Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 25878|Trả lời: 198
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 10 nam diễn viên Hàn quốc nổi tiếng và đẹp trai nhất năm 2013

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Những người đàn ông Hàn Quốc là một trong những người đẹp trai nhất trên trái đất và hầu hết phụ nữ trên toàn thế giới đồng ý cho thực tế này. Khi kết hợp với sự nổi tiếng và thành công, những người đàn ông chỉ đơn giản là không thể cưỡng lại. Nếu bạn nhìn thấy họ trong phim, bạn sẽ không thể không  yêu các bộ phim của họ hay bất cứ loại hình giải trí họ đang tham gia.

Chúng tôi đã có thời gian để nghiên cứu để đưa ra 10 nam diễn viên Hàn Quốc nổi tiếng và đẹp trai nhất trong năm 2013. Để vào danh sách này, rất nhiều tiêu chuẩn đã được đưa ra bao gồm tuổi tác, chiều cao, số lượng like Facebook, và sự nổi tiếng của họ trong những bộ phim hay âm nhạc cũng như vóc dáng của họ. Dưới đây là mười nam diễn viên Hàn Quốc hot nhất trong năm 2013.

1. Hyun Bin:

Đứng đầu 10 nam diễn viên Hàn Quốc nổi tiếng nhất và đẹp trai nhất trong năm 2013 là Hyun Bin. Anh chàng đẹp trai này tên thật là Kim Tae Pyung sinh ngày 25 tháng 9 năm 1982 và hiện là một trong những nam diễn viên quyến rũ nhất Hàn Quốc . Anh bắt đầu nổi tiếng qua vai diễn trong bộ phim truyền hình My Name is Kim Sam Soon năm 2005 và gần đây nhất là Secrete Garden năm 2010.

2. Lee Min Ho

Xếp hạng thứ hai là Lee Min Ho, anh sinh ra ở Dongjak, Nam Hàn Quốc 26 năm trước đây. Tên của nam diễn viên hấp dẫn này vang dội trong tâm trí của nhiều phụ nữ không chỉ ở Hàn Quốc mà trên toàn thế giới vì cái nhìn ấn tượng của anh trong bộ phim truyền hình Boys Over Flowers, City HunterPersonal Taste. Năm nay, Lee Min Ho sẽ trở lại với màn ảnh nhỏ với một bộ phim mới mang tên The Heirs

3. Bi Rain (Jung Ji Hoon)

Một ngôi sao quyến rũ và rất đáng ngưỡng mộ khác là diễn viên - ca sĩ nổi tiếng Hàn Quốc 31 tuổi,  Bi Rain ( tên thật là Jung Ji Hoon) . Anh không chỉ đóng vai trò là diễn viên một bộ phim truyền hình, mà anh còn sản xuất chúng. Rain cũng là một ca sĩ, người mẫu, nhạc sĩ và một nhà thiết kế. Có lẽ bộ phim được công nhận là phim hành động thành công nhất của Rain là Ninja Assassin được quay và sản xuất ở Mỹ đã ra mắt năm 2009.

.
4. Jang Geun Suk

Sinh ngày 04 Tháng 8 năm 1987 ở Chungcheongbuk-do, Hàn Quốc, Jang Geun Seuk tự hào được sinh ra vào ngày thứ tư trong tháng tám trên Âm lịch. Anh thực sự tuyệt đẹp trai, có sức khỏe và thông minh. Là mình là một diễn viên, người mẫu và ca sĩ. Anh được biết đến với vai chính trong bộ phim truyền hình You are beautiful cũng như trong một bộ phim hài lãng mạn khác mang tên Mary Stayed Out All Night năm 2010.

5. Kim Soo Hyun

Đây là một trong những nam diễn viên dễ thương nhất Hàn Quốc. Anh sinh ra trong tháng 2i năm 1988 tại Hàn Quốc. Giống như hầu hết các diễn viên Hàn Quốc khác, anh cũng là một ca sĩ và người mẫu. Kim Soo Hyun nổi tiếng từ các vai diễn anh đóng trong bộ phim truyền hình Dream High, và Moon Embracing the Sun với vai Lee Hwon , vị vua hư cấu của triều đại Joseon.

6. Choi Si Won

Đẹp trai đúng chất Hàn Quốc , diễn viên - ca sĩ Choi Si Won sinh  ngày 7 tháng 4 năm 1986 nhưng đã được chính thức ghi nhận là ngày 10 tháng 2 năm 1987. Đánh giá cao sự dễ thương và độ nổi tiếng của ngôi sao này khi anh là một trong bốn ngôi sao Hàn Quốc đầu tiên xuất hiện trên tem bưu chính Trung Quốc. Anh cũng tự hào là 1 trong các diễn viên Hàn Quốc đầu tiên đạt 3 triệu người theo trên phương tiện truyền thông xã hội Twitter. Anh nổi tiếng cùng với ban nhạc Super Junior.

7. Kim Hyun Joong

Sinh ngày 06 tháng 6 năm 1986, Kim Hyun Joong là một nghệ sĩ Hàn Quốc rất được yêu thích, rapper chính và trưởng nhóm nhóm nhạc SS501 của Hàn Quốc và là một diễn viên. Anh nổi tiếng với các bộ phim truyền hình  Boys Over Flowers, trong đó anh đóng vai Yoo Ji Hoo năm 2009 và Playful Kiss  năm 2010. Sự nghiệp diễn xuất của anh trong năm nay bao gồm City Conquest và Barefooted Friends.

8. Song Seung Hun

Này nam diễn viên Hàn Quốc nổi tiếng và thành công được biết đến với ánh mắt quyến rũ trong nhiều bộ phim truyền hình nổi tiếng bao gồm Endless Love My Princess. Sinh ngày 05 tháng 10 năm 1976, nam diễn viên 36 tuổi này bắt đầu sự nghiệp diễn xuất của mình năm 1995 và là người mẫu cho một thương hiệu Jeans nổi tiếng STORM. Anh xuất hiện trong một bộ phim mang tên Calla đóng vai chính với Kim Hee Sun. Bộ phim mới nhất của anh là The Messenger và một phim truyền hình vừa hoàn thành là When a Man Falls in Love.

9. Taecyeon

Nổi tiếng với kỹ năng đọc rap của mình trong nhóm nhạc Hàn Quốc được biết đến như 2PM, Taecyeon là một trong những siêu sao Hàn Quốc dễ thương nhất trong năm 2013. Anh sinh ngày 27 tháng 12 năm 1988 và bắt đầu thể hiện khả năng diễn xuất trẻ tuổi. Taecyeon chuyển đến tiểu bang Massachusetts, Hoa Kỳ, nơi anh tham gia thử giọng và gia nhập JYP Entertainment. Bây giờ anh ấy tham gia trong bộ phim truyền hình Hàn Quốc rất phổ biến Cinderella STEP SISTER  anh đóng vai một cầu thủ bóng chày nổi tiếng Jung Woo.

10. Jung Yong Hwa

Ngôi sao Hàn Quốc dễ thương này trở nên nổi tiếng sau khi đóng vai chính trong một bộ phim Hàn Quốc mang tên You are beautiful được phát sóng trên SBS năm 2009. Bộ phim sau đó đã được phát sóng tại Indonesia ngày 26 Tháng 7 2011. Trong bộ phim này, Jung Yong  Hwa vào vai Kang Shin Woo. Ngoài diễn xuất, diễn viên dễ thương của Hàn Quốc còn là Leader của một Indie nổi tiếng Hàn Quốc được gọi là CN Blue .  

Đây là hình ảnh top 10 nam diễn viên Hàn quốc nổi tiếng và đẹp trai nhất năm 2013 trên báo Malaysia
:

Nguồn : Soompi
Dịch : [email protected]

P/S 1 :Tiện thể PR, còm kiếm xèng down film cho các bạn http://kites.vn/thread/-jyj-2014 ... jyj-407961-1-1.html

P/S2 : Phỏng vấn mới nhất Kim Tae Hee  http://kites.vn/thread/kim-tae-h ... rt--406023-1-1.html

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +12 Thu lại Lý do
porcupine_minoz + 5 Ho chứ ko fải Hoo b ạ, b edit dc k ạ.
redapple + 5 No 1 :))
Rain_Smile^_^ + 2 tất nhiên fai có Bi ồi .. kaka 2 new.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-9-2013 14:21:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngồi sofa ngắm dai đẹp thặc là sướng quá đê
Cảm giác đê mê luôn
Ừ thì công nhận các anh dai trong danh sách thì miễn miễn thể chê đc rồi
Ai cũng over flower ý chứ
Thích nhất anh Bin với cả Kim Soo Hyun
cơ mà mình cứ nghĩ sẽ có cả con Dịt với Song Joong Ki nữa chứ
toàn mỹ nam thế mà

Bình luận

Song Joong Ki sao lại không thấy nhỉ, buồn ghê :(  Đăng lúc 5-9-2013 11:29 AM
Mình cũng nghĩ có Ki và Dịt :)) Ai ngờ ko thấy :'(  Đăng lúc 2-9-2013 10:14 PM
bình chọn cái quái khỉ j mà Cún chả có, Song Joong Ki chả có.. thặc là >"<  Đăng lúc 2-9-2013 10:10 PM
edit đi bạn ^^  Đăng lúc 2-9-2013 08:08 PM
:(  Đăng lúc 2-9-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-9-2013 14:27:46 | Chỉ xem của tác giả
Ố ố ố! có Zai nhà mình kìa!!!!!! lại trong TOP 3 ms sợ chứ!
Từ trc đến giời tưởng bạn xấu trai trong ngành giải trí  chỉ vì đôii mắt 1 mí mà bị 18 công ty loại bỏ =))chỉ tưởng có mỗi CLOUD mới thấy bạn trẻ đẹp zai ai dè cũng có người khác thấy bạn ý đẹp zai nữa!ha há
cái kiểu đẹp của bạn á! nhìn mãi ko chán, người đâu mà muốn men là men liền mà muốn trẻ con là trẻ con ngay tức khắc!
mà càng ngày càng già càng đẹp trai, chứ hồi ms debut á, nhìn ko nhận ra vì bạn quá gầy, bio thì lực lưỡng cơ bắp rùi làm bao nhiêu cổ chết!
Cảm ơn bạn tran news nhé!

Bình luận

@NASA ừm, vẫn nhớ bạn Suk post ảnh 2 bạn trẻ đi ăn ở nhật=)) khi nào lên xe bông thì chưa rõ nhưng mà chắc chắn đến 2015 sẽ cưới vợ vô điều kiện=))  Đăng lúc 2-9-2013 05:13 PM
ko phải dìm hàng đâu! sự thật nó thế đo=)))  Đăng lúc 2-9-2013 05:11 PM
Haha..e dìm Zai thế hả..téc mông..haha..Zai cứ xuất hiện vậy thiệt là đốn tim chúng ta mà..hhaaa  Đăng lúc 2-9-2013 05:08 PM
Anh mắt một mí cũng thân với anh Suk nhà em lém á, khi nào anh Rain lên xe bông ss nhỉ?:)  Đăng lúc 2-9-2013 05:05 PM
dòng 2 định dìm hàng đấy hả ;)  Đăng lúc 2-9-2013 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-9-2013 14:28:16 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng hóng,vì mình nghĩ hiện nay Won chắc cũng thuộc hàng hot chứsau những bộ phim thành công gần đây như Ojakgyo Brothers, Bridal Mask, Vua bánh mì Kim Tak Go 2010, và gần đây nhất là Good doctor, hi vọng có thể thấy lão Won trong danh sách này

Bình luận

mình cũng mong won có trong danh sách này năm 2013 won hoạt động tích cực thế cơ mà  Đăng lúc 3-9-2013 08:06 AM
rất tiếc là Won mỏ nhọn đã lọt lưới rồi bạn ah^^  Đăng lúc 2-9-2013 10:16 PM
mình cũng nghĩ như bạn <3  Đăng lúc 2-9-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-9-2013 14:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Các chàng trai , chàng nào cũng đẹp

Mỗi người đều có những nét riêng nên thật sự chẳng biết chính xác ai là người mình iu nhất ...

Một người lớn tuổi và một người nhỏ tuổi trong số 10 chàng trai

Vậy là hy vọng của mình đúng phết ,

Cám ơn chủ thớt .

Bình luận

ai thế ss Song ^^  Đăng lúc 2-9-2013 06:48 PM
có người mình thích nữa nà ^^  Đăng lúc 2-9-2013 05:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-9-2013 14:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sao báo lại viết sai tên anh thế này, Jung Yong Hwa mới đúng, nhà báo này làm ăn kỳ cục thế. Tại sao lại k nêu HS nhỉ, phim đó anh cũng đống vai chính và nổi tiếng ở nước ngoài mà {:182:} {:182:}
Sắp tới đóng FC rồi, hợp tác nhiều diễn viên nổi tiếng và có kinh nghiệm, mong anh làm thật tốt để dân Hàn không dị nghị idol đóng phim nữa. Dù gia tài chỉ có 2 phim nhưng được lọt top là niềm vinh dự {:159:} {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-9-2013 14:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Danh sách này phải có Hoàng tử thôi.
Mong chờ anh từng ngày Suk à.

* Trong lòng em và hàng vạn trái tim trên TG anh luôn là số 1 Keun Suk à. {:161:}

Dù thứ tự danh sách không ổn lắm. Mấy anh lớn như Rain..phải trên tý.
Mà xuất phát từ báo Trung phải không ạ?

P/S: Chủ thớt ơi sửa tên anh Jang Geun Suk giùm nhé, thanks.

Bình luận

é Na giỏi quá, nằm mặt tiền nha, mấy ai được ĐẸP TRAI và DỄ THƯƠNG như JANG KEUN SUK SUK là duy nhất  Đăng lúc 2-9-2013 05:19 PM
Bon chen cũng lên page 1 nhỉ? :))  Đăng lúc 2-9-2013 05:13 PM
done ^^  Đăng lúc 2-9-2013 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-9-2013 14:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúng tôi đã có thời gian để nghiên cứu để đưa ra 10 nam diễn viên Hàn Quốc nổi tiếng và đẹp trai nhất trong năm 2013. Để vào danh sách này, rất nhiều tiêu chuẩn đã được đưa ra bao gồm tuổi tác, chiều cao, số lượng like Facebook, và sự nổi tiếng của họ trong những bộ phim hay âm nhạc cũng như vóc dáng của họ

Lâu r mới đc post 9 thân êu, hủi ơi, mi tránh xa ta ra

Bình luận

;))  Đăng lúc 2-9-2013 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-9-2013 14:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Bi Béo..Bi Béo..Bi Béo
Các chàng ai cũng đẹp trai hết nhưng trong mắt mình Béo là nhứt thôi..hehe...
Ps: thấy chủ thớt mời, chắc là có Zai Bi nhà mình!! Haha..lót dép hóng nào
Chủ thớt ai, Bi nhà tớ tên là Jung Ji Hoon nhé, ko phải Jun Ji Hoon nha..thanks chủ thớt...

Bình luận

ac, chắc lúc edit xóa nhầm, hic, chứ quên thế nào đc tên anh rể ;))  Đăng lúc 2-9-2013 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-9-2013 14:45:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi zời, lại top 4 nữa
bạn Suk nhà ta có duyên với số 4 =))
anh Hyun Bin no1 quá đỉnh rồi, má lúm đồng tiền ấy làm sao cưỡng lại nổi :-D

Bình luận

Hoàng tử phải có chứ.:)  Đăng lúc 2-9-2013 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký