Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
5221#
Đăng lúc 9-4-2013 17:40:29 | Chỉ xem của tác giả
mình không bao giờ như vậy, dv, phim mình thích rất nhiều nhưng không thích cũng nhiều nhưng mình chưa bao giờ vào chỗ người khác mà chửi cả, vì mình có lập trường của mình, mình không thích ai, ghét ai cũng có lý do của riêng mình và mình nghĩ người khác cũng vậy, cũng có lý do của họ, đó là tôn trọng nhau, nên mấy bạn nhà yên chúng ta vẫn giữ sở thích của mình, và vẫn cứ tiếp tục ủng hộ dv chúng ta thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5222#
Đăng lúc 9-4-2013 18:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh cáo nick beecress lần 1 vì cố tình vào Thread bình luận mang tính gây war ở post 5200 page 520.
Nếu tiếp tục comment kiểu vậy nữa vui lòng báo mình để mình ban nick.

Bình luận

.Me. xem ra có war nữa rồi kìa,  Đăng lúc 9-4-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5223#
Đăng lúc 9-4-2013 18:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì đây {:157:}{:157:} Sao lại có ong vào nhà nữa thế này
Lại còn lôi từ Trung Quốc sang Hàn Quốc nữa chứ ...Thật khó hiểu ý bạn trẻ.Một bộ phim quay từ năm 2012 có thể đạo bộ phim quay năm 2013 sao , thiếu I-ốt quá về ăn thêm muối đi Hay là sáng bỏ ăn sáng nên bị teo não
Đã thế lại còn lôi cả IRIS vào đây xin lỗi chứ bạn chỉ ra hộ tớ IRIS với Nữ Đặc Công nó giống nhau ở chỗ nào thế nhỉ??? Hay ý bạn bảo đạo ý tưởng có điệp viên ))))) Xin lỗi chứ nếu đạo ý tưởng có điệp viên thì không biết là trên thế giới đang có bao nhiêu cái phim điệp viên đạo ..Theo như lời bạn thì chắc Alias của tôi cũng phải đạo IRIS hay là đạo Nữ Đặc Công rồi

Bình luận

Lại hack nick tiếp, thú vị thế :3  Đăng lúc 9-4-2013 09:25 PM
B ơi thấy b nói lúc b đầu thì mềnh còn chấp nhận đk nhưng b vừa dùng từ j thế >^< nge seo văn hoá quá. Đề ngị các bạn chấm dứt vấn đề ở đây thui nhé!!!   Đăng lúc 9-4-2013 09:07 PM
B ơi thấy b nói lúc b đầu thì mềnh còn chấp nhận đk nhưng b vừa dùng từ j thế >^< nge seo văn hoá quá. Đề ngị các bạn chấm dứt vấn đề ở đây thui nhé!!!   Đăng lúc 9-4-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5224#
Đăng lúc 9-4-2013 19:45:13 | Chỉ xem của tác giả
@beecress ^^~

vừa mới lội nhà xong, đã hiều được chuyện gì xảy ra, trước khi comt, phải nói trước một câu là tôi thấy rất buồn cho bạn @beecress ạ, cách cư xử như một đứa con nít cố chấp và mông muội.

Vào vấn đề chính, xin lỗi trước khi bạn biết cái quái gì về Kpop hay Kdrama tôi đã là một thành phần điên cuồng trong đó rồi, IRIS 2 =)) troll nhau à, IRIS 1 tôi còn xem không sót một giây nào, lúc đó chắc bạn đang ở nhà bập bẹ xem phim trên truyền hình. Kể cả IRIS 1 hay IRIS 2, chấp cả Athena là bản remix đi chẳng có cái quái gì liên quan đến đặc công X cả, chỉ xét ở 2 điểm chính thôi, chính là một bên là đặc công một bên là công vụ nhà nước (đừng nói không hiểu cái này nhé ;)) đặc công là của quân đội, công vụ là của chính phủ, đặc công có thể làm việc cho chính phủ nhưng công vụ không bao giờ làm việc cho quân đội :D ) ; một bên là nhấn mạnh nam chính, một bên là nữ chính ; bên bối cảnh là hiện đại, bên là thời dân quốc.

Nữ đặc công X ngay từ đầu nội dung chính là remix lại 3 Thiên thần Charlie, tôi nghĩ bạn còn quá nhỏ để biến đến bộ seri cực kì nổi tiếng của Mĩ, sau đó lần lượt được remix rất nhiều lần, nhất là TQ tôi nhớ có đến 2 bộ phim remix này, không nhớ chính xác nhưng hình như có Phạm Văn Phương tham gia, mà thậm chí ở Đông Nam Á còn có một dự án là "Những thiên thần đỏ" khoảng năm 2000 mà VN có Ngô Thanh Vân tham gia cũng là 1 phiên bản remix của nó, bản Nữ đặc công X có mới hơn là chỉ nhấn mạnh nhân vật Chung Ly, 2 nữ thứ còn lại cũng chiếm phần quan trọng nhưng kém hơn Chung Ly một chút, ai xem phim sẽ thấy được điều này, phim không chỉ khắc họa hoàn cảnh của Chung Ly mà của La Dật Phi và Đàm Duệ Linh cũng khắc họa rất rõ nét.

IRIS 1 không giống Nữ đặc công X, IRIS 2 càng không, tôi xem cả 3 bộ phim nên bạn dẹp cái kiểu nói cùn ấy đi, giỏi chỉ cho tôi xem điểm nào giống? Mà buồn cười hơn là tôi chợt nhớ IRIS 2 chính thức quay vào tháng 1 năm 2013, kịch bản chỉ hoàn thành trước đó không lâu vì công ti Taewon Ent - công ti sản xuất chính của IRIS bế tắc trong khâu kịch bản và tuyển chọn diễn viên.

Cuối cùng, xem phim thì đến Theard phim, thích Đường Yên thì vào đây, không thích thì back.

Bình luận

Nói quá hay :x  Đăng lúc 9-4-2013 08:09 PM
vậy thì nói cho những người đang có ý nghĩ như nó biết, em cũng mệt mỏi lắm rồi, được vài ngày yên bình lại... :-<  Đăng lúc 9-4-2013 07:57 PM
đừng nói nữa em, nó đã bị ban nick  Đăng lúc 9-4-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5225#
Đăng lúc 9-4-2013 20:05:54 | Chỉ xem của tác giả
ảnh mới của Đường? Không biết là đi đâu nhưng lại một cây đen rồi, đen cũng đẹp nhưng mà nhìn u buồn lắm ;________;

not bad :( nhìn tự dưng nghĩ đến thần tiên tỉ tỉ, Đường nhà mình cũng đẹp không có thua ;A;

Hà quản giáo cũng đẹp, Đường cũng đẹp, sao mà thích phong cách này thế, vừa sang trọng vừa quyến rũ ;______;
đi xem phim, tập 27 720p vừa load xong, có ai muốn nhắn nhủ với mình điều gì ko ;_______; sắp đến đoạn ngược tâm rồi, ko dám xem ;_________;

cr: baidu

ps: hóng cả phim nữ nhân trên cây sake nữa, nam thanh nữ tú xinh đẹp quá á, mấy vụ hôn hít của Yên với anh Bossco pư nổ ầm ầm à :(

Bình luận

hihi ko bik cái tạo hình cổ trang này phải thật ko hay fanmade. Nghe tin Yên Hoa tái hợp là mình mừng hết lớn. Hy vọng HE đi cái tiên 3 tiếc lắm rồi  Đăng lúc 10-4-2013 01:05 PM
Ôi đẹp quá b ơi, hóng lém rùi đó, mau mau lên tiếng để cho fan 2 nhà đỡ sốt ruột nào ^^  Đăng lúc 9-4-2013 09:10 PM
óa, ss nhanh thế, em cũng định đổi ava ;_;  Đăng lúc 9-4-2013 08:38 PM
Yên nhà mình là phải kiểu vừa đẹp vừa kiêu vừa sang thế này mới đúng tầm, anh Hoa một bên ôm ấp tình chàng ý thiếp nữa là vừa đẹp *fan gơ lăn lộn*  Đăng lúc 9-4-2013 08:35 PM
èo, thế thì tiến đi, đẹp long lanh luôn ấy, em thấy tạo hình này đẹp ít nhất cũng nhì, sau tạo hình của Tử Huyên ở kiếp thứ 2, thật ;_;  Đăng lúc 9-4-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5226#
Đăng lúc 9-4-2013 21:13:00 | Chỉ xem của tác giả
xem xong 27, nghỉ 5ph, buồn ơi là sầu, chẳng trách rating với lượng xem giảm, phim hơi rời rạc rồi nha, may mỗi tập đều có cảnh hành động nên cũng vui vui chút đỉnh, giờ ghét cái bà Tôn quản giáo 10 đồng thời ghét Dật Phi 8, cứ có cảm giác tình cảm chị em thân thiết trước kia là giả, Dật Phi phải vốn có ý xấu trước với Ly thì mới dễ dàng bị bà Tôn ấy giật dây như vậy. Phi thích anh Phong lâu rồi, vậy mà trước mặt Ly môt biểu hiện cũng không có, xác định là sau này có giải quyết hết hiểu nhầm thì cũng không làm bạn thân lại được như trước nữa, nếu không khiêng cưỡng quá

cap by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5227#
Đăng lúc 9-4-2013 21:22:31 | Chỉ xem của tác giả
Nge purpletulip tỷ nói trong news của Bông ka nhà Đường dính bom là phi 1 phát về nhà. Chuyện j thì chuyện chớ cứ thị phi đứa con trong nhà này lại phải ra tay :-ss nhưng có vẻ mềnh đến trễ nhể ^^ nên thui cũng ko mún nói nữa, có quá nhìu người nói rùi và nick kia đã bị ban. Nhưng nick vừa bị ban xong thì ngay và lun sau đó thân chủ nhảy ra đính chính và còn cho câu nge văn hoá va~i. Thế này nhé, stop mọi thứ ở đây đk rùi đó, b ngoctrongda j đấy thik TBPMN thì về thread đó mà chém đứng ở đây gây sự rùi thêm tai tiếng ra. Bạn ăn nói cũng có học gớm!!!
Mà cũng nhớ mod xoá dùm cmt tại kites lác quá nên thành mấy double post như zậy ^=^

Cô cô ơi, con hóng chết mất, dạo nè nhìu chiện vui aaaaaaaah( trừ chiện vừa rùi ) tềnh hềnh chưa bít 2 anh chệ đóng vs nhau cái j nhưng có cơ hội đk tiếp tục tiền duyên là vui aaaaaaaaaah. Mà thế cô cho con xin slot timer
Tung bông tung tim đầy trời hóng phim <3 <3 <3

Bình luận

ủa, xảy ra chuyện gì ở đâu khác nữa sao :O  Đăng lúc 9-4-2013 10:04 PM
hihi nhà Đường cũng mong từng cây số đây, nhanh nhanh comfim mà bàn luận t8m chuyện nữa chứ ;))  Đăng lúc 9-4-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5228#
Đăng lúc 9-4-2013 22:01:34 | Chỉ xem của tác giả
tập 28, bù bắp bù đắp a, mới xem được một nửa nhưng phim hay quá vào đây lăn lộn fan gơ ;__________;
Chung Ly của mềnh ngày càng nguy hiểm rồi nha, còn biết diễn nữa ;__________;

mặc áo măng tô, chân dài, mặc cái gì dài đều tôn dáng hết, nhìn đằng sau mà mê rồi ;A;

cap by me

đi xem phim tiếp {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5229#
Đăng lúc 9-4-2013 22:35:21 | Chỉ xem của tác giả
một bước click nhầm, mấy giờ ngồi chán nản {:120:}
lại hải đợi load rồi, cái tội cả xem phim cả cap hình, sầu quá {:120:}
tập 28 rất là hay, huhu Đường Đường của tui, bọc bao đóng dấu cất trong tủ, lâu lâu lấy ngắm, ko cho ai chạm vào hết {:168:}

cap by me

ps: thông cảm, ko muốn cap nhiều đâu, nhưng mà đoạn này đẹp quá, mình đã cố nén xuống dung lượng thấp nhất rồi {:417:}

Bình luận

mấy cái hình cap này đẹp quá <3  Đăng lúc 10-4-2013 07:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5230#
Đăng lúc 9-4-2013 23:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin chào tất cả các fan của sis Yên. Thật sự mình cũng không biết là có nên vào đây giải thích ko nữa. Chuyện ko liên quan gì đến mình nhưng có liên quan đến các bạn của mình và fan của nhà Tô lẫn phim Tân Bạch Phát. Cái nick beecress mà đang gây war với nhà sis Yên thật sự ko phải là bạn ấy, bạn ấy đã bị người khác hack nick. Bạn ấy cũng từng than với mình là nick beecress ko vào dc nữa cách đây 1 tuần, sau đó bạn ấy đã lập nick mới. Theo mình đã tiếp xúc lâu ngày với bạn "beecress thật", thì bạn ấy ko phải là 1 người như vậy, bạn ấy ko có tính háo thắng và ăn nói thiếu văn hóa thế kia. Các bạn có thể ko tin mình, nhưng những điều mình nói là hoàn toàn là thật. Dạo gần đây, các fan trong nhà sis Tô đã bị hack nick liên tục, tính đến thời điểm này đã có 3 người bị hack, cho nên mình mong các bạn hiểu và thông cảm cho bạn "beecress thật" nha, thật sự là rất thiệt thòi cho bạn ấy, đã bị ban nick mà ko hiểu tại sao, rồi bị người khác nhìn nick name mình với ánh mắt khác nữa.

Cuối cùng mình xin chúc mọi người trong nhà sis Yên luôn vui vẽ nha và cũng mong mọi người đừng ném đá bạn beecress thật nha, chắc là phải báo mod xử lí vụ này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách