Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15697|Trả lời: 71
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 20 sao nam phụ nữ muốn được kết hôn cùng nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[06.12.2012] Top 20 sao nam phụ nữ muốn được kết hôn cùng nhất

Tạp chí Hanryu Pia, Nhật Bản và My Daily, Hàn Quốc đã phối hợp tiến hành một cuộc khảo sát tại Hàn Quốc từ ngày 01.10 đến 01.11.2012 với nội dung "Sao nam tuyệt nhất mà tôi muốn được kết hôn cùng". Kết quả vừa được công bố trên tạp chí Hanryu Pia số tháng 12.2012 như sau:

Với tính cách chân thành, lịch thiệp cũng như hình tượng của một chàng trai có tri thức, “chàng trai  Quốc dân” Lee Seung Gi đã được bình chọn là người đàn ông đáng tin cậy và đáng mơ ước mà phụ nữ muốn được nên duyên cùng nhất.

“Lee Seung Gi vừa có học thức cao lại vừa trung thực, rất đáng tin cậy.”, “Lee Seung Gi luôn tạo cảm giác rất ấm áp, an toàn, một chàng trai trung thực và có trách nhiệm.”, “Anh có khả năng tự quản lý bản thân rất tốt, chắc hẳn cũng sẽ có thể là trụ cột đáng tin cậy của gia đình”, “Anh ấy rất thông minh và lịch thiệp, sẽ có thể chăm sóc gia đình, nuôi dạy con cái theo chuẩn mực”, … Các cô gái đã chọn đây chính là những điểm vàng của “chàng trai Quốc dân” Lee Seung Gi khiến họ muốn được kết hôn cùng nhất, và đó cũng chính là những mong ước chung của phụ nữ về người chồng tương lai của mình.

Nhận được nhiều bình chọn tiếp theo là nam diễn viên Kim Soo Hyun. Kim Soo Hyun hiện đang rất được các khán giả nữ yêu thích kể từ sau bộ phim Dream High và gần đây là bộ phim “The Moon Embracing The Sun”

Và giữ vị trí thứ ba trong cuộc bình chọn là nam diễn viên So Ji Sub, anh rất được khán giả yêu thích với vai diễn gần đây trong bộ phim “Ghost”.

* Top20 sao nam mà phụ nữ muốn được kết hôn cùng nhất gồm:

No.1 - Lee Seung Gi
No.2 - Kim Soo Hyun
No.3 - So Ji Sub
No.4 - Song Joong Ki
No.5 - Lee Min Ho
No.6 - Gong Yoo
No.7 - Hyun Bin
No.8 - Kang Dong Won
No.9 - Kim Jae Won
No.10 - Park Yoo Chun
No.11 - Won Bin
No.12 - Lee Sang Yoon
No.13 - Lee Je Hoon
No.14 - Seo In Guk
No.15 - Joo Won
No.16 - Lee Jun Ki
No.17 - Lee Byung Hun
No.18 - Song Seung Hun
No.19 - Park Shi Hoo
No.20 - Yoo Seung Ho

Source: Piahanryu.jp, My daily.co.kr
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-12-2012 20:51:41 | Chỉ xem của tác giả
lần trước thì là muốn ôm nhất, giờ lại thành muốn kết hôn nhất ràu xao
cơ mà cụ ạ, hềnh như càng đứng đầu mấy bảng này nhiều thì nguy cơ ế càng cao hay sao á
cũng may là chưa thấy cái poll về giáng sinh, năm ngoái cụ chả đứng đầu bảng vụ nghệ sĩ bạn muốn cô đơn trong lễ giáng sinh nhất còn gì

Bình luận

quần áo bạn đẹp quá đi @@  Đăng lúc 6-12-2012 10:21 PM
anh ý đúng chuẩn luôn:x...với lại vui tính đến lạ;))...RM;)  Đăng lúc 6-12-2012 10:00 PM
mà nghĩ lại, các bác My daily nguy hiểm quá, cứ tăng le vồ thế này thì ko biết nếu có poll nữa thì sẽ là giề tiếp theo đây =)))))))))))  Đăng lúc 6-12-2012 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-12-2012 20:55:19 | Chỉ xem của tác giả
khà khà, cả 2 tình iu nhớn của mình đều lọt top nhá
Subbie khỏi nói ròi, mẫu đàn ông đích thực, còn Sannie Jae Won của mình thì ...hớ hớ hớ, killer smile, không thể nào cưỡng lại nụ cười của anh
Gi béo được hâm mộ ghê nơi
mà cái danh sách toàn zai đẹp, zai hot
ps: hụt sofa ròi

Bình luận

hihi ta thấy KJW oppa rồi phụ nũ Hàn thật có mắt nhìn người đó  Đăng lúc 6-12-2012 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-12-2012 20:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Có cả JW nữa này

Nhưng mà lấy chồng như anh Won về, lỡ mà nhà có gián hay bọ gì bay vào, chắc hai vợ chồng thi nhau la làng quá :))

Nói chứ, nhìn JW là em muốn cưới rồi, người cao to vững chải, tính tình lại thật thà, khờ khờ mặc dù miệng lưỡi cũng dẻo lắm luôn

Bình luận

Ojakgyo brothers đó bạn  Đăng lúc 12-12-2012 03:23 PM
bác cho e hỏi cái pic đầu trong đống quần của bác là phim j thế ạ?  Đăng lúc 12-12-2012 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-12-2012 21:03:38 | Chỉ xem của tác giả
nghĩ cũng buồn cười, poll người tềnh hay quyến rũ gì thì hiếm khi thấy mặt cụ nó, cơ mà cái poll nào về ông bà cha mẹ mẫu mực thì trừ khi là bị gạt tên ngay từ đầu, còn ko thì cụ cứ lù lù xuất hiện đằng trước
nhiều khi cũng tội cho cái sự mong ước được tẻ tung trai tráng trong mắt các ẻm của cụ lắm lắm
cơ mà biết sao được, các ẻm các chị chả muốn có người yêu như cụ mới vật vã ))))))))) toàn thấy bảu muốn có thằng koan giống cụ, hay muốn kóa đức ông chồng mẫu mực như cụ ... vì như vậy thì tương lai sẽ có thể có được thằng koan như cụ. Chỉ vậy rồi hết
Cái số nó rứa rồi, chấp nhận thôi cụ

Bình luận

kỉu như cụ vớ được mà để làm bạn trai ko wa' uổng, phải "cưới liền tay" mới phải đạo :D  Đăng lúc 12-12-2012 03:34 AM
kỉu như cụ vớ được mà để làm bạn trai ko wa' uổng, phải "cưới liền tay" mới phải đạo :D  Đăng lúc 12-12-2012 03:34 AM
Sao Yoo Seung Ho cũng có trong đây vậy? Bạn ấy còn nhỏ mà. Hihi. Chỉ do cái tội đẹp trai quá mà. Xem I miss you bạn ấy trưởng thành quá.  Đăng lúc 7-12-2012 08:05 PM
là ngày sinh nhật ss Han ý Tali_heo ạ :D 22/2  Đăng lúc 6-12-2012 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-12-2012 21:04:52 | Chỉ xem của tác giả
SongHyo gửi lúc 6-12-2012 20:58
Có cả JW nữa này

Nhưng mà lấy chồng như anh Won về, lỡ mà nhà có gián hay bọ gì ba ...

đá đít,nhanh vợi ss
buồn quá,đi bụi cho vui
em thích chú Sồ
cơ mờ cũng chả giám mơ
lấy chồng mỹ nam về khộ lém,lo mất lém,chắc phải xách xép cả ngày đi dữ chồng quá,nên sở muốn nên  bé hơn sở thích,không cho phép đổi chiều:)))))))))))))))

Bình luận

tại mình biết kiểu j cũng có sồ trong mấy cái top kiểu này nên mới mò vào =)  Đăng lúc 6-12-2012 09:50 PM
mình cũng thik ahjussi =))  Đăng lúc 6-12-2012 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-12-2012 21:04:58 | Chỉ xem của tác giả
"Giá" của anh Gi vẫn là cao nhất :D
Mấy năm rồi không có rớt giá tẹo nào :)))))))
Dù có bạn này bạn nọ nổi lên sụp xuống, anh Gi vẫn chứng minh sức hút số 1 bằng việc nhất định không chịu nhường ghế số 1 cho ai cả :x

Hí hí, không những được bố mẹ vợ yêu quý (con rể quốc dân) mà giờ đến cả người trong mộng của các cô gái anh cũng đứng đầu luôn.

Năm kia ss Han còn cao giá, cũng đứng đầu bảng, nhưng giờ "tụt giá" thảm hại rồi, liệu anh có để mắt đến nữa hem ;)) (nghi vấn ra album toàn vào ngày 22 ý :x)

Bình luận

vậy ra ngày 22 là ngày em tròn 9 tháng trong năm à =)) Sợ dạo này anh bị em đá rồi cũng nên, năm ngoái còn viết hẹn hò nhé, năm nay đã viết bài thất tình rồi =))   Đăng lúc 6-12-2012 09:11 PM
ngày 22 là ngày gì vậy???  Đăng lúc 6-12-2012 09:06 PM
ngày 22 là ngày gì vậy???  Đăng lúc 6-12-2012 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-12-2012 21:08:51 | Chỉ xem của tác giả
mình chọn Lee Min Ho rồi đó

đẹp trai lại rất ấm áp nữa,

Min Ho No.1
p/s:  anh Gi dạo này nổi quá nhỉ, học giỏi có lợi thế ghê

Bình luận

ôm ôm ss! :xxxxxxxxxx với minoz Ho là no 1!!!!  Đăng lúc 6-12-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-12-2012 21:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tới nhìn lui, tưởng hoa mắt

Ai dèn Chun đứng thứ 10 lận

Hú mồ hôi hột, tưởng người ta chỉ thích anh là idol thui chứ k thích làm chồng

Vẫn được thứ 10 là may lắm rồi khà khà

Bình luận

trùi thía gọi là may hé ai mà lấy ảnh về thì nhà bệnh phải biết  Đăng lúc 7-12-2012 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-12-2012 21:15:16 | Chỉ xem của tác giả
mấy bảng xếp hạng kiểu này Gi Béo toàn No1 thôi

cơ mà k ngờ Chông Busan đc hạng 14 nha

chắc mẩm nếu lọt, chỉ 19, 20 là cùng hí hí

Won oppa đc có 15 thôi à, em tưởng TOP 10 chứ ^^

nhưng layu61 lão về chắc chết mệt với Aegyo suốt ngày thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký