Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5165|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trần Khôn bị bạn bè của Triệu Vy xa lánh?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trần Khôn bị bạn bè của Triệu Vy xa lánh?

Nam diễn viên bị "unfollowed " bởi một vài bạn thân của Triệu Vy trên Weibo của mình.

Trước đó đã có tin đồn rằng đôi bạn lâu năm Trần Khôn và Triệu Vy đã rạn nứt tình cảm, một vài người bạn thân đã "unfollowed" nam diễn viên trên tài khoản weibo của anh, bao gồm nữ ca sỹ Vương Phi.

Đầu tuần này, các cư dân mạng với đôi mắt sắc bén đã quan sát thấy Trần Khôn đã xóa đi các comments của mình trong các bài đăng trước đây, những bài viết anh gửi lời cám ơn Triệu Vy vì đã ủng hộ phim điện ảnh "Nhượng tử phi đạn" của mình. Thêm vào đó, một người được cho là anh trai của Triệu Vy cũng đã comment chỉ trích Trần Khôn rằng: "Triệu Vy không cần một 'người bạn' như cậu!"

Quan hệ giữa hai ngôi sao Đại Lục trước đó từng có tin đồn rạn nứt sau một loạt những bài viết đầy ẩn ý về "tình bạn" của Trần Khôn trên weibo và việc anh thiếu sự quan tâm ủng hộ khi tác phẩm đạo diễn đầu tay của Triệu Vy "Gửi thời thanh xuân đã xa của chúng ta" khởi chiếu vào tháng trước.

Mặc dù quản lý của Trần Khôn nhấn mạnh nam diễn viên đã đích thân mua vé xem phim, nhưng gần đây lại nói bóng gió rằng anh thật sự không làm vậy khi trả lời giới truyền thông tại liên hoan phim Cannes vào tuần này. Mặc dù phủ nhận quan hệ xấu đi với Triệu Vy, nhưng những lời nói thiếu nhất quán giữa anh và quản lý đã khiến nam diễn viên phải hứng chịu hàng loạt những phản ứng dữ dội từ fans hâm mộ.

cre: here
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2013 22:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Lại nữa =.= sao cứ nhiu đây làm qài vậy ta ???

Người trong cuộc ko thý có tâm hơi mà báo chí cứ ầm ầm à ~~~

Mình ko cần bik qh họ sao, nhưng ủng hộ TK, anh ấy chả làm j sai cả ! Và quan trong là CT ko có can hệ j, làm ơn đừng kéo chị ấy vào cái !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2013 22:39:28 | Chỉ xem của tác giả
trời đừng mang Tấn tỷ tỷ vào nữa nói thiệt tình bạn đôi khi rạn nứt thì có gì đáng ngại chứ chừng nào chửi nhau trên báo mới đáng lo. Chắc là dzận nhau vu vơ rồi làm hòa thui {:156:} Thiệt là mong Châu tỷ yên bề gia thất ghê nhưng là vs Khôn ca cơ. Thik couple này từ khi coi phim Tình tựa gió sương ak{:138:}

Bình luận

@BigbangIsVips ôm ôm chính xoác mà sao lại gặp Vip nữa nè:> dzui tóa  Đăng lúc 28-5-2013 06:31 PM
uh, m cũng thix couple này nha hehe  Đăng lúc 25-5-2013 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2013 08:02:22 | Chỉ xem của tác giả
đôi khi báo chí có thể đăng tin để tìm kiếm người xem thôi mà. tình bạn thì cũng có lúc này lúc nọ chứ,giận nhau thì không ít mà thương nhau thì cũng chẳng kém. có quý nhau nhiều thì mới có giận nhau chứ. chúc 2 ngôi sao đại lục sớm làm lành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2013 10:20:26 | Chỉ xem của tác giả
Bạn bè gây nhau cũng là chuyện thường, báo chi fan cứ làm ầm cả lên, lôi cả Châu tỉ vào nữa chứ, đó là chuyện riêng của hai người bọn họ, làm gì mà phải rùm beng lên thế, dù sao họ gây nhau cũng có lý do của họ, cứ lôi người ta rồi kêu họ làm rạn nức, đã có gì chắc chắn đâu, thiệt là.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2013 11:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Vy tỷ, mấy bữa nay đọc mấy tin này mình cứ buồn buồn, vì mình tôn thờ tình bạn hơn tình yêu nên thấy tình bạn thân thiết giữa các nghệ sĩ lại càng đáng quý
Mình là người ngoài không nên phán xét nhưng vẫn thấy thiện cảm dành cho Khôn ca suy giảm ít nhiều
Cùng là bạn đồng môn thân thiết nhưng so với Minh ca nên cảm thấy tình cảm bạn bè giữa anh và Vicky có nhiều khoảng cách
Nghe đâu đó là trước đây cũng có lần 2 người trở nên xa cách 1 thời gian vì Vy tỷ trở nên nổi tiếng sau H
bạn bè thì có lúc này lúc kia, nhưng nam nhi đại trượng phu mà cũng có ý tưởng đó thì mình cũng không thích lắm, có cảm tưởng xa cách là do đố kỵ mà nên
May mắn và ss Vy đã có chỗ dựa vững chắc và gia đình rồi, chứ như mình mà bạn bè đối xử vậy chắc sốc lắm ( mặt dù không tỏ thái độ cụ thể nhưng hành động cũng nói lên phần nào)
Mình cũng thích ss Tấn nữa, hôm qua mới coi Họa Bì xong, thấy tình cảm của Hồ Ly ới Tĩnh Công chúa còn làm mình thích hơn Tĩnh công chúa với Hoắc Tâm @_@

Bình luận

mình nghĩ Vương Phi đã như vậy thì k còn gì để nói,trước giờ mình k thích TK nên giờ nếu anh rêu rao như trên mương thật thì mình nghĩ TK nhận cả rổ anti  Đăng lúc 26-5-2013 01:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-5-2013 11:38:06 | Chỉ xem của tác giả
Ủa cũng đã có gì nghiêm trọng đâu mà báo giới cứ đoán già đoán non
Chỉ tại Triệu Vy hot quá, cái gì cũng bị soi =.=
Báo giới cứ làm quá lên, Huỳnh Hiểu Minh phản ứng nhiệt tình thì cứ hỏi tới tấp, lại mang tiếng cho HHM vì cứ đi đâu cũng kể chuyện cũ ra. Trần Khôn không có phản ứng gì thì cứ săm soi là có chuyện thế này đây, lại mang tiếng anh ý ko quan tâm gì đến bạn bè ?!!
Cảm ơn bạn đã dịch tin :D

Bình luận

bạn nói chuẩn báo chí cứ làm ầm ầm tình bạn chí cốt gần 20 năm chứ có ít đâu mà hơi tí đã thế!!!  Đăng lúc 25-5-2013 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-5-2013 12:32:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn thích Triệu Vy nhất, thích từ bé rồi, dù có chuyện gì xảy ra vẫn ủng hộ và tin tưởng chị ấy. Nếu mà chuyện này là thật thì đúng là đáng tiếc quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-5-2013 13:06:07 | Chỉ xem của tác giả
bạn bè mà có lúc hiểm lầm nhau, cãi vã nhau

đó là chuyện bình thường như cân đường hộp sữa thôi

khi hiểu ra, hết giận, lại làm lành với nhau

cứ để yên 1 thời gian, rồi đâu khắc vào đó

mọi chuyện lại quay về quỹ đạo ban đầu thôi

chuyện của 2 anh chị để 2 người giải quyết

càng nhiều người quan tâm cầng rối

mong tình bạn đẹp của 2 người mãi bền vững : )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-5-2013 14:41:00 | Chỉ xem của tác giả
tình bạn cũng phải có lúc nọ lúc kia chứ. làm sao mà lúc nào cũng vui vẻ được.
hiếm có một tình bạn nào lâu năm như thế
mong báo chí hãy xem xét kĩ rồi mới đăng tải tin nhé
không sẽ làm cho người trong cuộc đã buồn lại càng buồn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách