Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: poohbear
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 10 nữ diễn viên Hàn Quốc xinh đẹp và đáng yêu nhất năm 2013

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 4-9-2013 22:48:44 | Chỉ xem của tác giả
sis Song iu vấu ở nơi mô !!! với tiêu chí là xinh đẹp và đáng yêu thì làm sao mà có thể thiếu sis cơ chứ. Xinh đẹp thì miễn bàn rùi, đáng yêu thì ôi thui nhắc đến lại bấn loạn FH :"< cơ mà vẫn còn 4 nàng thơ Han Jin Min, Han Hyo Joo, Han Ga In, Ha Ji Won vớt vát <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 4-9-2013 23:01:11 | Chỉ xem của tác giả
thích mỗi Ha Ji Won thôi! sao mà cô ấy có thể xinh dến vậy chứ! Nàng Hwang Ji Ni xinh đẹp thuở còn đóng cặp với Jang Geun Suk giờ vẫn xinh đẹp như thế!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 5-9-2013 01:00:11 | Chỉ xem của tác giả
Ụ ôi, Han Ji Min càng nhiều tuổi thì càng trẻ ra mới lại xinh hơn hay sao ấy
Còn đẹp hơn cả cách đây mấy năm nữa
Top mười có mấy người mình không hay đọc tin nên cũng không biết gì nhiều, nhưng nói chung đều đẹp, mỗi người một vẻ hết.
Cảm ơn bạn chủ thớt đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 5-9-2013 01:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Các diên viên lot được vào top này thì chắc chắn ai cũng xinh đẹp rồi. Khó mà có thể nói là ai xinh nhất đẹp nhất vì còn tùy mắt người, tùy mức độ yêu thích đối với các bộ phim mà họ từng tham gia. Nhưng cá nhân mình thì mình thích Lee Young Ae nhất. Nhìn vẻ đẹp mặn mà của một phụ nữ chín chắn, nhìn cũng phúc hậu nữa. Ngoài ra còn vẻ đẹp của Han Ji Min nữa, nhìn phải nói là tràn đầy sức sống, đúng là xứng danh với danh hiệu người đẹp không tuổi tác của Hàn Quốc, mà nói vụ không tuổi lại nhớ tới Jang Na Ra nữa nhỉ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 5-9-2013 09:55:56 | Chỉ xem của tác giả
hí hí trong đây toàn người đẹp!!! Ai ai mình cũng thích, cũng xem phim của các kiều nữ hết rồi!!! Phải nói là phim nào cũng hay hết hehehe!!! Đặc biệt trong đây là thích cặp vợ chồng của Han Ga In nhất, mình cũng xem cả phim chồng chị ấy đóng rồi dễ thương ơi là dễ thương. Phải công nhận cặp này đẹp đôi thật đấy. Chị phải mau mau sinh em bé đi!!! hihihihi!!! Ai cũng mong hết !!! Thích chị Han Ga In quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 5-9-2013 10:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích ss hyo yoo nhất luôn :V,vote cho ss nào ^^
10 chị này m đều xem hết rồi,hehe
mà sao ko có ss song nhỉ :s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 5-9-2013 10:53:25 | Chỉ xem của tác giả
hihi hôm rồi chạy vào topic này xem nhưng kết quả vẫn chưa đủ 10 nên... chạy ra :">
Hôm nay lại lăn vào xem tiếp!!! Kéo kéo kéo xuống đến con số cuối cùng cũng vỡ òa vì bắt gặp 1 trong những dv mình yêu thích cũng góp mặt trong top 10 (theo bảng xếp hạng này)
Mấy kiểu BXH như này cũng ko phải hiếm và như bạn trên nói, cũng ko có cái nào là tuyệt đối!
Nhưng có 1 điều mà mình tâm đắc ở đây, BXH này như "đấm" vào 1 bài báo vài ngày trước "sao nữ trội tài kém sắc của màn ảnh Hàn", có nàng Han Ji Min trong đó :)) Giờ đọc bài này thấy hả hê rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 5-9-2013 11:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, không có Song Noona à, mà nếu xét trong năm 2013 không thể không nói đến sự trở lại của ss Song được. Đúng là danh sách này ai cũng đẹp khỏi nói nhưng cũng phải xét đến độ phủ sóng hình ảnh chứ nhỉ.
Mình là mình thấy Lee Young Ae đúng là quá đẹp và quá nổi tiếng nhưg trong năm 2013 này chị ý cũng có hoạt động mấy đâu nhỉ.????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 5-9-2013 12:50:47 | Chỉ xem của tác giả
her her cái này thiếu mất mợ Song, mợ Jun, nhưng bù lại sự mất mát đó
là mợ Min nhà em No 1 "tung bông" . Vơ mà đều là nữ diễn viên xinh đẹp và tài năng.
Ai đứng nhất không quan trọng, đối với mình ai trong họ cũng đều xứng đáng với vị trí nhất cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 5-9-2013 13:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Đầy đủ những tên tuổi lớn
nhưng bất ngờ vì chị Ha ji min được đứng đầu
thiếu chị Song  có vẻ là hơi thiếu xót thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách