Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
961#
Đăng lúc 28-12-2013 19:34:49 | Chỉ xem của tác giả
Dẹp hết đi. Chưa từng thấy ai khốn khổ như Bông. Từ gia đình, tình cảm, đến cả sức khỏe, sự nghiệp với cả nỗ lực, niềm tin. Cạch cái mặt BK này đi.

Bình luận

Đã biết là kiểu gì cũng quăng vô một đứa để làm vợ mà. bá vơ đến thế là cùng.  Đăng lúc 28-12-2013 09:13 PM
Đã biết là kiểu gì cũng quăng vô một đứa để làm vợ mà. bá vơ đến thế là cùng.  Đăng lúc 28-12-2013 09:12 PM
Chẳng lẽ quăng đá vô đầu cho nó mất trí nhớ luôn đi hả trời. Đáng hận.  Đăng lúc 28-12-2013 07:53 PM
đúng là bong quá đần độn, bong tại sao phải bỏ lở cái cơ hội có thể ở bên bà chằng na jung mà lại bỏ đi, bỏ đi làm chi, tốt quá nên mới bị thiệt rứa   Đăng lúc 28-12-2013 07:49 PM
Mấy chục phút nữa chắc nhét vô đứa nào làm vợ nó cái kiểu bá vơ thì còn hận hơn nữa.  Đăng lúc 28-12-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

962#
Đăng lúc 28-12-2013 19:37:06 | Chỉ xem của tác giả
thật sự khi thấy na đeo nhẫn trở lại,gọi rác là jae joon oppa tim mình đã vỡ vụn,cảm giác như cuộc sống như vừa bị mất đi một điều gì đó
tại sao đã cho người ta hy vọng rồi nhẫn tâm chà đạp nó
tại sao lại để bông khổ từ đầu tới cuối
tại sao xây dựng bao nhiêu triết lý thông qua bông giờ lại chối bỏ,cái gì mà 10000 rule,cái gì mà it's not over until it's over
lâu lắm rồi mình mới xem phim khóc và ấm ức như thế này
nhưng khẳng định lại rằng DÙ BIẾT KẾT CỤC CUỐI CÙNG ĐAU KHỔ NHƯ THẾ NÀY MÌNH SẼ VẪN LUÔN CHỌN BÔNG,NGAY TỪ ĐÂU VẪN SẼ CHỌN BÔNG
dù không đến đc với na và chẳng cần đến với na,bông à,cậu sẽ luôn sống mãi trong tụi fan girl này
BÔNG ƠI,CẬU SẼ LUÔN HẠNH PHÚC VÀ TÌM ĐƯỢC NGƯỜI YÊU CẬU HIỂU CẬU NHẤT.
chắc giờ sẽ không xem lại phim nữa,bông à,cậu sẽ luôn là một phần ký ức đẹp đẽ trong đời mình những năm cuối của tuổi 19
Tuổi 20 và tui muốn sống như cậu bông à,luôn kiên trì nỗ lực,yêu và sống hết mình và cũng đầy tự trong
Bông ơi,i love you  )

Bình luận

mình cũng chọn Bông, chỉ Bông và mãi mãi là Bông  Đăng lúc 28-12-2013 07:56 PM
mình cũng mãi chọn bong, mãi chỉ chọn bong, bà biên kịch đi chết đi  Đăng lúc 28-12-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

963#
Đăng lúc 28-12-2013 19:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Dù biết mạng lag nhưng vẫn cố ngồi coi cái stream, đúng đoạn Bong ngồi khóc một mình chứ! Na - Rác thì hạnh phúc bước vào lễ đường mềnh cũng muốn khóc.
Quả thực với cái kết này thì BK nên để cho kết thúc từ tập 16 đi, chứ kéo dài tới tận tập 21 để làm gì nhỉ? Hay để giày vò nam thứ cho xứng tầm với nam thứ. Đã quyết cho hai người họ về với nhau sao lại còn lôi Bong từ Nhật về làm gì? Còn nhét thêm mấy cái chi tiết có lợi cho Bong vào làm gì???
Vậy mà bk gọi cái kết này là cái kết mỹ mãn nhất, haizz.
Xem xong đoạn Na - Rác bước vào lễ đường, mạng lag đứng hình và mình cũng tắt luôn stream. Quả thực không thể xem nổi nữa, chính thức xóa luôn cả bộ phim này trong máy. Lần đầu tiên thích một anh nam thứ mà ảnh lại bị bk xoay tới xoay lui cho hoa mắt chóng mặt thế này.
Hix, thật sozzi mọi người vì mình đang bức xúc quá nên có vẻ nói linh tinh mọi người thông cảm nhé!

Bình luận

t thà xem mấy phim như I hear your voice, can you hear my heart, the moon embacing the sun của 3 đài lớn mà đở bức xúc hơn  Đăng lúc 28-12-2013 07:54 PM
mình xóa ngay bây giờ đây, mình đã tốn biết bao nhiêu thời gian đổ vào bộ phim này thế mà bà cho tui ăn dưa bở, từ giờ t sẽ ko còn reply cái quái gì nữa  Đăng lúc 28-12-2013 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

964#
Đăng lúc 28-12-2013 19:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng, Sun Joon, tên của anh ấy là Sun Joon ạ

Anh hàng xóm nhà giàu Kim Sun Joon, anh sẽ mãi mãi là huyền thoại ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

965#
Đăng lúc 28-12-2013 19:44:05 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn đừng có vào nhà chính làm gì. Mình nói thật, từ giờ đừng có vào nhà chính. Uất ức mà chết được đấy. Trời ơi, giờ ni hắn đang ngồi xem phim với fan nữa ạ. Làm chi cho fan bọn tui khổ vậy.

Bình luận

pht
Nhà chính k phải tên là "Reply 1994" nữa mà tên là... tự hiểu.  Đăng lúc 28-12-2013 10:09 PM
Thật sự là cả hôm nay ngồi xem lại từ tập đầu, đinh ninh là nó nên phấn khởi lắm. Mụ BK chắc chọn chồng theo dư luận bên kia rồi. Muốn chửi thề quá đi   Đăng lúc 28-12-2013 07:51 PM
đừng vào mọi người, chúng ta k cần khổ thêm nữa  Đăng lúc 28-12-2013 07:48 PM
mình cúng vừa vào nhà chính, nhưng mà muốn khóc quá :(((  Đăng lúc 28-12-2013 07:46 PM
vào nhà chính làm gì cho ức thêm, ức ức lắm luôn, khóc hoài từ nãy giờ :((  Đăng lúc 28-12-2013 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

966#
Đăng lúc 28-12-2013 19:45:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại khóc mất rồi, chả biết sao lại khóc nữa, chờ từ sáng tới giờ, mãi mới dám vào hóng hớt, vậy mà...
tự nhiên thấy như mất một cái gì đó, niềm tin thì phải
trái tim như bị ai đó bóp nghẹt
tại sao, tại sao lại đẻ người ta hi vọng nhiều thế, thương yêu nhiều thế để rồi bẽ bàng như thế này
tại sao, huhu

Bình luận

chúng ta đã quá tự tin, vì vậy chúng ta đã bị một cú ném đá quá đau điếng, cái gì mà staff hài lòng về cái kết, ông nội bà đi chết chi bà biên kịch  Đăng lúc 28-12-2013 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

967#
Đăng lúc 28-12-2013 19:47:14 | Chỉ xem của tác giả
một ai đó đã nói anh ấy là kim sun jun , bk đã chối?
và giờ trở thành Kim Sung Jun , đọc bên soompi mà lòng đau quặn thắt, khi hóa ra Bông sống ở Mỹ, k gia đình và k vợ? Yêu như thế thì yêu nổi ai?
Are you kidding me?
Xin lỗi mn, mình k có ý định đọc fanfic, mình k chạy trốn thực tế như thế , cảm ơn, khỏi xem hai tập cuối luôn, cảm ơn món quà sinh nhật 20 tuổi mà bk dành cho mình
Tình cảm chân thành và tinh tế chẳng làm gì đâu con ạ
Nỗ lực xuất  phát từ trái tim cũng chẳng làm gì đâu
Yêu mà cứ ngồi  đấy suy tư là ok rồi
Mọi người , e sẽ nhớ mn lắm
Còn JW, Go Ara , vâng e xl , e sẽ k xem phim hai người trong vài năm tới, chúc hai ng hạnh phúc
Giờ mình hiểu yêu một cái plot device đau đớn ntn

Bình luận

rác là nam chính nên đc cử đi nhưng vẫn hy vọng, bk quá nhảm  Đăng lúc 28-12-2013 07:57 PM
nếu đúng như là hồi soi được tên sau áo bông vậy yys đã biết mình không là chồng và mọi người đã biết không là chồng từ lâu  Đăng lúc 28-12-2013 07:57 PM
Bà BK này là đập vào mặt tất cả những đứa đang muốn yêu chân thành, nỗ lực vì tình yêu đây mà. Dã man nhất là cho B quay lại tân gia. Thà để nó mất trí nhớ đi.   Đăng lúc 28-12-2013 07:57 PM
ngay từ khi dàn phim cho na và rác đi dự trao giải mama là đã đoán r  Đăng lúc 28-12-2013 07:57 PM
sao giống mình vậy từ giờ thấy phim của BK, JW + Ara là tránh xa  Đăng lúc 28-12-2013 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

968#
Đăng lúc 28-12-2013 19:49:49 | Chỉ xem của tác giả
Đã từng xem phim, đã từng khóc rất nhiều và đến bây giờ luôn thấy thông qua những giọt nước mắt của mình, mình học được 1 điều gì đó. THẾ NHƯNG, chân lý là ĐỪNG BAO GIỜ, MÃI MÃI ĐỪNG BAO GIỜ đánh giá cao bất kì một bộ phim Hàn Quốc nào nữa vì chúng... chỉ đến thế mà thôi.

Chân tình là đồ bỏ đi

Kiễn nhẫn là đồ bỏ đi

Nỗ lúc là đồ bỏ đi

Con người không nên cố gắng và nên đi xem bói, biết số phận nào của mình và cứ thế sống theo. Thực sự muốn chửi, thực sự cảm thấy bao nhiêu năm qua mình quá ngoan khi không biết 1 câu chửi nào đủ khủng khiếp để giải tỏa nỗi bức xúc này.

Giá trị của con người hóa ra rẻ mạt như vậy *cười lớn*. Hẳn là một thông điệp vãi cả ý nghĩa

Bình luận

@linh: mình về với Mỹ với Nhật đây :(( quá thất vọng. Hy vọng đc gặp lại mn ở đâu đó ><  Đăng lúc 28-12-2013 08:08 PM
vâng bà biên kịch câu rating quá đáng rồi, mẹ ông nội bà 2 tập đặc biệt cái quái gì chứ, bà giày vò nhân vật bong đến chết rồi, bà sung sướng chưa  Đăng lúc 28-12-2013 08:02 PM
@Linh: thôi chị em ta dắt tay nhau về với Nhật, trần đời đúng là chỉ có phim Nhật là k làm mình cuồng nộ thế này  Đăng lúc 28-12-2013 08:01 PM
@mura: tớ cũng k xem nổi phim Hàn nữa , k thể tin tưởng nổi cái gì nữa:((  Đăng lúc 28-12-2013 08:01 PM
mình học tiếng nhật nên sẽ quyết tâm làm lại từ đầu với phim nhật. Qúa phũ khi mình và mấy fan bong đã chờ đợi anh hạnh phúc với tình yêu thế mà  Đăng lúc 28-12-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

969#
Đăng lúc 28-12-2013 19:49:50 | Chỉ xem của tác giả
nhìn lại nụ cười của Bông năm 2013 làm mình đau lòng lắm

sao số anh lại khổ thế cơ chứ, chẳng có gì hết

đã thế phải nhìn người khác hạnh phúc bên nhau rồi mỉm cười

cái người cố gằng suốt 21 tập phim thì chẳng có gì tr tay

còn người ta thì ăn sẵn, nghĩ đến lại muốn giết BK quá

chỉ là phim nhưng thực sự k cầm đc nước mắt + bình tĩnh

từ giờ Suk nhận Movie thôi nhé, chứ Drama kiểu này tụi em chịu k thấu đâu

Bình luận

hồng phấn như rác-na là mình ghét nhất, ghét cay ghét đắng, tình yêu shi won-YJ ko đến nổi gì nhưng tinh yêu rác-na khiến mình kinh tởm  Đăng lúc 28-12-2013 08:05 PM
@linh: giờ mình mới thấy mình nên nghe bạn từ đầu, ĐỪNG hy vọng gìở HQ hết :J  Đăng lúc 28-12-2013 07:56 PM
tớ k thèm xem thể loại tình cảm hồng phấn , kể cả có YYS bạn ạ  Đăng lúc 28-12-2013 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

970#
Đăng lúc 28-12-2013 19:52:11 | Chỉ xem của tác giả
huhu, mình không hiểu cái gì đang diễn ra nữa
chả hiểu là túm cái váy lại là bà cho BÔng với cái đống qoutes làm cái gì vậy trời hả bà bk
cuối cùng là thằng bông nó làm cái gì nên tội hả giời
cho nó đi từ tập 17 đi cho rồi, lúc đấy tất cả bọn cháu đều đã xđ sẵn tinh thần rồi, h cho nó xh để câu rating chăng hay là chất xúc tác, chỉ có nó mới làm rác vs na nhận ra tình cảm cho nhau sao
như 1 bạn cmt trên soompi thì thông qua bộ phim này thì chỉ cần:
1. BE TRASHY.
2. JUST SIT AROUND
3. BE INSENSITIVE
4. LET HER COME TO YOU.
=> vậy là bạn đã có 1 cô bạn gái
oh, quá là thật vọng, lần đầu khóc huhu vì 1 bộ phim, nhìn thằng Bông khóc mà mình chỉ muốn ném vỡ màn hình máy tính luôn (

Bình luận

Câu rết 1 cách quá đáng. Học thuộc tên bà bk này để từ h cạch phim bà ý  Đăng lúc 28-12-2013 08:53 PM
đúng là trước tập 17 chúng ta đã chuẩn bị tâm lý sẵn rồi nhưng thật sự chúng ta đã bị cú lừa quá đau đớn, quá tủi nhục, bong quá đáng thương  Đăng lúc 28-12-2013 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách