Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sandramoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho có kỳ nghỉ phép đầu tiên kể từ khi nhập ngũ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 16-9-2013 23:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Ay yaaaa, lâu lâu mới có tin mới của Yoo, quá sung sướng TT^TT
Gầy và đen đi rồi :( Mau comeback sớm nha <3
P.s: Đọc mấy bài của Netizen và news mà thấy tự hào lạ ;''>> Thankss chủ thớt nhá :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-9-2013 07:50:43 | Chỉ xem của tác giả
Em vẫn khỏe mạnh là tốt lắm rồi
Đã 6 tháng nửa năm rồi cơ đấy, thời gian cũng nhanh nhỉ *tự vả*
Mong em tiếp tục cố gắng, mạnh mẽ hoàn thành tốt công việc
Đừng ốm đau, bị thương gì hết nhé cưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-9-2013 13:21:29 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin mà mừng, em muốn đi lặng lẽ, sinh hoạt lặng lẽ nhưng có thế nào cũng tin tức tràn ngập mặt báo, hơi phiền phức tí nhưng thế cho fans an tâm
huấn luyện nghiêm túc nhìn chững chạc hơn hẳn, nhưng không muốn giảm cân tí nào, bình thường đã gầy rồi {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-9-2013 16:30:37 | Chỉ xem của tác giả
Hic, mong tin của nó ghê, nhớ nó quá đi mất. Hồi nó mới đi nhập ngũ news còn liên tục sau đó khoảng thời gian ít hẳn đi, mới đó đã  6 tháng rồi, còn hơn 1 năm nữa nó mới ra, hic. Nó đi lúc còn trẻ quá lại lúc sự nghiệp đang lên cao, mình tiếc hùi hụi à. Hôm qua nhà mất mạng ko biết có news của nó, giờ thì ở tít sau thế này đây.{:432:}
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 17-9-2013 20:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Gì? Được nghỉ từ ngày nào rồi mà giờ ta mới được đọc tin à? Ôi...hơi giận mình, bận nên bạc! Không bik được nghỉ phép thì nhok đi đâu, làm gì nhỉ? Chắc cũng chẳng bù khú gì với ai đâu...cậu chàng là thanh niên nghiêm túc mà lị! Chậc, hy vọng cậu ăn uống nghỉ ngơi thật tốt để tiếp tục làm thanh niên nghiêm túc trong quân đội. Hic, nhớ cậu quá đimong thời gian qua mau để ta đc khóc với vai diễn của cậu!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 17-9-2013 21:00:46 | Chỉ xem của tác giả
p/s: nhìn cái hình minh hoạ thì long lanh rạng ngời với làn da trắng sữa...trông trẻ con thế mà suy nghĩ già dặn chết đi được... đọc cái news ta xót lần 2 khi tin nói da cậu bị cháy nắng và giảm cân... haiz... nhớ! nhớ! mong!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-9-2013 13:00:36 | Chỉ xem của tác giả
Rám nắng và sụt đi vài kg á? Trời ạ :((
Chắc là huấn luyện rất vất vả nên YSH mới thế, nghỉ phép mà còn phải đi khám bệnh nữa.
Mong là YSH chấp hành tốt kỷ luật mà được về sớm chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-9-2013 21:12:05 | Chỉ xem của tác giả
NGọc Hoàng đẹp trai đi nhập ngũ làm bao nhiêu fan nhớ. Cố lên em trai, chấp hành tôt quay trở về làm vài bộ phim thật hoành tráng, lần trở về phải đóng vai chính nhé...!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách