Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4095|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Trần Kiều Ân: vẫn còn duyên nợ với Tiếu ngạo giang hồ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-6-2013 17:52:22 | Xem tất |Chế độ đọc
14.06.13 Trần Kiều Ân: vẫn còn duyên nợ với Tiếu ngạo giang hồ

Ngày hôm nay game 3D được mong đợi nhất của công ty Thế giới Hoàn Mỹ "Tiếu ngạo giang hồ" đã chính thức công bố nữ diễn viên nữ hoàng phim thần tượng Trần Kiều Ân - người thủ vai Đông Phương Bất Bại trong phim truyền hình gây xôn xao Tân Tiếu ngạo giang hồ gần đây - sẽ trở thành người đại diện phát ngôn cho game online này. Cô sẽ tiếp tục diễn vai Đông Phương Bất Bại trong một đoạn phiên ngoại của Tiếu ngạo giang hồ. Đơn vị sản xuất game cũng đã công bố poster nhân vật Đông Phương Bất Bại do Trần Kiều Ân diễn, cùng đoạn video giới thiệu. Đoạn video đầy đủ sẽ được công bố trước ngày 28/06 - ngày phát hành bản open beta của game.

Ngoài tạo hình Đông Phương Bất Bại giáo chủ, Trần Kiều Ân còn có một tạo hình nữa là một hiệp nữ  áo trắng thần bí. Chính vì tạo hình áo trắng này mà đã từng có tin đồn Trần Kiều Ân sẽ diễn vai Tiểu Long Nữ trong tác phẩm mới Tân Thần điêu đại hiệp do Vu Chính sản xuất. Hiện vẫn chưa rõ nhân vật này trong game là thế nào. Tuy nhiên được biết rằng theo kịch bản game, người chơi có thể lựa chọn tình tiết khác nhau, dẫn tới những kết thúc khác nhau cho nhân vật của mình.

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/m/c/2013-06-14/14533942314.shtml
Translated by Lộng Nguyệt (lược dịch)
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 18:12:30 | Xem tất
Nhìn hình ảnh chắc có qua chỉnh sửa, nhưng nhìn Trần Kiều Ân không khác mấy
Thấy đẹp lung linh nhất là tấm mặc đồ màu trắng
Phim Tiếu ngạo giang hồ giúp Trần Kiều Ân nổi tiếng ở Trung Quốc rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 18:20:41 | Xem tất
oài, nhìn tấm mặc áo trắng mún ngất xỉu, đẹp gì đẹp wa' chời zậy nè
trc h it coi fim của sis Ân đóng, tại thể loại thần tượng vs hiện đại mình hk thích lắm, dù vẫn thích sis Ân, nhưng mà sau khi coi TTNGH thì bị cuồng sis ấy, sis ơi đóng nhiều fim cổ trang đi để e ngắm
Sis Ân mặc đồ cổ trang nhìn cực đẹp, cực lung linh nhaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 18:52:37 | Xem tất
Tạo hình Đông Phương Bất Bại ảo quá :)) làm sáng nay xem được một xíu đoạn vid thì tưởng là nhân vật hoạt hình hay đại loại vậy :))

Nhưng tạo hình cô gái áo trắng thì đẹp thật :x :x :x

Hóa ra mặc áo trắng cho cái này, làm mình cứ ngỡ đóng TLN thật :)) Vì lời thím Vu thì mình bị ko tin lắm nên thím có đính chính thì vẫn nghi :v Giờ thì yên tâm phần nào rồi :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 19:29:26 | Xem tất
hình Kiều Ân mặc áo trắng trông đôi mắc thần sắc lạ quá nhĩ

nhìn nữ tính hơn, yêu kiều hơn đó

Kim Dung ko biết bao nhiêu bộ đây, chắc Vu Chính cover hết quá

Đợi chờ phim hay cập bến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 22:14:55 | Xem tất
hic tạo hình áo trặng tựa như hoa lại tựa như là ảo ảnh,nhìn ss trên 30 rùi mà cứ như nũng nịu,ánh mắt gì đâu mà choáng quá,ngưỡng mộ!
ko hiểu sao ,sao c biz càng già càng xinh đẹp,lâm tâm như,rùi y thần rùi kiều ânhic ai cũng mê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2013 09:39:11 | Xem tất
Tuy mình hơi không thích nhân vật Đông Phương Bất Bại của chị ấy vì nó hoàn toàn khác hẳn với nguyên tác nhưng thật sự là Trần Kiều Ân xinh ghê đó ^^
Đôi mắt thật là đẹp, nhìn vào rất khó quên
Cảm ơn bạn đã dịch tin :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2013 21:23:13 | Xem tất
MẶC DÙ  trần kiều ân không phải là người mình thấy hợp với vai Tiểu Long nữ, nhưng nếu như VSS và TKA mà ứng cử thì mình nghĩ TKA sẽ hoàn hảo gấp trăm lần mất. mình xem TTNGH cũng chỉ tập nào có ĐPBBại mới xem, nếu k có ĐPBB mình cược cả bộ phim sẽ k có được một điểm cộng hay hút khách nào!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2013 20:39:48 | Xem tất
Cái Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ, nếu không có TKA tỷ chắc có ma nó mới xem, còn cái ảnh ảo quá nhưng rất đẹp, hic sis đóng cổ trang đi bảo đảm sẽ nổi hơn nhiều, mặc đồ cổ trang quá đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2013 20:48:34 | Xem tất
Tấm mặc áo trắng cứ tưởng là thần tiên phương napf nữa chứ {:290:}
Người đâu mà đẹp ngất ngây luôn à {:265:}
SS Ân phải đóng thêm nhiều phim cổ trang nữa, tạo hình cổ trang quá hợp {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách