Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YoopiesVN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho trên tạp chí Nhật Bản - Saran 03-2013 phần 3-4 (END) : “Khi là diễn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-4-2013 09:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Ho cũng thích phụ nữ lớn tuổi hơn à? ồ ồ, "đôi khi cũng thích bị dẫn dắt" cơ đấy hihi
Ai cũng mong chờ Ho trở về hết, mong cho Ho bình yên nhé*cầu nguyện cầu nguyện* chứ sợ sắp có chiến tranh òi huhu. Mình đang lo lắng cho Ho lắm, đang lúc dầu sôi lửa bỏng thế này mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-4-2013 10:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Hình đẹp trai và cũng men quá. Nói thật chứ hồi xem film I miss You nhiều lúc không thích cái mặt của em ấy vì nó trang điểm hơi quá. Giờ nhìn mấy tấm ảnh quá sức hấp dẫn này thích ghê luôn. Thế này trông hấp dẫn hơn nhiều, mà bài phỏng vấn cũng dễ thương quá. Trả lời tự nhiên ghê. Mong tới lúc em về lại. Nhập ngũ vào quân đội chính quy luôn, được rèn dũa thì khi trở về chắc chắn sẽ đứng đắn,chững chạc và hấp dẫn hơn hẳn. ^^ Nhưng nghe đồn Bắc Hàn đang tuyên bố chiến tranh. :s hjx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-4-2013 11:35:32 | Chỉ xem của tác giả
Nói 2 năm chứ khi xuất ngũ Seung Ho còn trẻ chán. YSH sẽ vừa lột bỏ hình ảnh cậu bé, trưởng thành hơn, cũng hoàn thành nghĩa vụ nên tập trung vào diễn xuất.
Càng nghĩ càng thấy quyết định của Ho rất đúng đắn, lại có được thiện cảm nữa chứ :))

Bình luận

bây h Ho đã 20 ùi bạn, xuất ngũ xong là 22  Đăng lúc 2-4-2013 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-4-2013 19:00:56 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chủ thớt trước nhen, không lát quên
Ôi Harry của lòng ta!
Nghĩ tới việc Harry iu dấu đang cực khổ trong quân ngũ, lòng ta thật xót xa, ta có đi học quân sự mà thấy muốn chết tới nơi rồi, huống chi là Harry của ta trong quân ngũ.
Nghe đồn tình hình Hàn với Triều Tiên đang căng thẳng, không biết Harry trong đó thế nào nữa đây. Lo lắng quá, ăn uống không ngon mất >,<
Trời ơi, sao cứ mãi gọi YSH bằng tên "Harry" thế này!

Bình luận

comt iu thế ^^  Đăng lúc 2-4-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-4-2013 19:21:23 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận cái pic new đẹp dã man, hàng độc nhất vô nhị trong Kites này rồi đó...

Ho hy vọng vận dụng kinh nghiệm diễn xuất từ khi mười mấy tuổi đến giờ và em đã làm được ko chỉ qua vai Harry mà thật ra là đã từ vai Yeo Woon trước đó rồi (ta nghĩ vậy).

Đếm từng ngày em *toàn mạng* trở ra để đóng tiếp phim cho ta xem....

Bình luận

Jang: tình hình chiến sự như vầy, hai cái dấu ** này là đúng rầu nàng ơi  Đăng lúc 2-4-2013 10:03 PM
nghĩ ren là ** là cái gì đấy, del ngay nha, hem về nhà bị xử hội đồng đó nga =))))  Đăng lúc 2-4-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-4-2013 21:32:20 | Chỉ xem của tác giả
cậu bé đã chững chạc thật rồi, đóng phim người lớn đã rất có hồn, nhớ hồi nào coi phim cao thủ học đường mới chỉ là học sinh cấp hai, thế mà ...nhanh thật, chúc cậu mau hoàn thành nghĩa vụ nhé, em bé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-4-2013 19:23:33 | Chỉ xem của tác giả
bạn Seung Ho càng ngày càng đẹp zai hihi, đẹp lung linh luôn
chờ bạn giải ngũ
Waiting for you{:290:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-4-2013 21:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Đôi mắt cuae Seung Hoo luôn alf điểm nhấn đặc biệt trên gương mặt.
Đôi mắt buốn nhưng ko bi thương.
Khó diễn tả quá. Thấy mấy hình này lại nhớ em. Mong em hoàn thành tốt nghĩa vụ rồi sớm về với fan, tham gia mấy bộ phim hoành tráng khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách