Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top10 bộ phim giúp năm 2013 tỏa sáng do nhà chuyên môn bình chọn, Top5 bộ phim H

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-12-2013 22:19:20 | Chỉ xem của tác giả
toàn phim hay và hot thôi nhé ^^
nhưng mờ sao không có GD của mình thế???
SO đáng yêu, cá vàng Seo xinh đẹp, GS Kim đẹp zai của mình
tại sao lại hok có???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 11-12-2013 22:52:16 | Chỉ xem của tác giả
2013 xem được gần kín cả list rồi, quả là xứng đáng mà!
Hiện giờ háo hức nhất cái kết của the Heir nữa thôi là mãn nguyện.
Cảm ơn Kites thật nhiều, không có kites thì không có cơ hội thưởng thức phim rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-12-2013 23:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Chưa được xem đôi tai ngoại cảm, nhưng đồng ý với list trên, toàn những phim mình luyện thâu đêm k ? Nhớ quá. Giờ mong muốn cái kết của The Heirs ghê. Cám ơn Kites nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 11-12-2013 23:45:27 | Chỉ xem của tác giả
BXH nào cũng thấy có nhà Voice và Secret thế là vui roài. Cùng chúc mừng đôi vợ chồng già nhà Lý Bô
Tiếc cái mà có nhà Gió nữa thì quả là một năm thành công của mợ Song sau cái giải Daesang thần thánh...
Thành công nhất có lẽ là Secret, àn cast ko phải toàn sao mà được công nhận phần nhiều vào diễn biến, diễn xuất...
Dẫu sao thì cũng chúc mừng, phim nào cũng hay à
Thanks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 11-12-2013 23:46:54 | Chỉ xem của tác giả
lugi gửi lúc 11-12-2013 15:59
mình coi đc cả 5 bộ trong top 5 nổi tiếng ở nước ngoài. =))
còn top 10 bình chọn thì c ...

mình cũng thấy GD hay, diễn biến được sắp xếp tương đối hợp lý, lão JW lại xuất sắc thế, hơi tiếc vì không có tên trong ds, nhưng hình như có tin lão được đề cử DS, cùng hy vọng vậy :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 12-12-2013 00:08:18 | Chỉ xem của tác giả
List như này là chuẩn r
Năm nay đc mùa bội thu cho phim Hàn luôn
Từ đầu năm đến cuối năm lúc nào cũng có phim hay để xem, từ đài truyền hình quốc gia đến truyền hình cáp
Mà tvN độ này có vẻ r phất, dự án nào cũng đều là dự án có chất lượng & đc đánh giá cao về nội dung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 12-12-2013 00:30:55 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù có hơi tiếc vì còn khá nhiều phim khác cũng hay nhưng chưa được lọt top 2 bảng bình chọn này, nhưng chỉ cần thấy Secret lọt top bình chọn của cả 2 bảng xếp hạng là thấy ngây ngất vui rồi {:98:}

Trong top 10 bộ phim do các nhà chuyên môn bình chọn thì chỉ có 2 phim của đài JTBC là nghe hơi lạ, mình chưa được xem qua, còn những bộ phim khác đúng thật là những bộ phim cực hot trong năm nay, ít ai là fan của kdrama mà lại ko biết đến.

Top 5 bộ phim được yêu thích tại 26 quốc gia ngoài Hàn Quốc thì hơi bất ngờ khi không có Reply 1994, bộ phim đang làm mưa làm gió tại Hàn và cũng đang gây sốt ở VN, thú vị khi 3/5 phim đều thuộc đài SBS.

Mừng cho thành công của Secret trong 2 cuộc bình chọn này của giới chuyên môn và mong đến lễ trao giải cuối năm nay, Secret sẽ càng gặt hái thành công nhiều hơn nữa, chờ mong dàn cast của Secret lên lãnh giải lắm rồi đây {:184:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 12-12-2013 01:20:24 | Chỉ xem của tác giả
The Heirs đứng no.1 ạ *ngoáy mông* em là em mong ngày này lâu lắm rồi
hơi tiếc là không có The Master's Sun của chú So Ji Sub {:442:}
Nhưng thôi thì bằng lòng với hiện tại cho tương lại tươi sáng ^^
ủng hộ The Heirs nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-12-2013 09:16:00 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay đúng là năm đại thành công của SBS, cả hai bảng đều chiếu 3 vị trí, phim nào mình cũng xem rùi cả, đều hay...oh yeah
Cơ mà ở cái bảng top 10, có mấy phim mình chưa xem như đế quốc hoàng kim với cruel city ấy, nên chẳng biết nó có nổi không nữa..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-12-2013 09:34:05 | Chỉ xem của tác giả
top 10 phim nổi bật có nhiều phim mình chưa xem quá nhỉ, dù sao thì cũng đồng tình với mấy chuyên gia vì thấy mọi người cũng yêu thích những phim này lắm
còn cái danh sách top 5 thì hoàn toàn thuyết phục luôn, phim nào cũng hay hết
SBS lọt top quá trời phim, có vẻ năm nay rất thành công nhỉ
cảm ơn bạn đăng news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách