Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tình bạn giữa Triệu Vy và Trần Khôn rạn nứt vì Châu Tấn?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-5-2013 14:40:29 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin này thấy vui quá ;))

Tình bạn giữa Trần Khôn với Triệu Vy và Châu Tấn vốn đã có từ rất lâu. Triệu Vy và Trần Khôn quen nhau từ ngày còn trong trường thì không tính.

Nhưng Châu Tấn và Trần Khôn đã đóng với nhau ít nhất 5 phim (theo tớ biết: phim Họa bì, phim có lý liên kiệt, phim 'một thoáng tây hồ', phim truyền hình Châu Tấn đóng cô tiểu thư nhà giàu tên Đỗ Vũ còn Trần Khôn đóng một cậu trai nghèo làm nghề sửa đồng hồ tên cũng là gì khôn đó cách đây 7,8 năm trên kênh Hà Nội, một phim điện ảnh từ năm 2002).

Châu Tấn và Trần Khôn thậm chí còn ở gần nhà nhau, và Châu Tấn từng bị nghi ngờ là mẹ của con trai trần khôn (thì phải?)

nên có lỡ tình cảm giữa 2 chị sứt mẻ, thì anh cũng sẽ cố hàn gắn, hoặc chơi với cả 2 và lờ nó đi chứ không có bên thịnh bên suy thế đâu =)) Tội chị Vy dạo này nổi quá nên người ta nặn thêm ít tin đồn cho vui cửa vui nhà, còn chị Tấn một nước lên vai phản diện mới.

Trước giờ đọc tin nhưng ít lên tiếng nhưng quả thật báo chí của Trung quốc thêu dệt có lớp có lang ghê, chắc nhà báo đọc tiểu thuyết tình cảm nhiều quá. ^ ^

- edit -

tin về tình bạn giữa trần khôn và châu tấn

http://www.baomoi.com/Dot-nhap-k ... hon/132/5248300.epi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-5-2013 15:26:46 | Chỉ xem của tác giả
lại có cả mấy cái tin tầm phào kiểu này nữa hả :))))
đúng kiểu thói đời ghen ăn tức ở, cứ thấy người ta thành công hơn mình cái gì thì bắt đầu bày đặt xiên xỏ, suy diễn lung tung. k hiểu nổi những kẻ làm báo mà cứ coi phá hoại người khác làm công việc của mình +____+

vớ vẩn hết sức đi được. :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-5-2013 16:08:23 | Chỉ xem của tác giả
mình không tin vào tin giật gân này đâu
tình bạn của Triệu Vy và trần khôn làm mình rất ngưỡng mộ
Không thể vì chuyện không đâu mà trở mặt
thích triệu vy , xinh đẹp tài năng và nghiêm túc trong công việc, mới làm đạo diễn phim đầu tay mà thành công vang dội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-5-2013 01:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng chỉ là tin vịt thôi. Cơ mà chúc mừng thì có phải lúc nào cũng phải công khai mới được. Thật ra bản thân mình cũng thế, thường sinh nhật bạn thân thì không chúc mừng trên facebook mà nhắn tin hay gọi điện riêng. Có thể Trần Khôn không chúc mừng trên weibo nhưng đã có cách thể hiện khác. Tình bạn 10 năm quả ko dễ mà có được, hy vọng những người trong cuộc tự biết quý trọng tình bạn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-5-2013 09:09:53 | Chỉ xem của tác giả
rumour lung tung quá, báo chí thấy có chút xíu vậy rồi cũng đăng tin. haiz, tình bạn người ta 10 năm rồi, thân thiết có khi còn hơn người yêu ấy chứ. còn dự đoán châu tấn là mẹ của con trần khôn nữa, hừ, thật là, đúng là bọn lá cải. hic. cảm ơn bạn đã dịch tin, mình có chút mất bình tĩnh với bọn nhà báo mong bạn thông cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-5-2013 11:23:02 | Chỉ xem của tác giả
nói chung mình k tin lắm vào tin này
có thể giữa trần khôn- triệu vy có hiểu lầm hay khúc mắc
nhưng nếu trút hết vào châu tấn thì có vẻ không đúng lắm
hơn nữa lại vì vấn đề thù lao
cái này do bên sx ký hợp đồng, thuận mua vừa bán
sao thể quay ra với nhau vì vấn đề này được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo