Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YoopiesVN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho, tình hình gần đây của trợ giáo Seungri-sa được công khai - ăn cơm

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-8-2013 20:17:23 | Chỉ xem của tác giả
Trông mòn mỏi vậy mà lâu lâu mới có tấm hình với mấy dòng tin tức về em
Nhưng sao càng ngày nhìn hình hết thấy xanh xao, nhật nhạt rồi tới đen thui vậy nà Đen quá xá là đen luôn ấy ~ kiểu này chắc dang nắng dữ lắm đây ~ Thương quá đi mất ~
Nhưng bù lại nghe thấy câu
đang ăn cơm, ăn rất ngon miệng, thấy cậu ấy trải qua cuộc sống quân đội rất tốt, rất thoải mái

Chỉ cần biết em ăn ngon và tâm trạng thoải mái là được ~ Biết em vẫn khỏe mạnh ~ Như thế cũng đã hạnh phúc lắm ồi ~
Nhưng sao lúc nào nói về em là em cũng ăn thế hả Ho ~ Ăn nhiều vào nhưng người thấy vẫn nhỏ là sao nhỉ ~ Thâu em cố gắng ăn nhiều nhiều vào nha Ho iu vấu
Ngày ngày chị cầu mong em khỏe mạnh và đợi chợ em quay về Ho à ~ Bảo trọng nhé em ~
PS: Biết tin trễ quá hông dành được tầng 1 ~ Nên quyết tâm lên tầng 2 phải giành chỗ cao nhất ~

Bình luận

anh ấy ko đen vì quá đen ^^, đen quá mới ko thấy xanh xao nữa nàng ah. Chỉ sợ trai iu quân đội mai mốt hok thèm zề mà ở trong làm tổng tư lệnh luôn thì khổ chị em   Đăng lúc 28-8-2013 03:10 PM
thèn nhỏ đen thui luôn bà ơi, cái tay trong IMY trắng cỡ j mà h đen như mới đẩy qua châu Phi  Đăng lúc 27-8-2013 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-8-2013 20:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Ho ơi, về sớm rồi comeback nha em
Ôi! hóng những dự án "tương lai" của cậu ấy quá
À... à... nhớ giữ sức khỏe cho thật tốt đó biết chưa!
Koi I miss you mà tôi khóc vì cậu quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-8-2013 20:37:38 | Chỉ xem của tác giả
xời ạ. forum kia là trai hay gái mà thế nhỉ? hic. ở đó toàn nam...mà thần tượng "cậu ta" kiểu đó là sao hả? cái gì mà rất đẹp trai, rất tuyệt chứ? hừm hy vọng đó chỉ là người hâm mộ bình thường...sao càng ngày càng có nhìu chàng trai thích "nó" nhỉ, thật là nguy hiểm mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-8-2013 20:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Ki hâm sẽ vào đơn vị của Ho, thế thì cơ hội gặp gỡ sẽ rất gần, tân binh và trợ giáo mà

bạn Ho tuổi trẻ tài cao trông ra dáng quá, làm trợ giáo là chuẩn rồi

hy vọng bạn Ki nhà KissHouse vừa nhập ngũ hôm nay với đầy đủ yếu tố cần thiết cũng có thể trở thành một trợ giáo gương mẫu.

Bình luận

Ho mà huấn luyện cho Ki thì 2 nhà càng có lợi, nhiều tin để hóng ^_^ bạn Ho đi cũng lâu rồi mà cũng chẳng có mấy tin, Ki chắc rồi cũng thế thôi  Đăng lúc 27-8-2013 10:26 PM
cái title bên ava, 2 năm sẽ dài lắm đó, tháng nào cũng hóng tới ngày quân đội up tin cho mình coi, chờ dài cổ mới có 1 tý tin  Đăng lúc 27-8-2013 09:45 PM
Ho mà huấn luyện cho Ki thì thế nào hỏng biết, lúc đó sẽ công khai hình 2 trai luôn  Đăng lúc 27-8-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-8-2013 20:49:07 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy tin của Seung Ho, vẫn khỏe mạnh an toàn là tốt rồi
Lại còn đc làm trợ giảng nữa, giỏi quá :"> Đúng hình mẫu con trai trưởng thành mà mình thích :">
Cố gắng thực hiện nghĩa vụ thật tốt và trở về an toàn để tiếp tục đóng phim anh nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-8-2013 20:51:30 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi... thằng nhox của mình... nó vẫn mạnh khỏe là mình mừng r...
được làm trợ giáo tân binh... hic... thằng nhỏ đi đâu cũng tỏa sáng như đèn fa lun^^~
Đăt cái avatar này gần 2 năm rồi đó nhox con... đi nhanh rồi về ko là chị thay cái avatar khác ráng chịu à nha...
hjhj... nói chứ quý lắm ko thay đâu^^~
Thanks thớt địch tin nha^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2013 21:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Hoo ơi Hoo đi đâu mà lâu quá ? Hoo đi mà bặt tâm bặt tích {:402:}
Sinh nhật Hoo cũng hok thấy tâm tích gì hết, fan ngồi moi móc hình cũ ra coi khóc mòn mắt {:423:}

Fan ngồi đây đếm ngày tháng qua,
Chờ Hoo nơi cuối chân t rời xa.

Và nỗi nhớ của fan đã đông thành băng,
Nhưng lòng Hoo có hay được chăng?

Fan chờ Hoo đã nhiều nắng mưa,
Mà sao Hoo vẫn chưa trở về?

{:399:}

Bình luận

ta vẫn hằng ngày chăm chỉ lên đọc com của các nàng mờ. chả là ta k biết nói gì thôi. ^^. k có chất xúc tác của Hoo trí tưởng tuọng k bay cao bay xa được  Đăng lúc 29-8-2013 07:53 AM
có cô bặt tăm bật tích thì có á =))))))))))))))))  Đăng lúc 28-8-2013 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-8-2013 21:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Sao thèn nhỏ không ngước mắt lên cao 1 tý cho người ta nhìn cho rõ, tay em đen thui à, đen như bị đi đầy qua châu Phi, mùa đông đến e sẽ trắng lại đúng hong? mùa hè e sẽ đen lại và mùa đông lần nữa e sẽ trắng lại và e xuất ngũ, cố lên, sắp đến rồi =))

Cái thèn, đi biệt tích, ăn được, ngủ được, làm trợ giảng cũng đc luôn, cố lên nha cưng!! hỏng biết đêm có ngắm sao trời như hồi đi Hawaii hong.

Mãi mà sao em nó chưa được nghỉ phép??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-8-2013 22:02:29 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có tin tức của anh ý,{:414:} hihi tự hào về anh ấy thiệt đấy, vừa giỏi giang, có trách nhiệm cao,gương mẫu nữa!
Phải chờ anh 2 năm nữa liền nhanh nhanh đi thôi thời gian ơi!!!{:425:}
Cuối cùng chúc anh có sức khỏe tốt để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ!!!{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-8-2013 22:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lâu rồi không có tin tức gì của bạn Ho nhà mình, trong quân ngũ mà vẫn đệp trai như thường, làm trợ giáo chắc là vất vả lắm, cô gắng hoàn thành nghĩa vụ nhanh và quay trở lại màn ảnh để mình có thể ngắm bạn thêm nhiều lần nữa nhé, rất ấn tượng với vai diễn đầy cảm xúc của bạn trong I Miss You nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách