Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trần Khôn bị bạn bè của Triệu Vy xa lánh?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-5-2013 13:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Đọc những tin này cảm thấy thật buồn. Mình thích cả 2 người, và đã mong họ là 1 cặp cả ở trong phim và ngoài đời, dù là 1 cặp bạn thân. Mối quan hệ giữa 2 người nào đó dù có là gì người ngoài cũng không thể nhìn vào mà phán xét được. TK nói 2 người chưa từng là bạn thân, câu này có thể có rất nhiều trường hợp, có thể anh ấy nhỏ mọn ích kỷ thật, cũng có thể bây giờ anh ấy nhận ra hóa ra trước giờ 2 người chưa từng là bạn, có lẽ ám chỉ việc ss Vy lợi dụng (theo mấy bài trước), hoặc có thể vì nguyên nhân gì đó người ngoài như chúng ta không thể nói được. Còn việc nếu như (mình nói là nếu như thôi nhé, vì bản thân mình thật sự ko mong đâu) anh ấy nghĩ ss Vy lợi dụng anh ấy, lợi dụng về cái gì chúng ta cũng không thể nói có hay không được, thế giới của nghệ sĩ rất phức tạp ngay cả trong đời sống riêng của họ.

Khi một người phải nói ra những câu như thế về mối quan hệ thân thiết bao năm của họ, bản thân người đó mới là thất vọng nhất, suy sụp nhất, đau khổ nhất. Cho nên xin các bạn đừng phán xét nữa, hãy để thời gian trả lời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-5-2013 15:40:46 | Chỉ xem của tác giả
mình đã nghe thông tin này từ khá lâu
từ sự việc TK xóa các dòng về TV trên weibo
thêm cả mấy dòng tâm sự mịt mờ về tình bạn bị lỡi dụng
rồi các fan, báo chí bắt đầu đoán già đoán non
lúc đó mình cũng không tin, nghĩ là chắc chỉ lả suy đoán
nhưng sau bài phỏng vấn của TK lại cannes thì mình đã sụp đổ hoàn toàn
nào là trước đó quản lí TK nói là TK đích thân mua vé xem phim so young nhưng TK giờ lại bảo là chưa xem, khi về nước thì tùy tâm trạng mới biết
rồi ghét nhất là tình bạn chưa từng đẹp cũng không xấu như báo chí nói
haizzzz, tội Vy tỷ chỉ có im lặng
theo mình thì đã từng là bạn thân thì không nên nói nhau như thế, đặc biệt là nam nhi
Mình vẫn hi vọng bất hòa này là tạm thời và họ sẽ trở về là bạn thân thiết như lúc xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-5-2013 11:00:16 | Chỉ xem của tác giả
Tội cho cả hai anh chị, làm người của công chúng thì chuyện gì bé cũng sẽ bị xé thành to thôi.
Trong tình bạn đôi khi có những hiểu lầm nho nhỏ để rồi sau đó tình bạn lại được bền chặt hơn, đó là chuyện bình thường mà.
Mong hai người sớm lành lại cho các fan đỡ đau lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-5-2013 12:34:31 | Chỉ xem của tác giả
Ơ mình tin là có uẩn khúc gì đó mà mọi người k biết rõ!
Dù gì học chơi với nhau  lâu năm, có cãi nhau 1 chút cũng đâu có gì to tát. truyền thông cứ làm ầm lên vậy họ hết giận muốn làm hòa cũng khó xử!
Thiệt tình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-5-2013 13:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Lai sao lai nhu vay duoc nhi ?Cac anh chi ay deu la nhung nguoi thanh dat va minh nghi la cung rat chin chan nua.
Cac anh chi khogn phia chi moi o trong giuo Showbiz mot hai ngay hay mot hai nam.
Ca Trieu Vy , Chau Tan , Tran Khon minh deu rat yeu thich.
Khong muoon phai ghet ai boi cai vu nay dau!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-5-2013 11:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Tin tình bạn của hai anh chị bị trục trặc, báo đưa nhiều, mình cũng đọc nhiều nhưng lại không tin như thế. Bởi vì mình tin tưởng tình bạn hơn tình yêu, hơn nữa trong showbiz để có một tính bạn đẹp chân thành với nhau còn khó nữa, nên trước đậy lúc đọc new Vy tỷ có Khôn ca với Minh ca làm bạn thân của nhau thì mình mừng lắm, ít nhất cũng chơi với nhau hơn 10 năm rùi, đâu co dễ gì nói bỏ là bỏ. Chả biết chuyện này có thật không, và thực sự TK có như thế không, nhưng mà nếu có thật vậy thì mình hơi bị thất vọng về TK, có thể là một phép so sánh không tốt, nhưng so với việc HHM luôn nói là Vy mãi là bạn tốt, đã từng yêu Vy như thế nào, mặc dù hiện tại HHM đã có Angela, anh ấy nói như thế, mà không nghĩ tới cảm giác của Angela, chứng tỏ anh ấy rất coi trọng ss Vy, còn TK anh ấy cũng từng nhận mình làm đại diện phát ngôn cho ss Vy trong khi mà ss sinh bé Tiểu tháng 4 ấy, lúc đó mình hâm mộ hai anh chị này lắm. Mong là TK không phải là người như thế, chứ nếu thực như vậy, thì thui ss Vy có níu kéo tình bạn cũng không được, cũng may là ss còn HHM. Thực sự mong rằng đây chỉ là tin đồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách