Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vote cho phim Trung Quốc nửa năm sau 2013 trên C-zone (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-5-2013 17:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ ủng hộ cho những dự án phim mà mình chờ đợi từ vài năm nay

Đầu tiên đương nhiên là Bộ bộ kinh tình, thật ra thì với đề tài đấu đá thương trường mình ko hứng thú như cung đấu nhưng được cái lại rất mong đợi vào vai diễn kép của Thi tỷ, cũng như rất mong đợi về việc nối tiếp Bộ bộ kinh tâm dù nó chỉ chiếm một phần nhỏ, dù sao cũng chờ 2 năm rồi

Thứ 2 là Hoa tư dẫn, bộ truyện yêu thích của mình, dù là có nhiều khen chê về dàn diễn viên nhưng mình vẫn một lòng mong ngóng với nó, chỉ tiếc là phần mình thích nhất là Tuyết ở bối trung lại ko đc dàn dựng

Thứ 3 là Đại mạc dao, chả có nguyên nhân gì ngoài dàn diễn viên và do Đường Nhân sản xuất, truyện chưa đọc nên chưa biết ra sao

Nếu được vote thêm thì thêm 1 phiếu cho Bí mật bị thời gian vùi lấp, mình cũng thích bộ này, thích tuổi trẻ của bạn nữ chính (quên mất tên)

Bình luận

Tô Mạn ^^  Đăng lúc 27-5-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-5-2013 18:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho 2, 8 , 9
Mặc dù rất thích Chung ca ( em xin lỗi vì k vote cho phim của anh {:402:} ) n cơ bản là dạo này bị thích phim cổ trang .{:437:} chúc đội sub sức khỏe dồi dào để có đủ sức làm sub cho mng {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-5-2013 19:33:27 | Chỉ xem của tác giả
Không phải hoa, chẳng phải sương vote vì là tác phẩm của dì Quỳnh Dao cùng dàn diễn viên và cảnh quay đẹp , với Bộ bộ kinh tình thì mặc dù không giữ được hết diễn viên phần một (nghe tin đó bùn ) nhưng vẫn mong chờ sự tiếp nối chuyện tình Tứ gia - Nhược Hi. Hai phim này là hai phim mong nhất trong số những phim trên, đợi suốt chờ đợi mỏi mòn rùi .
Còn Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên vote vì chủ yếu muốn xem chuyển thể như thế nào (đây là chuyện ngôn tình hiện đại đầu tiên mình đọc, rất ấn tượng với LX, chuyện tình Lịch Xuyên - Tiểu Thu rất đẹp mà đầy cảm động, một tác phẩm hay và ý nghĩa (lần nào đọc cũng xúc động phát khóc , một cái kết HE {:161:} (ui Lịch Xuyên của lòng em {:306:}) .
P/S: Tham lam vẫn muốn vote thêm mấy phim nữa nhưng mà chỉ được chọn 3 phim thui .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 27-5-2013 20:27:15 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là phải vote cho đại mạc dao và bộ bộ kinh tình rồi
hóng thêm bộ hoa tư dẫn nữa đọc truyện hay kinh khủng nhưng ko biết lên phim sẽ thế nào đây
hehe năm nay tha hồ mà xem phim của Thi tỷ nhé nhưng huhu sang năm thi ĐH rồi ko còn thời gian coi phim nữa >_< huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-5-2013 20:39:52 | Chỉ xem của tác giả
vote cho Lịch Xuyên đầu tiên mặc dù biết là lên phim sẽ có thay đổi cơ mà bị cuồng Cao Dĩ Tường quá người đâu mà đẹp thế hả giời
vote tiếp cho Đại Mạc Dao chưa đọc truyện đâu, cơ mà vì Thi Gia nhà ta lên sàn nên phải vote kịch liệt
mặc dù muốn vote cho phim của Chung ca, muốn xem để ném đá "thảm họa chuyển thể" Tuyệt ái chi thành, nhưng mà vote cuối cùng em lại dành cho Lan Lăng Vương trót yêu Phong ca từ lâu lắm rồi, giờ rất muốn được nhìn anh oai phong lẫm liệt trên màn ảnh, như cái thuở lần đầu nhìn anh thoát xác trở thành Hạng Vũ tuyệt soái vậy
subteam nhà mình cố lên hú hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 27-5-2013 20:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì HS cũng dc lên sóng.sắp dc nhìn thấy Duệ Thạnh của em rùi
Cụ Kéo ém kĩ wá đến lúc này tung 1 quả bất ngờ cho fan đau tim chơi vợi
Mòn mỏi chờ cả năm rùi nên chỉ vote cho HS thôy.mong dc làm sub chứ ko đợi nữa chắc em gãy cổ mất

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
wrong83 + 5 Ủng hộ cho HS nhá ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 27-5-2013 21:15:06 | Chỉ xem của tác giả
em vote cho 1, 5 ,8 nha!!!

Mà số 1 lâu thật đến tận tháng 10 mới chiếu>"<. Có nghĩa là đến tháng 12 mới có phim mừ coi. Lâu thật. Ủng hộ phim của anh Lương nữa :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 27-5-2013 21:16:25 | Chỉ xem của tác giả
Em vote cho 2,7,8
2. Thực ra thì Đại Mạc Dao thuộc thể loại em không thích lắm :3 Cơ mòa vì có Hồ Ca và Thi tỉ cho nên vote hơm suy nghĩ :v Mà em nghĩ phim này cũng sẽ hot nữa
7. Dạo này em thèm xem phim lịch sử kiểu này mờ tìm mờ cả mắt hơm có chọn được phim nào ra hồn
Hy vọng Minh ca và Ruby tỉ không làm em thấy vọng vì đọc nội dung em khá là ưng. Có cả oánh trận nữa :3
8. Hô hô phim này em chọn ngay từ đầu, nhà mềnh mà hơm làm là em cắt xoẹt ss Ô tô Nhà mềnh làm thì ss giữ em 1 chân nhá ss :X Em đợi dài hết cả cổ cái phim này rồi. Mong là kịch bản chặt chẽ như phần 1

Trời nóng quá đi thôi
Lâu lắm em nó mới com được bài tử tế
Cơ mòa xao ko có đề cử của cái Thần thám ạ: Em thích phim ấy cực luôn
À quên mất, ss nhớ rate cho em đấy *dạo này em bị nghiện được rate *

Bình luận

=)) ô tề, chị nhanh như ô tô ế =))  Đăng lúc 27-5-2013 10:05 PM
Ote! Ghi danh :x:x:x  Đăng lúc 27-5-2013 10:04 PM
em nhận cái Bí mật ý ạ:)) HS em nhận edit lần 2 choa=))  Đăng lúc 27-5-2013 10:01 PM
Làm một chân edit HS đi cô, ss đang đi dụ dỗ :))  Đăng lúc 27-5-2013 09:53 PM
Ế, nhận bộ nào rồi ế, nói chung cái poll này ss thích không làm hết hơi phí :v  Đăng lúc 27-5-2013 09:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bmwx1ilu + 5 Không ủng hộ cho HS đòi rate :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 27-5-2013 21:19:45 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình vote cho 3 phim này

3. Lan Lăng Vương / Lâm Y Thần, Phùng Thiệu Phong

7. Tĩnh nhạc trung phi / Huỳnh Hiểu Minh, Lâm Tâm Như

9. Hoa tư dẫn / Trịnh Gia Dĩnh, Viên Hoằng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 27-5-2013 21:29:36 | Chỉ xem của tác giả
1,3,5
mong nhất là bộ Gặp Gỡ Vương Lịch Xuyên đó, thích anh nam chính quá mức, giống y tưởng tượng của mình a :)

còn mấy bộ thứ 2 là đo mê zai, thích anh Phùng Thiệu Phong, hắc hắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách