Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5029|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tình bạn giữa Triệu Vy và Trần Khôn rạn nứt vì Châu Tấn?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tình bạn giữa Triệu Vy và Trần Khôn rạn nứt vì Châu Tấn?

Tình bạn giữa Triệu Vy và Trần Khôn kéo dài đã hơn 10 năm. Tuy nhiên, gần đây Trần Khôn lại giữ im lặng một cách kỳ lạ trước thành công của "So Young" - tác phẩm đạo diễn đầu tay của Triệu Vy, trong khi nhiều bạn bè đã để lại rất nhiều lời động viên cô trên weibo. Điều đáng chú ý là lời chúc mừng của Trần Khôn vẫn không thấy đâu, dẫn đến suy đoán rằng hai người đã rạn nứt, trong đó Châu Tấn chính là chất xúc tác.

Tình bạn thân thiết một thời  giữa Triệu Vy và Trần Khôn.

Triệu Vy nhanh chóng kết bạn với Trần Khôn sau khi cô vào học tại Học viện điện ảnh Bắc Kinh năm 1996. Khi Triệu Vy bị bao vây bởi các tin đồn về đời tư vào 2007, Trần Khôn đã ra mặt làm người đại diện phát ngôn cho cô. Triệu Vy từng cảm kích Trần Khôn rằng: "Trong thời khắc tuyệt vọng nhất, Trần Khôn sẽ luôn ở đó"

Tình bạn thân thiết giữa hai người cũng không thiếu những cử chỉ thân mật với đối phương, chẳng hạn như nụ hôn tinh nghịch của họ tại một buổi họp báo. Hai người cũng không ngần ngại uống chung một chai nước. Triệu Vy còn thường xuyên khoác tay cùng Trần Khôn tại các sự kiện.

Tuy nhiên, dường như tình bạn của họ đã bất ngờ đi đến hồi kết. Khi "So Young" của Triệu Vy được công chiếu, hầu hết những người bạn học của khóa học Điện ảnh Bắc kinh năm 1996 đều post lời khích lệ Triệu Vy trên weibo. Và một người bạn khác của Triệu Vy, Huỳnh Hiểu Minh thậm chí còn vượt chặng đường xa, bất chấp đôi chân bị thương, vẫn đến tham dự tại các buổi tuyên truyền cho So Young. Tuy nhiên, Trần Khôn lại chẳng nói gì, khiến cư dân mạng suy đoán giữa anh và Triệu Vy đã xảy ra mâu thuẫn.

"BFF" mới của Trần Khôn là Châu Tấn

Từ khi quay "Họa Bì", Trần Khôn và Châu Tấn nhanh chóng trở thành bạn bè. Hiệu ứng giữa họ vô cùng mạnh mẽ kể cả trên màn ảnh lẫn đời thường, đến nỗi có lúc, đã xảy ra tin đồn Châu Tấn chính là mẹ của con trai Trần Khôn.

Mặc dù cả hai đều phủ nhận quan hệ yêu đương, nhưng họ thừa nhận đã trải qua nhiều thời gian bên nhau, và cả hai là "những người bạn thân thiết như người thân". Trong "Đột nhiên đến với Tây Tạng" -  một trong những bài luận văn của Trần Khôn, anh thừa nhận một đêm nọ đã uống rất say và đã gọi Châu Tấn ra ngoài lúc nửa đêm. Châu Tấn không chút do dự đã đồng ý và ở bên cạnh Trần Khôn cho tới sáng. Gần đây, cả hai còn bị bắt gặp đi dạo phố ở Hong Kong khi đến thăm các danh cảnh địa phương.

Tình bạn chia cách

Trong thời gian quay "Họa bì 2", có tin đồn tình bạn giữa Châu Tấn và Triệu Vy đã trở nên xấu đi vì vấn đề thù lao của bộ phim. Được biết Châu Tấn và Triệu Vy đã xảy ra xung đột nghiêm trọng trên trường quay Họa Bì 2, người này đã giận dữ đá vào ghế của người kia. Sự việc này đã làm đoàn làm phim bất ngờ và phải tách riêng hai người ra để bình tĩnh lại, lo sợ giữa hai người phụ nữ sẽ xảy ra cuộc chiến. Có tin đồn Châu Tấn từ chối phim điện ảnh "Love" của đạo diễn Nữu Thừa Trạch là vì Triệu Vy cũng đóng một vai trong phim.

Với tình bạn ngày càng thân thiết với Châu Tấn, liệu Trần Khôn có từ bỏ tình bạn gắn bó 10 năm với Triệu Vy?

cre: here
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-5-2013 19:00:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Triệu Vy hơn Châu Tấn  
Ôi, hy vọng Trần Khôn đừng vì Châu Tấn mà trở mặt với Triệu Vy chớ
Nếu vậy thì hơi bị thất vọng với anh Khôn hix           

Bình luận

báo chí tự suy đoán lung tung rồi  Đăng lúc 15-5-2013 10:21 PM
nếu vì thế mà rạn nứt thì phải rạn nứt từ lâu rồi chứ không chờ đến bây giờ  Đăng lúc 15-5-2013 10:21 PM
tin vịt thôi mà bạn, thông tin bài báo đã không chính xác, thì sao nội dung có thể đúng được? Châu Tấn thân với Trần Khôn từ lâu lắm rồi, có phải từ Họa Bì đâu   Đăng lúc 15-5-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-5-2013 19:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Gì nữa đây giời???
Tình bạn của Trần Khôn với Triệu Vy sâu sắc tận 10 năm cơ mà.
Đâu phải mới có 1 năm 2 năm 3 năm....10 năm ấy
Tớ cứ thấy cái Cbiz luôn cạnh tranh gay gắt với nhau vấn đề thù lao lắm nhe. (nói chung là ở đâu cũng thế)
Mong sao, tình bạn hai anh chị không sớm kết thúc vì những lời đàm tếu cũng như suy đoán mơ hồ.
Hic hic...tình bạn trong cái ngành giải trí như thủy tinh hử ???{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-5-2013 19:10:38 | Chỉ xem của tác giả
chắc là tin vịt thôi ............ tin vịt thôi

tình bạn khăn khít, bền chặt của anh chị bao nhiêu năm

nói rạn nứt là nạn nứt được ngay ngay à

còn lôi thêm cả chị Tấn vào nữa

anh Khôn kết thêm bạn thân mới có gì là sai đâu

càng nhiều bạn càng tốt, càng có nhiều người quan tâm đến mình

3 anh chị thân nhau hơn sau khi quay Hoạ Bì mà   

nhanh bắt đàn vịt này thịt đi, cho fan được nhờ : )))))))

Bình luận

đúng v!10 năm k phải là ngắn.tình bạn giữ chị vy và anh khôn k dễ dàng rạn nứt v đâu nhỉ?!  Đăng lúc 15-5-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-5-2013 19:41:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Châu Tấn vs Trần Khôn đóng chung từ Như sương như mây gì cơ mà, nói chung báo chí lại làm quá rồi
Người ta chúc thì có nhiều cách chúc mà, cớ gì mà lúc nào cũng phải post lên weibo :P
Hehe, ý kiến cá nhân mình tin cả 3 đều là người tốt và trưởng thành :)

Bình luận

"Như sương như mưa như gió" :D rùi 2 ac còn đóng trong phim gì lúc Châu Tấn mới 17t cơ mà :D Bài báo giật tít cứ như nd Họa bì =))  Đăng lúc 15-5-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-5-2013 20:13:45 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là tin vịt thôi.
Mình nhớ ko nhầm thì ngày công chiếu so young Trần Khôn có đến tham dự cùng Triệu Vy mà ta ^^ (ko biết có nhớ nhầm ko nữa)
Mình nhớ gần đây Triệu Vy có chuyển tiếp bài đăng trên weibo của Trần Khôn hay cái gì tương tự mà ^^ (ko biết chính xác nên dùng từ thế nào vì mình ko dùng weibo, nhưng đọc được tin này trên page FC của Triệu Vy)
Còn vụ scandal thì Châu Tấn đã làm clip để giải tỏa rồi mà, thiết nghĩ vụ đó cũng lặn rồi. Với cả, Châu Tấn và Trần Khôn cũng là đôi BFF thân thiết bấy lâu nay mà, đâu có gì mới mẻ đâu mà.
Nói chung gần đây xung quanh Triệu Vy có khá nhiều tin đồn ác ý, như tin Vy tỉ năn nỉ dời ngày chiếu của Iron 3 tại Trung nữa =.='
Nói chung là thị phi thôi. Dù gì vẫn thích Trần Khôn và Triệu Vy lắm, hix, xem đi xem lại Hoa Mộc Lan của hai anh chị mà lần nào cũng cảm động ghê gớm ^^

Bình luận

y11
Ừ, :D, mình cũng thích KHYV. Hồi xưa xem trên vtv3  Đăng lúc 15-5-2013 09:41 PM
y11
Ừ, phim đó nhìn hơi cổ nên nhiều khi ngại xem. Có thời gian thì chắc phải xem thôi nhỉ  Đăng lúc 15-5-2013 09:33 PM
y11
Mình thì chưa xem phim đó, lần trước có thời gian thì chưa có sub hết, không biết bây giờ có hết chưa nữa  Đăng lúc 15-5-2013 09:30 PM
y11
ss Vy diễn dễ ăn ý với bạn diễn mà. Mình còn thích ss đóng với a Lục Nghị nữa  Đăng lúc 15-5-2013 09:22 PM
y11
Mình thấy a Khôn với Vy trên màn ảnh rất ăn ý. Nói chung Vy diễn cùng ai cũng thấy ok. Mình cũng thích HML  Đăng lúc 15-5-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-5-2013 20:22:43 | Chỉ xem của tác giả
Khả năng rất lớn là thời tiết nóng bức + dở hơi + ít có tin gì gây sốc nên mấy ông bà nhà báo ngồi suy diễn đó mà =))
Chỉ là không lên weibo đề cập đến nhau mà phán vậy cũng hay thiệt, cái khiếu ghép các sự việc lại thật là đáng nể mà :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-5-2013 20:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Đời nhiều thị phi, là sao đến là khổ :((

Mình tin tưởng vào tình bạn lâu năm của ss Vy và anh Khôn, chục năm chứ nào có ít ỏi gì đâu!

ss Vy cũng cười ngất vì cái tin đồn này rồi, thế nên chẳng có gì để lo lắng cả! Ai chứ ss Vy thì mình tin là bạn bè ss ấy luôn thật lòng và hết mình với ss !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-5-2013 21:01:25 | Chỉ xem của tác giả
k biết vịt đến đâu nhưng Trần Khôn và Châu Tấn cũng có phải thân nhau từ Họa Bì đâu, đóng chung trước đó vài lần hay sao nếu mình nhớ k lầm. News muốn hướng theo ý tình bạn rạn nứt nên cho là cả hai thân nhau từ hồi HB thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-5-2013 21:02:00 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này ss Vy nổi nên kéo theo đó cũng nhiều tin lung tung ấy mà.
Mình cũng không tin cái bài báo này. Tình bạn của người ta hàng chục năm trời chứ có phải ít đâu.
Vy với Tấn thì cả hai đều giỏi, hai người không có gì phải chạm trán nhau mà.
Chúc mừng thì có nhiều cách chứ có nhất thiết phải đăng tải lên đâu.

Bình luận

@Hanami95: BMNNC có AV dreamland đang sub tới tập 10 rồi bạn, chất lượng hình ảnh thì ko đc tốt, nhưng coi sub vẫn thích, mình mong sub KHYV :(  Đăng lúc 15-5-2013 10:31 PM
phim ấy chắc ko có sub đâu nhỉ? Mình thấy trên Utube có thuyết mình mà chất lượng hình ảnh ko đẹp lắm, với cả hình như ko đủ nữa T_T  Đăng lúc 15-5-2013 09:43 PM
mình cũng vậy. Chậc, mình hơi ngại xem phim dài tập, ít có thời gian đu. Nếu giờ có thể chỉ muốn xem lại Kinh Hoa yên vân T_T chị Vy trong phim đó quá đỉnh  Đăng lúc 15-5-2013 09:34 PM
phim đó phải đến là lâu rồi nhở. Hình như có đủ rồi đó bạn.  Đăng lúc 15-5-2013 09:32 PM
thiệt tình là mình thấy ss Vy diễn rất tuyệt vời :x Mình đang định xem BMNNC của ss Vy với a Bằng mà chưa có thời gian T_T hix.  Đăng lúc 15-5-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách