Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vote cho phim Trung Quốc nửa năm sau 2013 trên C-zone (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-5-2013 22:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho Lịch Xuyên sau khi xem trailer rất mong sẽ đc xem phim.
Tiếp nữa là Hoa sương, mình đợi bộ này 2 năm rồi,đây là bộ mình háo hức nhất,sắp đc gặp Duệ Thạnh rồi đây.
Cuối cùng là Đẳng cấp 2,vì mình rất thích đôi Hàn - Sảng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 27-5-2013 22:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Đây có được coi là sự đổ bộ của ngôn tình không?
Vote cho 1,3 và 9
Mong ngóng được nhìn thấy các soái ca xem nó như nào, cơ mà hy vọng là các bác đạo diễn sẽ chú ý đên tạo hình của nhân vật, đừng giết đi hình ảnh soái ca trong lòng cháu
Này thì ngóng sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 27-5-2013 22:24:29 | Chỉ xem của tác giả
1 lan Lăng Vương
2 Chuyện củ của vương lịch xuyên
3 thời gian đẹp nhất
em chỉ hóng hớt nhiêu đây trong he này co giong em không cùng vo lót dép hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 27-5-2013 22:32:29 | Chỉ xem của tác giả
hu hu, sao em cho có 3 vote thôi hả? làm khó người ta quá, ss muốn xem nhiều nhiều :))
ss vote cho Lịch Xuyên, Đại Mạc Dao và Hoa Tư Dẫn. Nhưng mà ss thấy Hoa Tư Dẫn chắc cuối năm mới chiếu, chứ không sớm, em để vào list phim mùa hè làm gì?

Bình luận

^^ Em hem kiếm ra phim nào cho đủ, cho vào cho nó xôm tụ :D Thực ra list rất là khó vote :v  Đăng lúc 27-5-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 27-5-2013 23:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho 3 phim  1,2,8 nhé

1. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên / Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm  
2. Đại Mạc Dao / Hồ Ca, Lưu Thi Thi  
8. Bộ bộ kinh tình / Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-5-2013 23:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho 3 phim 2,5,8.

2. Đại Mạc Dao  - phim này mong gần cả năm rồi với lại có 2  Hồ Ca -Lưu Thi Thi nên phải vote thôi ,nhưng gần đây có tin ĐMD bị cắm chiếu nên củng hơi lo hy vọng chỉ là tin đồn thôi.
5. Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp) - thích Chung Hán Lương từ khi xem KKNYE , ko đc thích Trương Quân Ninh lắm nhưng  cũng rất mong chờ phim này
8. Bộ bộ kinh tình  thì khỏi nói hóng từ lúc có tin làm p2 tuy hơi tiếc vì dàn dv p1 kođầy đủ nhưng có Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi là tuyệt rồi hy vọng phần này kết HE đừng như p1 chắc chịu ko nổi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 28-5-2013 09:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Vote
2. Đại Mạc Dao
4. Không phải hoa chẳng phải sương
8. Bộ bộ kinh tình
Đều là những phim đã ngắm từ lâu rồi
Nếu được thì muốn vote hết chỗ phim còn lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 28-5-2013 10:02:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho 3 bộ phim:
1. Lan Lăng Vương: mong nhất bộ này, thật sự thix nhân vật Tuyết Vũ và LLV cùng với chuyện tình của họ, nghe nói kết cục LLV ko tốt ko biết phim thì ntn.
2. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên: quá ấn tượng với nữ chính khi xem trailer nên thix phim này luôn.
3. Bộ bộ kinh tình: mong gặp lại Thi tỷ và Tứ gia hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 28-5-2013 10:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho Đại Mạc Dao, Thời gian đẹp nhất và Bộ bộ kinh tình

Đại mạc dao (nghe nói) Nhã nam ra sách hè này, nên muốn vừa có sách đọc vừa có phim xem. Thời gian đẹp nhất thì hóng vì có Chung Hán Lương đập chai , với lại muốn biết phim khác gì với truyện, chứ đọc truyện quá thương anh LLT . Bộ bộ 2 không biết có thụt lùi so với phần 1 hay không nhưng nhìn kiểu tóc bổ luống của Lưu Thi Thi mà đau mắt quá , được cái có thêm mấy mỹ nam nữa nên cũng hóng

Hy vọng subteam sẽ sub 3 bộ này

Bình luận

Tóc của Thi Thi nhìn lâu lâu, quen rồi cũng thấy xinh mà :))  Đăng lúc 28-5-2013 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-5-2013 10:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Hic, trong 3 phim chọn có đại mạc phi dao là có vẻ chắc chắn được làm. Phim Thời gian đẹp nhất nằm trong top 5 huhuhu, không nằm trong top 2. Truyện này rất hay, mình mong truyện này nhất. Trời ơi, còn bộ Từng ước hẹn của Đồng Hoa nữa, mình chưa xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách