Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vote cho phim Trung Quốc nửa năm sau 2013 trên C-zone (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 29-5-2013 09:13:07 | Chỉ xem của tác giả
bộ nào bộ nấy cũng thèm dỏ dãi ra, dưng mà thôi thì cắn răng chọn lựa mấy bộ sau:
1/ Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên: mặc dù có nhiều thay đổi so với truyện dưng mà k sao, mình thích. Trong truyện mình rất không khoái vụ Tiểu Thu hút thuốc lá như điên nhưng mà rất khâm phục sự kiên trì với tình iu của c í. Còn a Lịch Xuyên thì hí hí, mình là sắc nữ mình mê tít :)
2/ Bộ bộ kinh tình: trót mê mẩn Tứ Tứ với Nhược Hi rồi, ngại quá :)
3/ Hoa tư dẫn: thích mấy câu truyện trong này với Dĩnh ca với ý tưởng xâm nhập giấc mơ của truyện. Rất sáng tạo, toẹt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 29-5-2013 09:23:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn vào 1 loạt phim đập vào mắt đầu tiên vote ko ngần ngại là Bí mật thời gian vùi lấp của Chung cahi vọng phim nó có cái HE chứ ko thì đau lắm.thích từ hồi KKNYE nghe tin a có vợ mà cũng shock lắm
Thứ 2 là Gặp gỡ VLXcũng muốn thử xem lên phim nó thế nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 29-5-2013 09:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ vote cho Gặp gỡ Lịch Xuyên thôi.Xem trailer khá đã mắt với lại dàn diễn viên diễn xuất khá tốt,xem cảm động nữa.Mong là kite làm vietsub phim này :DDDDDDDDDD
P/s:xem trailer mà kite làm vietsub hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 29-5-2013 10:34:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho 5,7, 9 nhé, 8 thì mình có xem bộ bộ kinh tâm rất hay, nhưng mà mình vẫn thích phần 2 sẽ có toàn bộ nhân vật diễn viên phần 1 kia, đằng này phần 2 thay nhân vật nhiều quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 29-5-2013 11:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Toàn phim hot ko, phim nào em cũng mún xem hết :x
Nhưng mà đành vote cho Đại Mạc Dao, Lan Lăng Vương với Tĩnh Nhạc Trung Phi
Mặc dù em là fan cuồng của chị Thất với Hoa Tư Dẫn nhưng nói thiệt là thà đừng lên phim :(
Thời gian đầu rất hóng Bộ Bộ nhưng mà dàn Aka đẹp zai của em rụng gần hết r` :((( Nhưng dù sao cũng mong phim lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 29-5-2013 12:15:04 | Chỉ xem của tác giả
2.Đại Mạc Đao: Có Hồ Ca với Lưu Thi Thi là phải xem rồi,mong rằng đừng ảo như Hiên Viên Kiếm.
7.Tình Nhạc Trung Phi: xem phim Tàu thishc nhạc Phi đời Tống.
8. Bộ Bộ Kinh Tình: chờ phần 2 này lâu lắm rồi,hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 29-5-2013 13:56:35 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù đã vote lâu rùi, nhưng bây h ms còm cũng chỉ vì

1. sau khi đi hóng hớt bên này bên kia ms bít ĐMD vs BBKT chả cần vote cũng đc sub {:414:}, Huge house thân iu vs Bộ Bộ gia chả nhẽ ko sub, phí mất 2 vote

2. là LLV; ấy chết nha cứ tưởng phim này là điện ảnh mà, sao lọt thỏm giữa box C-drama th chạy sang nhà Thần ms bít hóa ra truyền hình. Mà kêu vào vote cho phim của người ta mà còn nói "bên ss đủ rùi, cũng ko cần đâu" hự

=> chung quy tối đa 3 lượt vote thì là 3 lượt thừa , thế này bảo tôi còn vốt vs vủng j nữa đây nhìn lại cả list: hazzzz zời có nên lập thêm  mấy cái nick cờ nhôn để vote ko đây, phim nào cũng ham ạ -__-

Bình luận

Tình trạng của cái poll này là phi thực tế vậy đó :))  Đăng lúc 29-5-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 29-5-2013 14:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đọc đi đọc lại nhiều lần Chuyện cũ của Lịch Xuyên vì rất thích truyện này. Không hiểu phim có được như truyện không, không xem lại so sánh và thất vọng thì bùn. ^^. Hoa sương thì mình chưa đọc, T_T. Thấy mọi người khen quá nên đang chuẩn bị đọc đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 29-5-2013 14:53:11 | Chỉ xem của tác giả
Sao được Vote ít dữ vậy ạ? Em muốn được vote nhiều hơn cơ. Nhiều phim muốn xem quá ah.
Sơ sơ là có: 2. Đại Mạc Dao, 3. Lan Lăng Vương, 4, Không phải hoa chẳng phải sương, 8. bộ bộ kinh tình và 9. hoa tư dẫn rồi ý. Bác cho em chọn có 3 thế hơi ít. Đành ngậm ngùi chọn 3 cái nhiều hơn vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 29-5-2013 18:38:13 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, film nào e cũng ngóng hết á. Nhưng mà thích nhất là Lan Lăng Vương => mới đọc xong bản truyện, khá là gây cấn và thích thú, ko bik các nhân vật trong film sẽ như thế nào :), và Bộ Bộ Kinh Tình

Bình luận

Mình mới đọc xong tập 1 thôi bạn :)), nhưng mình nghĩ chắc là HE thôi à  Đăng lúc 30-5-2013 08:23 PM
Truyện kết thúc HE hay SE vậy bạn?  Đăng lúc 29-5-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách