chỉ xem của tác giả
Giật tít một cách kinh khủng nhỉ? Thân từ "Họa Bì" ư?
Xin lỗi, anh Khôn với chị Tấn là BFF cũng lâu lắm rồi.
Không nhớ là từ khi nào, nhưng hình như còn trước cả "Như sương, như gió lại như mưa"
Mà phim này cũng lâu lắm rồi. Giờ báo chí chẳng có bằng chứng gì, hết chuyện, tự nhiên suy đoán linh tinh rồi kéo cả Tấn vào.
Có khi 3 người đọc được cái tin này, nhắn tin chiu chíu cho nhau rồi cười khằng khặc ý chứ.
Vô duyên hết sức luôn. Ôi, mương ở đâu cũng có.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-5-2013 22:38:00 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ có lần có tin show nhạc của Vương Phi mà ko thấy Triệu Vy đến rồi đồn 2 người giận nhau.
cũng có tin là Vỷ tỷ với Như tỷ bất hòa
nói chung là bên TQ Vy tỷ quá nổi, lại thành công lĩnh vực diễn xuất, cai sĩ, giờ bộ phim đầu tay ko những thành côn thương mại mà còn nghệ thuật, lượng fan lại đông, nên báo chí cứ nhằm vào Vy tỷ mà tung tin thất thiêt
nói thiệt chứ co nhiều scandal của Vy tỷ mà chưa chak do tỷ tạo ra.
cũng ko trừ trường hợp có người ghen ghét bỏ tiền cho báo viết bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-5-2013 01:08:56 | Chỉ xem của tác giả
Chị Vy với anh Trần Khôn có tình bạn khăng khít như thế thì làm sao mà dễ dàng đổ vỡ chỉ vì Châu Tấn được. Dù có người bạn mới thì người bạn cũ 10 năm bền chặt đâu thể nói bỏ qua 1 bên là bỏ đâu
Mà Vy với Châu Tấn thì mình vẫn thích Vy tỷ hơn, không biết tại sao nhưng vẫn thích hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-5-2013 09:18:12 | Chỉ xem của tác giả
Ko tin chuyện này đâu!

Tình bạn thân thiết bao nhiêu năm đâu phải muốn bỏ là bỏ.Nếu đã hiểu nhau và chơi với nhau được lâu như vậy thì có khi tình bạn còn keo sơn hơn cả tình cảm trai gái thông thường ấy chứ.Cá nhân mình thì thấy TK hợp với CT hơn vì tính cách 2 người khá tương đồng.TK với CT giống kiểu tri kỷ .Nhưng với TV thì giống như tình anh em vậy. Cho nên ko phải muốn trở mặt là được .Mình thích cả TV và CT . Yêu TV vì cá tính đáng yêu của én nhỏ, còn thích CT vì tài năng diễn xuất đặc biệt của chị (Thích vai diễn của CT trong Như sương như mưa như gió đến nỗi lấy nó làm nick)

Còn chuyện nói TK ko chúc mừng TV thì thật là buồn cười ! Mỗi người có cách thể hiện tình cảm khác nhau. Tính cách TK khá khép kín nên có thể  chúc mừng cô bạn thân theo 1 cách khác chứ ko cớ gì phải la lớn trên weibo :))

Tóm lại là báo lá cải , có những chi tiết viết sai tè le . Thấy So Young của TV đang hot nên kiếm chuyện để câu view ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-5-2013 13:01:25 | Chỉ xem của tác giả
Triệu Vy nổi tiếng quá đâm ra bị so sánh rồi soi mói đời tư nhiều haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
hi vọng những tin trên báo đều là tin vịt
dù sao thì vẫn thấy thích Triệu Vy hơn Châu Tấn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách