Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yêu cầu Kenh14 gỡ bỏ phim của Kites.vn! Update trang 27! Update mới nhất trang 9

Đóng [Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 20-8-2012 20:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Làm thế nào để share tin này trên FB nhỉ:-? Trên fb của kites đăng thông báo này chứ ạ?

Thất vọng với bạn mương quá. Thông thường tớ chỉ lượn qua nhà các bạn xem mấy cái teen discovery vì thấy nó hay hay, ko khéo các bạn cũng đi cóp nhặt ở đâu cũng nên. Giống mấy cái món ăn made by teen của các bạn, toàn đi nhặt mỗi chỗ một ít, nhiều cái đọc công thức thôi cũng thấy ko nuốt nổi:))

Bình luận

Có đó bạn ạ. https://www.facebook.com/kites.vn có thông tin này để share nè  Đăng lúc 20-8-2012 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-8-2012 20:51:21 | Chỉ xem của tác giả
trang kênh 14 từ lúc mới thành lập thì nó đã là trang lá cải rùi nhưng hồi đó đỡ hơn bây giờ,ít nhất là hồi đó chỉ có news giật gân thui giờ thì tính thương mại của trang đó ngày càng mạnh nện giờ làm ăn càng ngày càng tệ,từ vụ Ngân Khánh rùi ngày hội nắm tay giờ lại cái vụ kiếm tiền trên công sức của người khác nữa chứ,mình chưa bao giờ bỏ tiền vào bất cứ thứ gì mà phải đóng phí của kênh 14 cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-8-2012 20:51:51 | Chỉ xem của tác giả
ke6nh 14 quá đáng zậy chài , ủng hộ kites hết mình ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^6666666666666
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 20-8-2012 20:52:26 | Chỉ xem của tác giả
kenh14 rất là rảnh luôn đó, luôn có spy vô đây nằm vùng đó =) mình nhớ thời Love Rain mới chiếu teaser, có 1 mem nhà Mưa viết fanfic theo teaser đó, mí bữa sau kenh14 viết nguyên 1 bài đại khái là nói về teaser đó với nội dung như-đúng-rồi từ fanfic của mem đó!!! Viết cứ như thể là dịch từ teaser mà ra, trong khi bản teaser subbed của st hoàn toàn khác ==' giờ lại thêm vụ này nữa ==' cái mương đó toàn mí em teen teen viết báo mạng lấy nhuận bút nên đi chôm bài rồi xào nấu chứ ko có trách nhiệm, mn thôi khỏi vào cái trang tầm xàm này luôn thì hơn =='

Bình luận

Mình nghĩ mình vừa gặp 1 spy của mương ở đây =))  Đăng lúc 20-8-2012 09:22 PM
mình nghĩ spy của mương nằm vùng ở hầu hết các diễn đàn =))  Đăng lúc 20-8-2012 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 20-8-2012 20:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim của Mương bao h
Nhưng ko ngờ bố láo thế
Kites đã có dòng banner chạy thế rồi mà còn cố tình kinh doanh trên công sức của ng khác
Nếu mà họ không thay đổi thì nhà mềnh có kiện hem?
Từ h ko thèm vào mương đọc cái j sất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 20-8-2012 20:59:44 | Chỉ xem của tác giả
As surely kenh14 need to stop it , sub film of kites.vn work hard like that  and they don't reading the rule of kites.vn , i hope kenh14 will do something for problem !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 20-8-2012 21:00:24 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ một cái, thật là không ngờ một trang thông tin có uy tín thế này mà dám làm những chuyện thế này
còn thu phí trắng trợn nữa chứ. tấy chay là vừa !!!{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 20-8-2012 21:01:03 | Chỉ xem của tác giả
cái này, uầy, chuẩn men a. mình đã mất 15k cho lần đầu tiên ngu ngơ, và sau đó thì cạch, bh toàn xem trên zing à. mương 14 chuyên như vậy a, chả thích tý nào. subteam làm sub đâu phải để thg mại đâu, cái j cũng cho ra thg mại, mương này phải ra đi từ lâu rồi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 20-8-2012 21:02:18 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này BHĐ phải làm thật mạnh
không thể để cho chỉ vì cái mương đó mà làm công sức của bao nhiêu member làm phim chia sẻ miễn phí lại bị họ lợi dụng nhằm mục đích thương maị
vốn đã anti cái mương giờ lại thêm vụ này {:426:}{:426:}{:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 20-8-2012 21:02:54 | Chỉ xem của tác giả
ồ.
thật là
cái trang này làm ăn vớ vẩn quá đi
em tán thành
Kênh 14 chuyên gia thế thôi
cả news với ảnh cũng lấy bên mình mà có bh ghi cre đâu
vớ vẩn tẩy chay luôn