Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sandramoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho có kỳ nghỉ phép đầu tiên kể từ khi nhập ngũ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-9-2013 20:34:26 | Chỉ xem của tác giả
chả biết sao rất thích những sao hàn đi nghĩa vụ sớm :">
nghe tin em đi nghĩa vụ chị cũng hơi buồn nhưng lại cngf thích {:308:}
hoàn thành nghĩa vụ với đất nước xong lại tiếp tục về vơi phim ảnh để chị còn hóng {:312:}
kỳ nghỉ đầu tiên nghỉ nơi dưỡng sức rồi nhanh chóng về với mấy noona ná {:263:}
thank bạn dicbj tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-9-2013 20:35:39 | Chỉ xem của tác giả
seung ho đúng là hình ảnh thanh niên chuẩn mực, nhập ngũ sớm như 1 người lính bình thường ^^
mình rất khâm phục diễn xuất của seung ho, coi I miss you mà bấn quá choy <3
anh đi lính đúng là chịu nhìu vất vả, bị cháy nắng và sụt mất vài cân nữa =="
nhưng dzậy sẽ càng thêm chất men lì, trở thành người đàn ông thật thụ <3
thật là rất mong đợi ngày anh xuất ngũ đó nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-9-2013 20:41:33 | Chỉ xem của tác giả
Ho ới, bé Ho cưng của chệ >v< Ối, thấy tin cưng chệ mừng muốn hóc ="=
Được nghỉ phép nha, sướng nha, vui nha, nhớ ăn uống và ngủ đầy đủ nha, đừng xếp leggo tuki nữa nha >"<
Em giảm kg sao, đã gầy rồi còn sút nữa, thành bộ xương chệ xót xa lắm TT.TT Da đen đi à, không sao, em cũng đen sẵn rồi mò =) Mai mốt ra trại chệ tút tát lại làn da cho babe nhá nhá nhá
Ho ơi, Ho ơi, chệ nhớ em quá đi mất thôi Em lo mà giữ gìn sức khỏe cho mí chệ an tâm và bớt bệnh tim ngoài này nha nha nha
Ho ơi, Ho ơi... Chệ bị nhiều cảm xúc thành ra nói năng lộn xộn và không nói gì được. Chệ iu em nhiều nhiều nhiều, cố lên bé Ho ới
I love you, I miss you, I wait you

Bình luận

không gì là không thể với mụ Wind :v  Đăng lúc 16-9-2013 09:07 PM
"Da đen đi à, không sao, em cũng đen sẵn rồi mò " ~ bật ngửa với mợ lun =)))))  Đăng lúc 16-9-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-9-2013 20:52:44 | Chỉ xem của tác giả
ồ, mới nhập ngũ đó mà đã có kì nghỉ phép đầu tiên rồi ta, nhanh thật {:301:}
Mong bạn Ho sẽ nghỉ ngơi cho thật khỏe để lại vào chịu khổ trong quân đội nhé
Không biết đến khi nào mới lại được nhìn thấy khuôn mặt baby của bạn trên màn ảnh nhỉ
Hóng đến ngày nhập ngũ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-9-2013 21:29:51 | Chỉ xem của tác giả

Ho ới iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

zia là đi khám răng liền ăn mứt dâu zoi hamberger nhiều woa nên sợ sâu răng chứ giề

nhớ đánh răng rùi hẳn đi ngẩu nga

Bình luận

:V ~~~~~ chệ Mike dặn dò thiết thực ghê nha =))) (y)  Đăng lúc 16-9-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-9-2013 21:52:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, bé Ho! Mặt hoa da phấn đáng iu.

Thích cái cách em đi nhập ngũ như thế này, cảm thấy trẻ mà rất có suy nghĩ và trách nhiệm, suy nghĩ rất chín chắn và nghiêm túc. Sau vụ nhập ngũ này thì đã nhìn em bằng một con mắt ngưỡng mộ hơn rồi.

Mong em hoàn thành tốt nhiệm vụ và quay lại lợi hại hơn xưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-9-2013 22:06:42 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng bạn Ho nhé, mới đây mà sáu tháng rồi nhanh thật

hóng bạn về để được xem phim bạn đóng quá

cảm ơn bạn đưa tin {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-9-2013 22:07:58 | Chỉ xem của tác giả
đã là tài năng, đã là sao, thì cứ tự nhiên tỏa sáng thôi êm nhỉ...
giống như kim cương, cứ tự nhiên lấp lánh dù ở chung với các thứ khác thì cũng vẫn tỏa sáng rực rỡ.
đang đỉnh cao, chẳng cần ...cứ thế đi quân đội :))...thích cá tính của em ghê :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-9-2013 22:27:09 | Chỉ xem của tác giả
Heheheheheh.. đọc com của nhà mà tự phỡn tự cười như đin lúc đêm phia thanh vắng
Em đi đã dc 6 tháng ràu xao ??? Cũng nhanh nhể, thau thì đông qua xuân đến, một lúc nào đó tự nhin sẽ có niu em xuất ngũ âm thầm, lặng lẽ về nhà, ràu đóng phim Ninja khỏi cần mặc áo đen em nha  . Hêm pik lúc em về có manly ra dc chút nào hêm nữa hay là cũng cái mẹt cười tít cả mắt đó mà có điều nó ốm nhom mà đen thui nhể ??? Cho dù em có manly ra hay không, hay lại baby như cũ, có ốm hơn, có đen hơn, có cao hơn... thì chệ cũng vẫn sẽ ủng hộ em, âm thầm theo dõi con đường mà em đi đó Ho àh...
Đợt nài về nhà ràu thì cho pama tẩm bổ nhìu vào nhé em trai, em đã ốm nai còn ốm hơn nựa... *đau nòng* ...
Nhớ em quá Em nghỉ phép vui nhé, Ho àh...

Bình luận

Na đừng nói vại mà kích động lòng dân nghen cô... Em nó hêm chơi ác vại đâu àh. Hức, hức, *nước mét nước mũi tèm lem*.......  Đăng lúc 16-9-2013 10:52 PM
nó ở trỏng làm sĩ quan lun, hem đóng phim típ âu Kom :((((  Đăng lúc 16-9-2013 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-9-2013 23:19:04 | Chỉ xem của tác giả
mới có 6 tháng thôi sao...chờ đến lúc em ra chị chỉ mong em chuẩn men hơn nè xong đóng 1 phim vươn lên hàng sao thui có được ko em...nghỉ nhà 4 ngày nhớ nghỉ ngơi và vui chơi em nhé...mẹ em sẽ nấu những món ngon cho em ăn tuy rằng sẽ ko có thực đơn kiểu hamburger mứt dâu mà em thix...miss you so much and always wating
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách