Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sansan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Yoon Jung Hee _윤정희 ●*.*●nàng Dan Ah của Kang Suk ●*.*●

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-1-2012 10:47:55 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn nhé,mình mổi lần lên đều cảm thấy thất vọng quá,đả là diển viên mà khép kính quá củng không tốt.Mình cứ mông tin tức của Hee mải,mổi lần lên đều thất vọng như nhau.Chúc bạn năm mới sức khoe dồi dào và mọi sự như ý nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 30-1-2012 08:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn yêu mến Yoon Jung Hee hãy vào http://asianmediawiki.com/Yun_Jung-Hee để vote cho Yoon Jung hee đi, đóng phim hay như vậy nhưng sao ít người biết đến quá, mình hãy cùng nhau cổ vũ tinh thần cho Yoon Jung Hee một năm thật thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 3-2-2012 15:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Trong Twitter của Yoon Jung Hee có thông tin mới rồi các bạn ơi, có cả ảnh mới nữa nhìn ddasbf yêu lắm. Ai biết tiếng Hàn vào xem và dịch cho mọi người với nhé http://twitter.com/#!/smilezzunghttp://cafe.daum.net/JJUNG.H.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-2-2012 15:26:10 | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá nhà vắng vẻ ghê,mổi lần lên là mổi lần thất vọng.Dan Ah của mình đả biếng mất thật rồi,ôi buôn ghê.Người nổi tiếng như Hee đôi lúc ịm lặng quá làm mình muốn biết tin tức gì củng thấy khó khăn quá.Mình đến giờ này vẩn nhớ đến hình ảnh của Hee ghê,mà người biền biệt nơi đâu chẳng biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 14-2-2012 15:38:46 | Chỉ xem của tác giả
Happy Valentine'Day  Yoon Jeong Hee.

Nàng Dan Ah đã biếng thật sự rồi các bạn a.Mình chúc các bạn Ngay Valentine Vui vẻ & Hạnh Phúc nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 2-3-2012 15:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Nữ diễn viên Yoon Jung Hee trở lại màn ảnh nhỏ

Nữ diễn viên quen thuộc Yoon Jung Hee sẽ trở lại màn ảnh nhỏ với drama cuối tuần mới của đài SBS "Father and Daughters".

Ngày 2.3, người phụ trách đài SBS xác nhận thông tin Yoon Jung Hee sẽ đóng vai chính trong drama cuối tuần "Father and Daughter".

"Father and Daughters" kể câu chuyện cuộc sống, tình yêu và hôn nhân của bốn chị em gái trong một gia đình. Yoon Jung Hee sẽ đóng vai cô chị cả, một bác sỹ ngoại khoa có năng lực.

Ngoài Yoon Jung Hee, phim có sự tham gia của các diễn viên Park Yoon Jae, Yoo Da In, Im Chae Moo, thành viên Girl's Day Hye Ri...

"Father and Daughters" phát sóng từ ngày 21.4 tới.

Nguồn Naver
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-3-2012 20:53:51 | Chỉ xem của tác giả
mong đợi cuối cùng cũng hóng được tin này. Mong được nhìn thấy dung nhan của YJH sớm nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 8-3-2012 17:07:05 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh tại buổi đọc kịch bản 'Father and Daughter'

Shared by Soompi

Bình luận

TKS bạnnhiều nhé, đây là món quà rất thú vị. Không khí làm việc thật nghiêm túc, Dan Ah Yoon Jung Hee lúc nào cũng thật giản dị và đáng yêu  Đăng lúc 9-3-2012 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 8-3-2012 18:33:48 | Chỉ xem của tác giả

soompi

Bình luận

UI Trùi ơi,hôm nay mới thấy dược 1Yoon Jung Hee đáng yêu của mình,thật là vui mừng.Mình đả bỏ nhà gần 1 tháng,đến nay mới hội ngộ,gặp được Jung Hee .  Đăng lúc 13-3-2012 09:57 AM
Bạn Nhanhco-4clover post những tấm hình mới thật đẹp, thật lung linh. Ôi yêu quí Bạn như YJH của mình vậy.  Đăng lúc 9-3-2012 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 9-3-2012 16:14:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhà Yoon Jung Hee cho em gửi thiệp mời cả nhà mình cùng chung vui với Thi gia - Lưu Thi Thi ạ!

Nhân dịp lên box và sinh nhật của Thi tỷ (Lưu Thi Thi) - 10/03/2012
Thi Gia có tổ chức tiệc party kèm 1 event nho nhỏ, cảm ơn tất cả mọi người đã cùng đồng hành, góp sức và ủng hộ Thi gia cũng như Thi tỷ trong suốt thời gian qua.
Thời gian của party và event như sau:
19h30 - 19h45: Đón tiếp khách mời.
19h45 - 20h: Giới thiệu đôi chút về Thi gia
20h - 20h15: Tổng kết và trao giải thưởng cho cuộc thi Banner, video và cảm nhận.
20h15 - 22h: Event trả lời câu hỏi của Thi gia.
Rất mong mọi người bớt chút thời gian góp vui với Thi gia.
Thân ái: Thi gia.

Còn đây là Link event:
http://kites.vn/thread/-party-ha ... ia--177471-1-1.html

Cho em gửi lời chân thành cảm ơn tới cả nhà nhé! Chúc nhà buổi chiều thú vị.
Nếu lỡ ngắt quãng việc đang bàn thì nhà thông cảm cho em với nhé!

P/s:Nếu được nhà mình giúp em truyền lại lời mời tới các mem trong nhà nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách