Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top20 ngôi sao được đánh giá tạo ấn tượng sâu sắc khi trả lời phỏng vấn

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 10-11-2013 19:20:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mấy cụ đứng đầu thì k có gì fải bàn cãi rồi, ai cũg lâu năm trong nghề và luôn biết trả lời phỏng vấn rất thông minh và khôn khéo.
Cơ mà nhìn cái dòng 15 Lee Jong Suk fụt ra cười ngay lập tức :)))
Bạn Vịt lai Cún nhà mình mà cũg lọt vào top 20 lại còn tận vị trí 15. Hí hí. Chắc m.n thích cái sự thành thật, ngây thơ của ảnh. Hihi.
Cứ tiếp tục chân thành như thế nhé LSG LJS iu dấu :x
thanks bạn dịch tin :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 10-11-2013 19:26:58 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gi trả lời phỏng vấn hay thật, ứng xử rất khéo léo, chu toàn.

Ổng này không biết có gì ổng ko làm đc ko? sao làm cái gì cũng tốt quá vậy trời??? mặt đẹp, dáng chuẩn, tính hài hước, chu đáo, đóng phim hay, hát giỏi, .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 10-11-2013 19:35:49 | Chỉ xem của tác giả
đọc bài thì biết là LSG rất giỏi r
nhưng mà nhìn xuống top 6 snsd thì hú hét
gái mình lot top khá cao
chỉ đứng sau mấy tiền bối cụ kị
nhóm nhạc duy nhất lọt top
tự hào quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 10-11-2013 19:36:19 | Chỉ xem của tác giả
a Gi no.1 quá xứng đáng ^^ từng xem các show của a, quan sát cách xử lí tình huống vừa hài hước vừa khôn khéo, đùa cực có duyên :) đọc thêm phần phân tích lại càng phục hơn, người đâu mà vừa giỏi lại vừa tốt :) số phiếu bầu áp đảo

ko ngờ Won cũng ở trong này, lại ở no.3 nữa :) chắc vì Won lúc phỏng vấn luôn thành thật và suy nghĩ rất chín chắn, nghiêm túc nên đã để lại ấn tượng tốt cho mọi người ^^ càng đọc lại càng phục và mến Won hơn :XXX

tks bạn dịch tin :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 10-11-2013 19:41:45 | Chỉ xem của tác giả
Gi no.1 la chuẩn quá rồi, đã vậy chiếm số phiếu gần như tuyệt đối nữa
Đọc các bài pv hay mỗi lần nói chuyện trước đám đông của Gi thì thấy Gi thực sự có tài ăn nói, rất lưu loát khả năng ứng biến nhanh nhạy, không kém phần hóm hỉnh. Sao trên đời có người lại có nhiều tài năng thế nhỉ {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-11-2013 19:59:18 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc những dạng bài này sao mình lại nhớ ngay đến Gi béo nhỉ
hóng show mới của anh
nghe nói khả năng bắn tiếng anh đỉnh lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-11-2013 20:18:18 | Chỉ xem của tác giả
Anh So già đứng thứ 2 kìa
Anh già trả lời phỏng vấn rất chi là xúc tích, nên ở vị trí thứ 2 này cũng rất xứng đáng
Cá nhân mình thấy cái danh sách này đúng dã man
Tks b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 10-11-2013 20:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Những người khác thì mình không có ý kiến. Chớ mà Lee Jong Suk mà cũng lọt top này í hãããã

Cái loài gia cầm chỉ suốt ngày: "Tôi cũng vậy" "tôi cũng nghĩ thế" ậm à ậm ờ thế cơ mà.

Chắc nó xếp hạng đại diện cho thằng chồng nó thôi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-11-2013 20:59:35 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gi thiệt là giỏi quớ, cái gì cũng đứng đầu bảng. Cho em học hỏi với, em mỗi lần thi vấn đáp là toát hết mồ hôi cả ra.

Bờm ngố mà cũng được phiếu kìa. Cũng hên ko chấm độ ỏn ẻn, chứ có chắc Bờm của em bị phiếu âm lun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-11-2013 21:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng là người chịu khó đọc phỏng vấn của khá nhiều người trong danh sách này rồi, nhưng đúng là chả có ai trả lời phỏng vấn mà trong mỗi câu từ nó chứa đựng nhiều điều để mình phải suy ngẫm như Lee Cụ nhà ta. Phỏng vấn luôn rất dài, và đi kèm theo là những lời khen của các nhà báo về thái độ, về phản ứng, về cách hiểu câu hỏi và tả lời ra sao. Mọi người thấy có nhiều người nói Cụ khôn khéo, nhưng theo cảm nhận của mình thì đó chỉ là 1 phần, Lee Cụ chủ yếu là luôn trả lời đúng ý câu hỏi muốn hỏi gì, nhưng luôn trả lời dài, kiểu như ở 1 câu trả lời thôi nhưng luôn có mở bài, thân bài, kết bài (cái này khá giống em cụ ạ). Còn việc Cụ nói đỡ cho ss LYH và Suzy thì mình nghĩ chắc nhiều người cũng sẽ đỡ hộ nếu 2 người ấy gặp phải trường hợp tương tự, nhưng để nói cho ra ngô ra khoai, cho cánh nhà báo khỏi phải hỏi thêm gì thì chỉ có ở Lee Cụ mà thôi. Đợt như bài phỏng vấn có nhắc đến nghĩa vụ quân sự, đúng là em khá lạ khi Cụ trả lời quá đi thẳng vấn đề như thế, và cũng như thế nên chính em mới hiểu được không phải đơn giản, muốn đi thực hiện trách nhiệm với quốc dân là đi được

Bình luận

vâng ss, hôm qua em hơi nóng tính, giờ em mới onl nên sẽ bỏ ạ  Đăng lúc 11-11-2013 07:12 PM
ss nghĩ e nên bỏ cái ps đi nhé (mà có đúng là mền hơn tuổi k nhể@@)  Đăng lúc 11-11-2013 09:28 AM
uh, da nhac nho, nha Gi dung de bung nhe ;))  Đăng lúc 11-11-2013 09:00 AM
vì đều là cảm nhận riêng của mỗi người, chỉ là lựa lời mà nói thôi, đừng đụng chạm đến nhau làm gì  Đăng lúc 11-11-2013 02:07 AM
bạn đã thấy có sự không hay à, vậy thì cũng hiểu cảm giác của mình khi bạn kia nói huỵch toẹt ra như thế rùi nhé. còn chuyện này mình cũng không muốn nói nữa   Đăng lúc 11-11-2013 02:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách