Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top20 ngôi sao được đánh giá tạo ấn tượng sâu sắc khi trả lời phỏng vấn

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-11-2013 13:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Cụ Lee lọt top thì là điều hoàn toàn bình thường rồi nhưng mà gần gấp đôi người đứng thứ 2 thì cụ hơi bị khủng à nha!!!
Nào là chăm chỉ, khiêm tốn, học giỏi, ngoan ngoãn, lễ phép, trả lời phỏng vấn pro, nói tiếng anh siêu phàm... còn cái gì mà cụ không có nữa không hả?????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-11-2013 13:04:51 | Chỉ xem của tác giả
chà anh sub nhà mình đúng tiền bối đáng học hỏi, đây là suy nghĩ của một người nhiều trải nghiệm có sự khoan dung và cách nhìn rộng mỡ với tất cả đàn em. {:301:}Nếu có hậu bối nào xin sự chỉ bảo cảu anh ấy chắc chắn sẽ nhận được nhiều lời khuyên hữu ích đây. {:290:}
thanks bạn trans news nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-11-2013 13:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Thỉnh thoảng thấy cụ heodang đột xuất cơ mà lúc nào cũng phải há mỏ khi nghe cụ trả lời phỏng vấn ý
Trùi từ cái phong thái, ánh mắt lắng nghe đến cách biểu đạt bằng lời nói, mọi cử chỉ đều rất tuyệt
E là e học được nhiều ở cái đó đó cụ, nên bây giờ đứng thuyết trình cũng ra dáng phết rùi ý

Cứ lúc nào có sự kiện gì đó cụ tham gia là phải hóng ngay lúc cụ phát biểu. Hoặc là lúc cụ nói chuyện với fan.
Căn bản là bị thích lúc cụ như thế, nói chung là chả biết heodang ở đâu nhưng mà lúc cụ nói nghiêm túc rất chi là phong cách lãnh đạo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-11-2013 13:15:12 | Chỉ xem của tác giả
chính Lee sụ <3 thú thật là ngày đầu khi "quen" cụ, đi lần mò thông tin cụ, thấy ngta khen quá em không tin đâu ợ ,nhưng khi đọc các bài phỏng vấn, các câu trả lời của cụ thì hoàn toàn k còn chút nghi ngờ gì nữa. quả là rất thông mình và gần gũi, đến các chị phóng viên còn tranh nhau để dc phỏng vấn cụ mà lị hehe
Cụ luôn thế, luôn nhẹ nhàng, ấm áp và khiêm tốn hết mình, thiệt biết ơn vì nhân cách cụ tốt đẹp như vậy để chúng em yêu, chúng em tự hào. và để chúng em luôn được mang danh airen thân thiện, do học hỏi cụ mà ra <3
cụ ơi, eic <3
Thanks chủ thớt dịch tin ạ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-11-2013 13:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Cún đứng #15 kìa {:184:}
Lẽ ra phải đứng nhất, chưa thấy cái đứa nào trả lời pv mà vừa ngáo vừa ngố vừa thật thà vừa hâm dở như nó cả {:126:}
Các bản đi pv là văn phong nó mượt mà trau chuốt chứ mình là huỵch toẹt, có j cũng khai tuốt tuồn tuột..
Ngơ ngơ ko để đi đâu cho hết {:107:}

Thanks thớt trans news nhé ^^
Đọc tên thớt trans bít anh Gi đứng no1 ngay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-11-2013 13:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Cụ em mà lị, chả phải ngoa cơ mà kết quả nó đã nói lên tất cả rùi
Chắc đều là những người đã từng tiếp xúc, phỏng vấn cụ hoặc ít nhất cũng tham gia họp báo phim hay đại loại thế )

Cụ thì thỉnh thoảng thấy "ngơ" 1 số chuyện rất là buồn cười, cơ mà lúc chỉn chu nghiêm túc thì lại khác nhé, cứ như là cụ già chứ chả phải cụ non nữa luôn )
Được cái cư xử nhã nhặn lịch sự thì ko nói nữa, cơ mà phản ứng thông minh, linh hoạt thì cái này le vồ ngày càng cao

Mấy chuyện gần đây về cụ gửi lời cảm ơn tới ss LYH giữa bão chỉ trích hay đỡ lời hộ bạn diễn trong phim thì được ấn tượng mạnh bởi hành động quá là gentleman thôi

Còn mềnh thì đọc bài nào về cụ cũng bị ấn tượng, từ ngày đầu cũng thế mà đến bây giờ vẫn thế )
cảm ơn ss chăm chỉ ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-11-2013 13:26:00 | Chỉ xem của tác giả
No.1 - Lee Seung Gi (241 bình chọn)
No.2 - So Ji Sub (132 bình chọn)
No.3 - Joo Won (78 bình chọn)

Won nhà mình xếp thứ 3 ! Oyeahhh!
Chắc ấn tượng về bạn đó là sự thẳng thắn chân thật, ko hoa mĩ
Bạn nói những điều xuất phát từ chính trái tim và con người bạn
Oppa! Em yêu Oppa vì điều đó đấy ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-11-2013 13:50:31 | Chỉ xem của tác giả
No.1 - Lee Seung Gi (241 bình chọn)

Ai gù biết ngay lại Gi béo no1 mà
Nhìn cãi bảng xếp hạng mà cái cột tên chàng cao vọt lên chót vót )
Gì mà chả có cái gì chịu tha là sao ta {:430:}

Cơ mà công nhận là khâm phục chàng, bởi vì thông minh lại còn pha chút hài hước nữa, mềnh là mềnh rất thích đàn ông như thế

Bị ấn tượng là cái khoản gen thồ men của chàng, cái vụ cảm ơn ss YH còn đang bị chỉ trích về thái độ cư xử hôm họp báo với cả đỡ lời cho em Suzy lúc em này ko biết trả lời ra sao ấy. Cứ phải gọi là

Mà căn bản là chàng còn trẻ trung phơi phới chứ đã phải cụ đâu ) thế mới nể cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-11-2013 14:45:54 | Chỉ xem của tác giả
anh Gi no.1 ko có gì bất ngờ cả, cơ mà cả 2 tình iu của mình cũng nằm trong top 20 khá là vui
No.11 - Shinhwa (46 bình chọn)

nhớ hồi coi Come to play Old Idol có vụ bình chọn nhóm nhạc nào ko nghe lời quản lí nhất thì 6 chú đứng đầu với lí do trong buổi phỏng vấn ngoài câu 'Chúng tôi là Shinhwa' thì người phỏng vấn chẳng nhớ đc gì nữa, buổi phỏng vấn thì quá ồn ào, cơ mà mình thích thế vì thể nào cũng có skinship của couple nào đó
No.3 - Joo Won (78 bình chọn)

mặc dù mới chỉ để ý Joo Won vài tháng gần đây thui nhưng đã luyện xong hầu hết các film truyền hình mà a tham gia, thực sự bị ấn tượng với diễn xuất của a rất nhìu bởi vậy tin tức và các bài phỏng vấn a cũng đọc thường xuyên hơn, có cảm giác a rất chân thành, luôn nói thật lòng mình
Shinhwa luôn ồn ào nhắng nhít trong khi Joo Won lại có vẻ bình lặng, hoàn toàn trái ngược nhau nhưng mình thích tất{:161:}

Bình luận

bạn ko mời mình cũng mò vào đc cả tháng rùi, mà chỉ làm SR thui ^^  Đăng lúc 11-11-2013 12:25 PM
thank bạn vì đã yêu quý Joo Won. Bạn rảnh vô Joo Won House chơi nhé ^^ ! Welcome bạn ^^  Đăng lúc 10-11-2013 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 10-11-2013 15:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Đọc phỏng vấn của cụ luôn học được nhiều điều, câu nào cũng rất chi là triết lý và rất cụ

nhưng lúc nào cũng toát lên sự chân thành và gần gũi hết

đó chính là một trong những lý do em chết cụ mà không thể nào dứt ra được ý

mấy cái ví dụ trên bài chỉ là số ít trong vô số câu trả lời của cụ mà em tâm đắc thôi

cụ làm airen luôn tự hào nhưng cũng luôn phải tự ngẫm về bản thân

và khi cụ nói về khoản học hành thì lại tự kỉ, tại sao cụ bận rộn thế mà có quan niệm về học hành nghiêm

túc như thế trong khi mình có mỗi việc học lại lười như thế

thanks ss dịch tin nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách