Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vote cho phim Trung Quốc nửa năm sau 2013 trên C-zone (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 27-5-2013 15:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho 2 bộ:

1. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên
5. Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp)

Hai bộ này mình đều đã đọc truyện, đều thấy day rứt vô cùng về hai nam chính là Vương Lịch Xuyên và Lục Lệ Thành.
Hai người ấy, hình như đều có điểm chung là si tình, tình yêu của họ cứ dai dẳng, ôn nhu như nước, khiến mình thật rất cảm động. Mình mới xem trailer của Gặp gỡ Lịch Xuyên, thấy cảnh quay đẹp quá! Còn quay ở cả nước ngoài, lãng mạn tuyệt đối!
Với bộ Thời gian đẹp nhất, mình thật sự thật sự chờ đợi một cái kết có hậu cho nhân vật Lục Lệ Thành, thế nên càng mong phim hơn! Hy vọng tới tháng sau sẽ đc xem Thời gian đẹp nhất, rồi từ từ đợi chờ Lịch Xuyên vậy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-5-2013 15:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Lịch Xuyên ơi cố lên
Hi vọng sẽ được sub sớm
Mọi người ủng hộ Lịch Xuyên nhé
Mình vote thêm cho cả Đại Mạc Dao và Bí mật bị thời gian vui lấp nữa ^^ hi vọng sẽ sớm được coi phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 27-5-2013 15:54:36 | Chỉ xem của tác giả
ta vote cho 3 bộ ^^ đại mạc dao, tinh trung nhạc phi và bộ bộ kinh tình điều kì lạ là phim nào cũng có sự xuất hiện của lưu thi thi, ha ha ^^ , không phải chứ tại hóng mấy phim này lâu lắm rồi, chờ mãi, chờ mãi cuối cùng cũng có ngày phát sóng ^^
ngặt nổi muốn vote tất nhưng ko cho phép =))) ngoài ra còn thích cả chuyện cũ của lịch xuyên, bí mật bị thời gián vùi lấp và lan lăng vương ^^
cái hoa tư dẫn thiệt là đọc truyện yêu thích điên cuồng bao nhiêu thì nhìn tạo hình và diễn viên là suy sụp bấy nhiêu, >''< thiệt đáng thất vọng nên ko dám đặc niềm tin vào nó

Bình luận

>''< phải nói thẳng để đập tan hi vọng, còn hơn phải nhìn đến mức thổ huyết , hic, truyện toàn mý nam mỹ nữ, lên phim , toàn mấy cô, mấy chú, rõ đâu đầu =))   Đăng lúc 28-5-2013 03:40 PM
like cái dòng về HTD :|  Đăng lúc 27-5-2013 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-5-2013 16:16:20 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho bí mật bị thời gian vùi lấp, truyện này của đồng hoa viết rất rất hay và mình rất mong xem phim để xem Tống Dực, Tô Mạn, Lục Lệ Thành lên màn ảnh nhỏ sẽ như thế nào đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-5-2013 16:20:34 | Chỉ xem của tác giả
Quên mất, vote cho cả đại mạc dao nữa ^^ truyện này cx sắp dc bên Nhã Nam xuất bản nên vừa có phim xem vừa có truyện đọc thì ko ji tuyệt bằng :))
Thêm hoa tư dẫn nữa, cx tò mò tạo hình phim này vì fan của truyện chê diễn viên cả tạo hình kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-5-2013 16:21:19 | Chỉ xem của tác giả
vote 8
em yêu Ngô Kỳ Long, Tứ gia của em, chỉ yêu mình anh nên em vote cho phim này của anh thôi tứ gia cho em vote cả ngàn phiếu thì cũng chỉ dành cho anh thôi

Bình luận

=)))  Đăng lúc 27-5-2013 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-5-2013 16:38:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote 1.  1. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên / Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm.
Truyện hay, diễn viên đẹp, tuy nhiên diễn xuất trong trailer hơi trẻ con hy vọng khi xem phim thật sự sẽ thấy khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-5-2013 16:50:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình chỉ thích xem cổ trang thôi) mà toàn chuyển thể từ ngôn tình ý

Phim muốn xem nhất là Đại mạc Dao, tác phẩm nào của Đồng Hoa đều muốn xem hết. Thứ nữa là Hoa tư dẫn, dù có nhiều ý kiến khen chê trái chiều nhưng mình vẫn muốn xem nó như thế nào)

Bí mật bị thời gian vùi lấp cũng thích, vì anh Lục Lệ Thành

Cơ mà đến lúc chọn, tưởng đc 2 vote nên chọn Hoa tư dẫn với Bộ bộ mất rồi ĐMD ST không làm thì nhà Ca làm, Bộ bộ chắc nhà Long cũng làm, không sợ thiếu phim xem rồi{:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-5-2013 16:54:27 | Chỉ xem của tác giả
huhu. voye cho Đại Mạc Dao, Lan Lăng Vương, Bí mật bị thời gian vùi lấp

e thấy 3 phim này chiếu cách cách nhau nên nếu được sub cả 3 phim thì càng tốt *tham lam* :))

chờ nhất cái thời gian, không dám đọc truyện vì qá thích anh LLT *thích cả nhân vật lẫn anh đóng :")* thấy bảo trên phim a sẽ có HE nên hóng cực kỳ luôn :x chờ hụt từ tháng 4, lùi đến gần h ms chiếu:((

vốn vẫn thích Ariel vs anh Phong kia, hôm nọ bồi thêm mười mấy cái trailer nên quyết tử PHẢI XEM CHO BẰNG ĐƯỢC :)) phim qá hay vs cảm động. hóng từng ngày:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-5-2013 16:54:29 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là vote phim của Thi tỉ rồi, phim nà tỉ đóng là vote, hehe. Đại Mạc Dao đóng Hồ Ca, đẹp đôi như thế nhưng đến cuối vẫn k thành, sao 2 anh chị không có duyên thành couple vậy {:437:}, đã vậy nghe đâu bị cấm chiếu hay gì gì đó nữa chứ, không chịu nổi, {:430:}. Còn Bộ Bộ Kinh Tình thì hóng từng ngày, chẹp Kinh Tâm không thể thành đôi thì chuyến này hi vọng Tứ gia vs Thi gia sẽ thành. hự {:410:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách