Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sandramoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho có kỳ nghỉ phép đầu tiên kể từ khi nhập ngũ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-9-2013 18:48:50 | Chỉ xem của tác giả
mạng lag, lại gõ cọc cạch lần nựa
thấy tin e mà vui mừng, hú hét
em tui dc vìa nhà thăm ba mẹ, k hình ảnh cũng hog sao
miễn là em thấy vui là dc
pa mẹ chắc phải đứng hình mấy phút lúc gặp e
thằng con khi đi trắng trẻo, xinh xắn
khi về đen thui thùi lùi, lại còn ốm nhom ốm nhách
Ho ới ~~~ Ho ời ~~~~

Bình luận

ng ta có câu đen mới đẹp ~ ẻm đen tức là ẻm đẹp đó mà =]]]]]]  Đăng lúc 16-9-2013 08:02 PM
Ngoại tềnh hầu nào ~ Nói bậy nà ~ Liên hoàn tát ~ *Chát ~ chát ~ cháttttttttttttt* ~ Tui chỉ có đi ra ngoài ngém anh thâu ~ héhéhéhé  Đăng lúc 16-9-2013 07:42 PM
huhu, t hụt mặt tiền òi :(((((  Đăng lúc 16-9-2013 07:37 PM
Pà tính viết một pài tuki 1000 từ hẻ ~ Edit lẹ đi pà ~ =_= ~  Đăng lúc 16-9-2013 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-9-2013 18:48:53 | Chỉ xem của tác giả
mong là bạn Ho đi về đô con ra tí
nhìn bạn còn bé quá, vai hơi nhỏ
đi lính ra chắc ra dáng đàn ông hơn
kết bạn ở cái tình nguyện đi lính khi còn rất trẻ vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-9-2013 18:51:49 | Chỉ xem của tác giả
AH ~ em tui ~ em tui kìa bà con ơi ~
*hix hix* *lấy khăn chấm nước mắt* ~
em đã có kỳ nghỉ phép đầu tiên, em sẽ dc gặp ba mẹ sau nửa năm trời, kỳ này về tâm sự thoải mái mà ko bị giới hạn thời gian rồi, tâm sự từ từ thôi nha em, kẻo đau họng thì khổ
"nước da cháy nắng"  vậy là em tui đen thui thiệt òi =]]]]]]
về nhà nhớ ăn bánh trung thu cho đã nha em, dc chơi lồng đen nữa chứ

p/s: đọc thấy news về em, mừng còn hơn dc cho cái bánh trung thu nhân đậu xanh nữa
- thanks bạn đã dịch tin ^^

Bình luận

*tát tát* sao nó đen thui mà bà mừng dữ rứa hẽ =))))  Đăng lúc 16-9-2013 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-9-2013 18:55:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cố gắng lên em trai, mới đó đã 6 tháng rồi đấy.
Mong chờ ngày comback của em thật thành công.
p/s: mà công nhận em đen hơn thật nhưng vẫn đệp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-9-2013 18:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ~ Em nghỉ phép từ ngày 14/09 mà giờ em sắp vô trại lại mình mới biết nà chời ~ Ôi ~ Đúng là dạo này lơ là em quá mừ {:441:} ~ Nhưng mà em tận dụng kỳ nghỉ này một cách có ích ~ kiểu này chắc suốt 4 ngày 3 đêm ở nhà với ba mẹ nà ~ Chắc ba mẹ em tẩm bổ cho em đủ thứ luôn ấy ~ Đặc biệt là các món ăn em thích ~ ~
Nhưng nghe tin nước da cháy nắng và dường như đã giảm vài cân sao mà xót dữ quá đi mất
Mà dù em có thay đổi ngoại hình thế nào thì tính cách em vẫn vậy hen "vẫn tỏa sáng với cách cư xử mẫu mực" -> chính điều này làm mình iêu em nó đấy ~ Ho ơi ~ Cố gắng lên ngen em {:402:} ~ Chị sẽ luôn đợi em ~

Bình luận

thế ko có cái ảnh nào của thằng bé sao? Xem vào đó đã lớn thêm cao thêm đc nhiêu rồi  Đăng lúc 17-9-2013 09:37 AM
:v 1 cách nói khác của ngoại tềnh ~~ há há ~~ Ho ơi, đừng chơi với chệ Gấu nựa ^_^ ~~~  Đăng lúc 16-9-2013 09:00 PM
nói nhỏ zới Ho : chệ Gấu ih ngoại tềnh á Ho ơi ~~~ :V ~~~`  Đăng lúc 16-9-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-9-2013 19:09:47 | Chỉ xem của tác giả
nghỉ ngơi cho khỏe nhe
mau mau đóng film nhe
em trai quốc dân cố lên nhe
hoàn thành tốt nghĩa vụ nhe
thanks post news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-9-2013 19:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Nghỉ phép bao nhiêu ngày rồi giờ chuẩn bị vào trại rồi mà mình mới biết sao vậy ? chẳng lẽ nghỉ phép cũng bí mật luôn hay sao Ho ơi ? đau lòng lắm rồi đây này ,nhớ lắm biết không vây ??

Đã ốm mất vài cân rồi sao ? không lên cân được hay sao vậy ,6 tháng  thì cơ thể cũng thích nghi với môi trường mới rồi cũng quen với nếp sinh hoạt rồi thì tự nhiên cũng sẽ lên cân thôi mà nhưng Ho à sao lại không lên cân vây > người đã nhỏ rồi lại ốm như vậy nữa thì ra cái gì đây ??

mới có 6 tháng thôi ,mình còn phải đợi rất lâu nữa mới có thể thấy mặt em ,muốn thấy em quá ,xem thử Ho của mình như thế nào rồi ??

sao mà nghỉ phép ít quá vây ? thấy bên mình được nghỉ nhiều lắm ,vui vẻ nhiều không em ? có đi chơi đâu không ? tha hồ nũng với mẹ nghen !
cũng vui vì thành tích của em lắm ,mới tuổi ấy thôi mà đã huấn luyện lính mới rồi đấy

Thấy tin của em mà mình như nấc nghẹn vậy ,cám ơn bạn vì đã đưa tin

Bình luận

nó thành cái cây tăm xỉa răng =..=''  Đăng lúc 16-9-2013 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-9-2013 19:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi em trai quốc dân của tôi đã đc nghỉ phép hihi, tính ra bạn này nhập ngũ sớm đến khi xuất ngũ tầm 22,23 tuổi lúc đấy thì khỏi lo phải đi nhập ngũ tiếp có thể chăm lo cho sự nghiệp diễn xuất rồi, mình rất thích diễn xuất của bạn ý, 2 phim mình xem gần đấy nhất là Chiến binh Beak Dong Soo và Miss you thì diễn xuất của bạn ý rất là nội tâm, mình cực kì thích nhân vật bạn ý diễn, cuối cùng chỉ có mình bạn ý là hi sinh tất cả để cho mọi người còn lại sống hạnh phúc, hơi bất công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-9-2013 20:13:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng của mình từ trước đến giờ đối với Hô chính là một chàng mỹ nam
Là một bông hoa không tì vết, có chút cảm giác mong manh yễu đuối
Sau khi biết anh tham gia nhập ngũ bí mật dưới hình thường, k có chút hỗ trợ như một nghệ sỹ
Mình nghĩ là sau quân ngũ,hình ảnh của Ho sẽ trở nên nam tính và mạnh mẽ hón nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-9-2013 20:25:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem I Miss You ấn tượng mỗi em này ^^.
Đi nhập ngũ ngay lúc sự nghiệp đang có thành tích kể cũng đáng tiếc, nhưng cũng lại càng làm khán giả phát cuồng hơn .
Chúc Seung Ho hoàn thành tốt  nghĩa vụ và sớm trở lại vs các dự án mới {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách