Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7735|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trần Pháp Lai mạnh dạn đóng cảnh nóng trong phim điện ảnh mới sau khi rời TVB

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trần Pháp Lai mạnh dạn đóng cảnh nóng trong phim điện ảnh mới sau khi rời TVB

Cựu hoa đán TVB 31 tuổi Trần Pháp Lai từ lâu đã có tin đồn bí mật kết hôn với bạn trai lâu năm, hoàng tử Neway Tiết Thế Hằng. Tuy nhiên, tháng trước tại một sự kiện, Trần Pháp Lai đã ám chỉ quan hệ 7 năm giữa hai người đã kết thúc. Vì không còn tình yêu, nên cô đã trở về Mỹ để tiếp tục học diễn xuất. Năm ngoái, khi quay "Bao la vùng trời 2" cho TVB, Trần Pháp Lai có nhiều cảnh thân mật với Trương Trí Lâm. Hợp đồng của TVB và Pháp Lai hết hạn vào tháng 5 và cô quyết định rời khỏi công ty. Giờ đây cô đã thành công trút bỏ gánh nặng "con dâu Tiết gia" và không còn hợp đồng quản lý, thậm chí còn giải phóng bản thân và thể hiện "bản lĩnh" của mình trên màn ảnh rộng!

Gần đây, sau khi hợp đồng của Pháp Lai và TVB kết thúc, cô đã tham gia dự án điện ảnh kinh dị "Tales From the Dark I & II", bộ phim được chuyển thể từ tiểu thuyết gia kinh dị ăn khách nhất Hong Kong Lý Bích Gia. Trong phim, Pháp Lai xuất hiện trong một trong các câu chuyện kinh dị, cô đã làm hết tất cả cho lần biểu hiện này và không ngại quay cảnh sex táo bạo. Ngoài việc để lộ lưng trần trong cảnh tắm, cô cũng có vài cảnh "ướt át" với Lâm Gia Đống. Trong một cảnh, hai người quay đoạn thân mật với rất ít hóa trang; Lâm Gia Đống táo bạo chạm vào đùi Pháp Lai và hôn lên cổ cô. Vì có quá nhiều cảnh quay táo bạo, nên bộ phim bị xếp vào hạng mục cấp 3. Pháp Lai thật sự cố gắng để trở thành nữ hoàng điện ảnh thế hệ mới, chẳng trách cô không ngại biến mình thành nữ diễn viên phim nóng.

Lâm Gia Đống bị "mưu sát" trong tình trạng khỏa thân

Trở thành ngôi sao phim nóng cùng Trần Pháp Lai, Lâm Gia Đống cười và cho biết anh không ngại: "Bộ phim bị gán mác cấp 3 không phải vì sex, mà là vì cốt truyện đáng sợ. Miễn là hợp lý và cần thiết cho nội dung, tôi không ngại. Chúng tôi có thể trở thành sao phim cấp 3, nhưng tôi rất cám ơn công ty sản xuất phim. Đây là một bộ phim vượt trội và thật sự có khẩu vị phim Hong Kong. Điều này có nghĩa công ty sản xuất thật sự hỗ trợ nền công nghiệp điện ảnh Hong Kong"

Trong phim, sau khi Pháp Lai giết chết Lâm Gia Đống, cô gói xác anh vào một túi plastic. Mặc dù Lâm Gia Đống xuất hiện khỏa thân trong cảnh quay, nhưng anh không hề cảm thấy ái ngại. Anh có để ý thấy Trần Pháp Lai xấu hổ? Anh cười: "Nếu cô ấy là người nude trong cảnh quay đó, thì có lẽ cô ấy sẽ mắc cỡ. Cô ấy ok! Biểu hiện của Pháp Lai rất chuyên nghiệp. Mặc dù đây là lần hợp tác đầu tiên của chúng tôi, nhưng thật sự rất có phản ứng"

Trailer

cre: here
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-7-2013 22:11:12 | Chỉ xem của tác giả
âu mẹ ơi, cái hình nhìn tóe cả mắt
chả dám xem trailer luôn ấy
cũng không biết Trần Pháp Lai là ai luôn
Vì có quá nhiều cảnh quay táo bạo, nên bộ phim bị xếp vào hạng mục cấp 3. Pháp Lai thật sự cố gắng để trở thành nữ hoàng điện ảnh thế hệ mới, chẳng trách cô không ngại biến mình thành nữ diễn viên phim nóng.
thế ra là thành đóng phim cấp 3 luôn à
hoa đán gì mà kì cục zị ta????
tks chủ thớt nhá, sáng mắt ra được chút này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-7-2013 12:10:37 | Chỉ xem của tác giả

Từ từ, cả thế giới sẽ biết đến phim HK 3 chấm nữa thì..auuuuu...bứt xúc quá nên comt lan man ngoài luồng.{:160:}
Nói thêm, khả năng diễn xuất của Trần Pháp Lai cũng 3 chấm , Lâm Gia Đống thì xí trai nào giờ..phêm điện ảnh thì táo bạo là chuyện bình thường ở huyện...nhưng nội dung nghe có vẻ kinh dị và hấp dẫn kiểu mí bộ tâm lí tội phạm BT.{:138:}
Cám ơn bạn đưa tin.

P.s: tớ hok tự cho mình có khả năng khả niết gì bình luận hay soi mói bất cứ ai..chỉ cảm nhận cá nhân nên tớ có comt nào hơi bị quá. Các bạn thông cảm nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-7-2013 18:35:25 | Chỉ xem của tác giả
Thấy hầu hết diễn viên nào hết hợp đồng cũng lập tức rời khỏi TVB mà hiếm hoi lắm mới coa người ở lại

Cũng đúng thôi, thấy TVB bóc lột sức lao động diễn viên qá

Hi vọng chị TRẦN PHÁP LAI cóa sự tiến bộ hơn trong diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-7-2013 12:53:16 | Chỉ xem của tác giả
coii trailer thấy bt mà chả có j` đáng sợ hết á
mà sao thấy ai ai cũng kiu TVB bóc lột sức lao động thế nhở??? mình chả bik cái tin này nhưng mà phải công nhận là ai ai kết thúc hợp đồng vs TVB đều dứt áo ra đi người thì đầu quân sang ATV-đối thủ của TVB k thì sang Đại Lục phát triển sự nghiệp
thấy chị này diễn cũng ok lắm mà.
mà hầu như dv TVB nào mình cũng thik tại hồi mới coi phim là đã coi phim của TVB rùi gắn liền vs tuổi thơ mà
tks b dịch tin nhé
p/s: hình như mình hơi lan man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-7-2013 13:14:45 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi, ôi trời ơi..
Dạo này đọc truyện hay xem phim gì củng liên quan đến giết người hết vậy...
Ôi, TVB, một thời của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-7-2013 13:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Omoei

Chị ấy rời TVB rồi sao :((

Ôi trời ạ sao TVB càng ngày xuống dốc thế T^T Chẳng còn ai cả :-s

Cơ mà phim này là phim kinh dị sao :-s

Cái anh đóng cùng với chị ấy thấy quen quen nhỉ ? Hình như từng ở TVB luôn hay sao ý !

Chờ phim này vậy , cám ơn bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-7-2013 16:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Eo ôi nhìn sợ quá >"< Ko biết phim có tới được VN ko, nhưng em chắc ko dám ra rạp ủng hộ sis rồi, em sẽ chỉ chờ Kites sub rồi tải về tụ tập bạn bè lại xem thôi, sis đừng trách em, sis thật là gan quá mà, vừa bỏ TVB đi đã nhào vào đóng phim cảm giác mạnh... Nhưng dù sao thì hy vọng sự hy sinh của sis được bù đắp xứng đáng nha sis.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-8-2013 15:05:04 | Chỉ xem của tác giả
TVB! Môt thời của tuổi thơ và bây giờ vẫn ghiền! Giống như ăn vào máu rồi! Mặc dù phim tvb giờ thường kô được đánh giá cao! Nhưng thể loại phim cảnh sát và luật sư thì tvb vẫn hay nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách