Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trần Khôn bị bạn bè của Triệu Vy xa lánh?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-5-2013 14:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Bạn bè thì có lúc này lúc khác
Lúc giận lúc hờn, lúc vui lúc buồn
Như thế mới bình thường, huống chi tình bạn giữa những người nổi tiếng thì càng khó.
Chả biết sao cứ hi vọng 2 anh chị vượt qua giai đoạn thủ thách của giới truyền thông.
Báo chí cứ chỉ trích, ném đá càng khiến mối quan hệ ngày càng căn thẳng thêm thôi.:(
Thiệt là ngàn trấm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-5-2013 14:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Khổ quá, báo chí ko còn cái gì để soi nữa à?
Vớ vẩn thật, người nổi tiếng thì họ cũng có đời sống cá nhân, họ cũng có thể yêu, ghét, cũng giận dỗi và cãi vả, cớ gì mà động một tí là. =.='
Làm vậy thì tình bạn của họ (nếu thực sự có giận) thì không những ko tốt đẹp lên mà còn rạn nứt thêm ấy =.='
Từ hồi So Young công chiếu nhiều tin đồn ác ý với chị Vi quá :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-5-2013 15:07:04 | Chỉ xem của tác giả
Có gì hot vậy?
ở ngoài mặt tiền thấy mỗi chữ Trần Khôn làn nghĩ đến Triệu Vy
ko ngờ linh cảm đúng thật :|
ngưỡng mộ tình cảm giữa anh chị thế mà
hy vọng là ko có gì quá xấu
và anh chị vẫn giữ được tình bạn
hic hic đừng có những tin kiểu này nữa :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-5-2013 16:05:50 | Chỉ xem của tác giả
sao không thấy người trong cuộc nói gì vậy?
hix!tình bạn 10 năm!!!!!!!

tình bạn nhiều khi gặp sóng gió
mong 2 người sẽ sớm làm lành!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-5-2013 22:19:28 | Chỉ xem của tác giả
Khổ, là sao nên suốt ngày bị bới móc
Nói chung thì dù có chơi với nhau bao lâu cũng không thể tránh khỏi những hiểu lầm.
Thôi thì chỉ người trong cuộc mới hiểu thôi, đừng bới móc nữa nhà báo ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-5-2013 22:33:06 | Chỉ xem của tác giả
chẳng ai hiểu được sự tình ngoài người trong cuộc
nên cũng mong truyền thông hay mọi người đừng phán xét vấn đề gì
chỉ buồn cho tình bạn của hai người nếu thật sự đã có rạn nứt
mong sự việc qua mau
nếu không có gì thì mong hai người sớm trở lại như xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-5-2013 22:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Vầng, tình bạn chục năm trời phủi toẹt bằng 1 câu bạn bình thường =))
Là tự Vy đa tình rồi, sao lại là 1 trong 4 người đàn ông quan trọng nhất cuộc đời mình chứ. Haiz.
Trong khi 1 người giữ im lặng để tôn trọng người kia, thì cái người đó lại như muốn phanh phui phủ nhận tât cả. Buồn lắm đó, đau lắm đó, suy nghĩ nhiều lắm đó, chỉ là giả vờ không quan tâm thôi :( Cũng may Vy còn ng bạn HHM. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-5-2013 22:38:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Vương Phi đã "unfollowed" Trần Khôn thì hết biết luôn rồi.
Chiều nay có thấy vài dòng trên mương 14 thế này:
Tôi và Triệu Vy trước nay vẫn thế. Chúng tôi chưa bao giờ là bạn thân như mọi người phỏng đoán và bây giờ cũng chẳng xấu như mọi người nói. Chuyện tình cảm của tôi và Triệu Vy không làm cho tổng giá trị của quốc gia tăng hay giảm nên đừng nói về chúng tôi nữa.
“Tôi chưa xem. Tùy tâm trạng, tôi sẽ quyết định có xem hay không”

Đây là những lời của Trần Khôn trên đó,vì không tin tưởng mương nên xin chủ thớt cho mình biết mấy câu trên có đúng sự thật không vậy??
Nếu thật TK mà nói như vậy.
Không biết Triệu Vy đã làm gì nhưng là 1 người đàn ông mà thốt ra những lời này mình có cảm giác như quá bạc tình và nhỏ mọn.
Mình thì chưa bao giờ thích TK cả nên nếu quả thật anh như vậy thì mình chắc anti anh luôn quá??
Tóm lại Vương Phi đã như vậ rồi thì mình anti anh thật rồi?
Nghe nói anh bị ss Vy "lợi dụng"???
Lợi dụng chỗ nào chứ,nghĩ nát óc cũng không ra một người như Vy cần anh ở điểm gì?
Riêng mình vẫn cho rằng đó là 1 sự hiểu lầm giữa hai ng,nhưng TK đã quá dấn sâu rồi trong khi Vy chắc đang muốn cứu vãn nên bạn bè Vy mới làm vậy.
Vy là người thân với Vương Phi hơn cả chị em,Vy mà là con người như vậy thì chẳng thể sống nổi ngần nấy năm trời trong cái C-biz,càng không thể nào có 1 người bạn thân chí cốt như Vương Phi,và nhiều ng khác nữa.
Thôi rồi,em đã ghét TK!
PS:còm này có gây war k nhể??

Bình luận

đọc xong chả mún cmt tí nào....ko ngờ TK lại wá phũ phàng  Đăng lúc 28-5-2013 08:23 PM
Cũng thích TV hả em? hihihi  Đăng lúc 28-5-2013 10:21 AM
Đúng rồi, nhìn mặt chú TK này đã ko cảm tình r`, đàn ông gì nhỏ mọn đến thế, vẫn cảm thấy HHM phong độ hơn. Nếu mà như mấy mương nói, do CT xúi giục thì..   Đăng lúc 26-5-2013 08:00 AM
và thất vọng, vì chính TK nói, hồi trước ko ưa, giờ chắc cũng ghét anh này rồi @_@  Đăng lúc 25-5-2013 11:20 PM
Mĩnh nghĩ là TK có chút ghen tị và tự ái, cũng có tin trước đây khi ss VY nổi sau HCCC, TK cũng xa cách giống vậy á, lúc mình đọc bài trên mương cũng buồn  Đăng lúc 25-5-2013 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 09:00:48 | Chỉ xem của tác giả
tendoc gửi lúc 25-5-2013 22:38
Trời ơi Vương Phi đã "unfollowed" Trần Khôn thì hết biết luôn rồi.
Chiều nay có thấy ...

Bài viết đó trên K14 thì mình cũng đã đọc qua rùi, cũng chẳng biết kiểm chứng ra sao

Vì kênh này toàn post bài từ kites mình, nếu ko thì ko để nguồn gì cả, chẳng biết đâu mà lần

Vả lại trong news mình dịch từ tiếng Anh thì ko thấy đề cập đến đoạn này, nên tốt nhất là chúng ta ko nên 100% tin tưởng vào nó, làng giải trí vốn khắc nghiệt, hào quang cũng có, mà bóng đen thì cũng nhiều, cảm thấy người nghệ sỹ giống như  "thân bất do kỷ", có nhiều việc bản thân không thể khống chế, nên ta nghe thì nghe, xem thì xem, coi như để nắm tình hình, chứ ko nên tin tưởng quá, dễ dẫn đến cái nhìn phiến diện :)

Dù sao cũng mong cả 3 người, có thể vượt qua giai đoạn thử thách tình bạn này ^^

Bình luận

mình cũng ít khi nhìn phiến diện vầy,chỉ là thấy Vương Phi confirm rồi nên thấy hơi bực dọc thui:(  Đăng lúc 26-5-2013 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-5-2013 09:46:06 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung bài báo với cái hình có vẻ không liên quan lắm nhỉ. Bài báo có nhắc gì đến tên ss Tấn đâu chứ.
Mình vốn thích cả ba người này.

Trước nay vẫn thích a Khôn vì a ấy là diễn viên có thực lực, trên màn ảnh cũng hợp với ss Vy nữa. Cơ nhưng mà nếu a ấy có nói những lời như dạo này mình đọc được trên các trang mạng thì đúng là sẽ không còn yêu thích a Khôn nữa a Khôn à. Tình bạn là gì khi nó tồn tại tới hơn chục năm rồi chứ? Nếu có mời đi xem hay có ý muốn a đưa ra ý kiến cho bộ phim của mình thì có gì to tát đâu. Mình mà là bạn thân thì có mà không mời cũng đến. Nếu không đến được cũng gửi video chúc mừng ấy chứ.

Mình thì hầu như ít khi ghét dv nào cả nên hy vọng những cái như thế này chỉ là tin đồn vớ vẩn bởi trước nay ss Vy như thế nào thì ai cũng biết cả. Không phải bỗng dưng mà ss lại có những người bạn nổi tiếng lâu bền đến vậy. Mình rất thích tình bạn giữa ss với ss Vương Phi (xem Thiên hạ vô song mà hài quá). Nếu ss VP mà unfollow thế thì đúng là

Tình bạn thì cũng có lúc này lúc nọ nhưng hy vọng a c sẽ vượt qua thời gian này vì dù sao tình bạn cũng là thứ tồn tại lâu hơn các thứ tình cảm khác. Hy vọng vẫn được thấy những tình bạn thân thiết lâu bền của ss Vy.

Bình luận

mình cũng bị thích cmt của bạn  Đăng lúc 29-5-2013 11:49 AM
thix cmt của bạn  Đăng lúc 28-5-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách