Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Uông Đông Thành tự tin dẫn dắt các "mỹ nam" (You're beautiful)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-5-2013 16:30:16 | Chỉ xem của tác giả
Túm lại là xem phiên bản của Hàn rồi, quen mặt các nhân vật rồi nên giờ nhìn diễn viên TQ hông thấy thích nữa, phim gì cũng xem 1 lần 1 dàn diễn viên thôi vậy :">>>>>>>>>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-5-2013 19:49:57 | Chỉ xem của tác giả
galovejiro gửi lúc 8-5-2013 20:14
Không phải bênh cho ĐL nhá, nhưng mà các bạn cứ làm quá cái bản Hàn của You're beu ...

Mình muốn biện hộ một chút cho bản Hàn về vấn đề ratings

nếu bạn chịu khó tìm hiểu thì sẽ biết, khung giờ phát sóng của YAB thời đó toàn những phim cạnh tranh

Lúc mới ra mắt thì trùng giờ với "Chàng quản gia của tôi" đình đám

Sau thì lại bom tấn "iris" với dàn diễn viên cực khủng, ratings không cao cũng dễ hiểu

tuy nhiên, bộ phim đã gây được một làn sóng lớn ở Hàn và trên thế giới

Ví dụ ở đây là thớt phim bên kst.vn cũ số page lên tới 37k hay 27k gì đấy, mình ko nhớ rõ

tuy còn 1 số thớt có con số lớn hơn nhưng không nhiều, đủ hiểu độ hot của phim rồi ^^~

Bên Hàn đợt trao giải SBS Drama award năm 2009, lúc dàn cast YAB lên nhận giải, sẽ nghe tiếng la hét dữ dội của fan gơ =))

Nói chung là 1 thời để nhớ...

Bình luận

Oh ~ Vì mình ko xem nên ko biết :"> Chỉ tìm hiểu trên wiki thấy rating phim không cao nên nói vậy. Ko biết nên lỡ lời! Sorry ~  Đăng lúc 9-5-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-5-2013 14:25:14 | Chỉ xem của tác giả
Lee HongKi của tui ơi ời! Sao trong Cô nàng đẹp trai anh đệp, kute qué. Còn trong You're Beautiful bản Trung sao mà.............( Mười ba chấm à nghen ) Ứ ừ chịu đâu anh à. Ráng thay đổi hình tượng nhé anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-5-2013 23:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Không biết subteam có làm phim này ko nhỉ? Lâu rồi không xem phim thần tượng của Đài Loan. Mừ mình rất chi là thích Jiro nên nhất định phải xem phim này mới đc. Thích bé này từ hồi KO one roài cơ. Mong là subteam sẽ làm phim này. Mong chờ :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-7-2013 21:12:43 | Chỉ xem của tác giả
i'll die because of Đông ca, hehe
kết  nhất là Đông ca trong tất cả các thần tượng xứ Đài
mà trong phim này Đông ca đẹp ra dã man lun, ặc ặc
phim lúc đầu có Park Shin Hye làm cameo nữa, hình như cũng thú vị lắm
mà sao nhà mình k làm sub phim này nhỉ
coi sơ sơ trên YT thấy cũng hay lắm, k thua kém j bản Hàn đâu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-7-2013 10:05:19 | Chỉ xem của tác giả
oa... đẹp zai, siêu đẹp zai luôn không ngờ Uông Đông Thành lại đóng vai chính trong phim này {:290:} . mình luôn thích xem phim của anh ý ak phim nào phim ấy cũng gọi là hay thui rùi {:270:} phim này anh ý đóng thì khỏi chê vào đâu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách