Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sury
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo: Tại sao các noona lại thích họ?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-12-2012 10:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Ui mình cực thick nhóc Yeo Jin Goo

Xem mấy phim nhóc này đóng mà phim nào cũng hay :"> bé mà diễn xuất quá chuẩn :->

Tương lai sẽ là 1 diễn viên giỏi đây

Còn Ho thì mình cũng xem phim bạn này từ khi bạn còn bé tý :))

Nhất là vừa hôm qua xem lại Heart is mất bao nhiêu là nước mắt *sụt sùi*

Hồi ấy đã thấy đẹp chai lắm rồi... bây giờ thì..... xì máu mũi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-12-2012 10:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời ơi làm sao mà không thích được. Noona này cũng thích này. 2 em đẹp trai (cơ mà phải nói thật là em Yoo Seung Ho có phần đẹp hơn). Diễn xuất thì tuyệt (cơ mà em Yeo Jin Goo diễn hay hơn). Đấy chỉ là cảm nhận của riêng mình.

Nói chung là thích cả 2 em, và giờ sau khi xem I miss you thì phát cuồng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-12-2012 11:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên, trả lời luôn câu hỏi ở tít: Yeo Jin Goo và Yoo Seung Ho, 2 em quá đẹp trai, lúc cần dễ thương thì dễ thương, cần nam tính thì nam tính, diễn xuất thì quá xuất sắc, sao ko thích cho được?? Có điều 2 em nhỏ tuổi, tuổi trẻ tài cao nên phần lớn fan đều là noona :))

Hiếm khi comment nhưng hôm nay có news về 2 em trai làm mình điên đảo trong năm nay nên ko thể ko comm ^^ Tiếc là còn thiếu Lee Min Ho, Sáng nhỏ của Trời - Trăng, nếu có nữa là đủ 3 em trai diễn viên đánh gục noona fan này (tự xưng noona thấy già quá đi T.T)

Yeo Jin Goo: Xem Moon Sun ai ko công nhận diễn xuất xuất thần của em quả thực là có vấn đề. Xem em diễn (và dàn cast nhí nói chung của phim), chỉ có 1 từ duy nhất: Choáng váng! Dành rất rất nhiều tình cảm cho phim, trong đó có em, Lee Hwon nhỏ. Không bao giờ có thể quên hình ảnh em mang kiệu đến rước Bo Kyung, trời chợt đổ cơn mưa bụi, em đứng cạnh kiệu hoa, ngước nhìn bầu trời, ngón tay đưa lên hứng lấy giọt mưa và nước mắt khẽ rơi. Xem đoạn này ko biết bao nhiêu lần, lần nào cũng rơi nước mắt cùng em. Dám đảm bảo em là diễn viên nam nhỏ tuổi xuất sắc nhất hiện nay! Sẽ dõi theo em vì có niềm tin mãnh liệt em sẽ là ngôi sao mới của điện ảnh/truyền hình Hàn trong tương lai ko xa.

Yoo Seung Ho: nghe danh em đã lâu, năm nay lần đầu tiên xem em diễn khi xem Arang. Ban đầu ko nuốt trôi cái tạo hình của em, nhưng càng xem càng thấy em diễn có duyên, và trong phim cũng thích nhân vật Ngọc Hoàng của em nhất :)) Có cảm tình rất tốt nên tò mò xem I Miss You vì em, để rồi nhìn thấy em trong IMY thì đổ cái rầm. Ko khoái IMY lắm, nhưng vẫn xem tiếp chỉ để ngắm em và để than thân trách phận sao em lại sinh năm 93 thôi T.T Rất ấn tượng từ ngoại hình đến diễn xuất, đặc biệt là ánh mắt của em, và cá nhân mình thấy trong 3 nhân vật chính của IMY, nhân vật của em là thú vị nhất và diễn xuất của em mình cũng ưng nhất :)

Từ trước đến nay chưa bao giờ thích nam diễn viên kém tuổi, năm nay tự nhiên có ngoại lệ, mà những 3 ngoại lệ liền! Chắc giai đoạn mình gọi các diễn viên Hàn là oppa/unnie sắp hết rồi =))

Bình luận

mình cũng bấn Sáng nhỏ và bé Yoo Seung Ho ^^  Đăng lúc 10-12-2012 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-12-2012 12:54:46 | Chỉ xem của tác giả
Đang bị thích em Yoo Seung Ho

Diễn xuất của em thật sự rất tuyệt.

Mức độ đẹp trai thì khỏi nói. Lực sát thương rất cao !

Chúc 2 cậu nhóc cùng thành công.

Bình luận

agree with u :">  Đăng lúc 10-12-2012 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-12-2012 13:07:26 | Chỉ xem của tác giả
cả hai em này đều đong rất đạt
2 em này sẽ là những diễn viên tài năng thế hệ sau of các đàn anh như huyn bin, so ji sub, wonbin...
..........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-12-2012 14:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Gọi là dc trẻ cơ mà thế nào thì đối vs e cx là các anh =)))))))))
Bé tí mà đã bị mê giai r :"> :">
Thề là xem film k thể nào rời mắt ra được :"> :">

Yeo Jin Goo nhìn rất là dễ thương, đúng tuổi 15 luôn

Còn anh YSH trong IMY trưởng thành hơn hẳn í, cơ mà có thế nào cx cực là đẹp trai, k theo hướng này thì theo hướng khác ♥.♥
Tiếc mỗi cái anh đóng nam 2 :((((((
Xem film mà thương anh k chịu được :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-12-2012 17:06:56 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên là phải nói đến diễn xuất, tiếp theo là khoản nam tính đẹp trai :))
mong 2 em ngày càng thành công
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-12-2012 18:21:22 | Chỉ xem của tác giả
hai bé này bé nào mình cũng thích
toàn là mỹ nam không thôi
nhất là tài năng diễn suất thì không cần bàn
đúng là tài không đợi tuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-12-2012 23:03:35 | Chỉ xem của tác giả
mềnh rất thik yoo seung ho từ khi coi phim của nhóc còn nhỏ
càng lớn càng phát huy vẻ đẹp trai và khả năng diễn xuất tốt
mình tin là nhóc ngày càng sẽ thành công hơn nữa
luôn ủng hộ nhóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-12-2012 23:45:04 | Chỉ xem của tác giả
maiphuyenvy gửi lúc 10-12-2012 07:29
tem nà :)) . Mình rất thích bé Yeo Jin Goo , diễn rất hay , đang coi I miss you thích 2 di ...

me2 :X e cũng thích mê cặp Harry - Zoe ...:"> nhưng mà có lẽ kết phim sẽ k như chúng ta mong muốn :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách