Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4069|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tour tham quan phim trường trên du thuyền của "Love Rain"??

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tour tham quan phim trường trên du thuyền của "Love Rain"??

Hãng "Du thuyền Nhật Bản", doanh nghiệp có kinh nghiệp tổ chức nhiều tour du lịch trên biển đa dạng giữa Nhật Bản và Hàn Quốc, vừa thông báo rằng họ sẽ tổ chức một kế hoạch mới về chuyến tham quan trên biển trong vòng 4 ngày 3 đêm , khởi hành từ Cảng Osaka ngày 12 tháng 4, qua đảo Jeju và tới Incheon. Điểm đặc sắc của tour du lịch này là buổi ghi hình phim của bộ phim "Love Rain" sẽ diễn ra ngay trên tàu vào ngày thứ ba, tức ngày 15 tháng 4. Lịch trình dự kiến quá trình quay phim sẽ diễn ra trong khoảng 90 phút

Chưa có thông tin rõ ràng về việc có sự kiện nào dành cho người hâm mộ sẽ được tổ chức hay không.
Họ chỉ gửi đến thông điệp "Thưởng thức tour du lịch hàng hải đặc biệt tới đất nước Hàn Quốc". Nhưng chi phí cho chuyến du thuyền này có vẻ tốn kém hơn những chuyến tham quan thông thường, thông tin chi tiết dưới đây

Đây không phải là một tour du lịch được TreeJ hay công ty Frau chính thức lên kế hoạch, nên có người lo sợ tour du lịch này có vẻ đang lợi dụng tiếng tăm của "Love Rain", nhưng họ cũng mong những người tham gia tour sẽ tận hưởng chuyến tham quan trên du thuyền này dù họ có nhiều cơ hội được thấy Jang Keun Suk và Yoona hay không

Source :jks4ever
Viettrans : Sukkyu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TửLăng + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-3-2012 14:55:03 | Chỉ xem của tác giả
OMG

nhìn cái du thuyền mà choáng ngợp

mình muốn đi                                                     

love rain của mình    

Bình luận

sao ss đánh em >.< ???? cảnh lãng mạng vậy mà ko có *cái kia* thì phí lắm :))))))))))))))  Đăng lúc 14-3-2012 03:22 PM
=)))) khổ thân ss .nhà mình ss túc trực 24/24 luôn đó e . nhưng mà ngại t8m =))  Đăng lúc 14-3-2012 03:02 PM
=)) tóm lại là mặc quần mới nhưng mà online k chịu ra mặt, nhà săp thành cái miếu  Đăng lúc 14-3-2012 03:00 PM
@kid : *gãi đầu* 1 ngày 1 cái quần đó e . ss hơi bị dẹo =))))))))))))  Đăng lúc 14-3-2012 02:58 PM
=)) ss k thể bớt thay quần liên tục hơn đc à  Đăng lúc 14-3-2012 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

KjnG Tài khoản bị xóa
Ghế gỗ
Đăng lúc 14-3-2012 15:04:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi chiếc du thuyền nhìn bên trong nó sang trọng quá

a già muốn đi nó để đc ngắm con bé Na

nhưng có vẻ ước mơ cũng chỉ là mơ ước

đi 1 tour thế này chắc đắt đỏ lắm vì Nhật nổi tiếng cái gì cũng chất lượng và giá thì cắt cổ

cả đoàn làm phim lên du thuyền quay 90 phút ko biết hết bao nhiêu tiền

chúc đàon quay phim sức khỏe luôn dồi dào và các diễn viên luôn có sức khỏe tốt nhất {:292:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-3-2012 15:08:44 | Chỉ xem của tác giả
hóng hớt quá {:434:}

Cặp đôi của ta ới {:432:} cái du thuyền kiểu này chắc lại kiểu hoàng tử tông túa đây mà {:425:}

Seo In Ha ♥ Kim Joon Hee ới mong được xem Love Rain quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-3-2012 15:11:24 | Chỉ xem của tác giả

cái du thuyền thật lộng lẫy làm sao
được đi cùng đoàn phim trên đấy
nhất là với Na và Suk thì còn gì bằng  

còn mười mấy ngày nữa thôi là thấy In ha và Yoon hee rùi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-3-2012 15:13:13 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái du thuyền mà muốn ngất
ước gì mình cũng được ở trên đó
trên du thuyền lãng mạn liệu có cảnh *đặc sắc* nào ko nhỉ ?
12 ngày mòn mỏi của mình

Bình luận

ko mong muốn gì nhiều chỉ mong có vậy thui! ước mơ *nhỏ bé* của mình ^__^ *hóng hóng*  Đăng lúc 14-3-2012 03:20 PM
*đặc sắc* hả . *tát* phát biểu linh tinh =)))))))))  Đăng lúc 14-3-2012 03:18 PM
du thuyền thì lãng mạn thôi rồi rồi còn gì nữa~~~~~~~ chết mất , nghĩ đến mà phởn  Đăng lúc 14-3-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-3-2012 15:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Choáng quá, chờ xem sẽ là cảnh j nào, liệu có phải tiệc mừng sinh nhật của Seojun trên du thuyền ko{:408:}

15/4 mới quay cảnh này cơ mà, ko biết giờ đang quay hay lại nghỉ lấy sức đi bar rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 14-3-2012 15:25:32 | Chỉ xem của tác giả
sukkie.no.1 gửi lúc 14-3-2012 15:23
Choáng quá, chờ xem sẽ là cảnh j nào, liệu có phải tiệc mừng sinh nhật của Seojun trê ...

bà kia sao bà lại vạch áo chồng cho người xem lưng

cái hôi thâp niên 70 nhà đã danh giá rồi

thì đên thời hiện đại chắc cũng đủ để cho cháu đích tôn sn trên du thuyền nhỉ )))

nhiếp ảnh thiên tài ( lại thiên tài tiếp, sau nhạc trưởng thiên tài, ca sĩ thiên tài, vũ công thiên tài...  suôt ngày thiên tài {:404:})
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-3-2012 15:28:33 | Chỉ xem của tác giả
sukkyu gửi lúc 14-3-2012 15:25
bà kia sao bà lại vạch áo chồng cho người xem lưng

cái hôi thâp niên 70 nhà đ ...

Momo ko phải vũ công thiên tài đâu cô, chỉ là hơi giỏi thôi

Tính ra mới là vai thiên tài số 3 thôi mà{:412:}

Tôi nghĩ ra lắm trò trên thuyền lắm rồi, muốn viết fic lắm cơ mà bị cái kia đè ko thể viết huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-3-2012 15:52:25 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái du thuyền mà choáng
hèn chi cái chi phí làm phim khủng thế
tat^' nhien kg fai đoan phim bỏ tiền thuê cả nhg chắc cũng tiêu tốn ít nhiều
làm mình liên tưởng tới tàu titanic, nhg chỉ là con tàu thui...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách