Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2787|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trouble Maker thắng #1+ Các màn biểu diễn trên Music Bank ngày 8/11

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Music Bank’ của đài KBS đã trở lại với những màn trình diễn thú vị và hấp dẫn!

Trong tập này, miss A comeback với "Hush", BTS với "The Rise of Bangtan", Yoo Sung Eun trở lại với "Healing", FIESTAR cũng có màn comeback với "I Don't Know",Trouble Maker comeback với "Now", Untouchable với"Vain", MR.MR với ca khúc "Do You Feel Me", và A-JAX với "Snake".

Cạnh tranh cho vị trí số 1 ngày hôm nay là một cuộc chiến giữa Trouble Maker và Jaejoong(YJ),  nhưng cuối cùng Trouble Maker đã giành chiến thắng với "Now"! Xin chúc mừng!

Các màn trình diễn khácK.Will, Lim Chang Jung, Jung Joon Young, Nine Muses, BESTie, Boys Republic, A-JAX, Block B, Baek Seung Heon, Topp Dogg, N-SONIC, M.Pire, và Tae. 1.

Thưởng thức các màn trình diễn dưới đây!

Source: http://www.allkpop.com
Link dẫn:http://www.allkpop.com/article/2 ... -bank#axzz2jnoiCcXs
Translator: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-11-2013 19:36:55 | Chỉ xem của tác giả
Uả hình như hồi này có news roy mha hình như bị xóa. Now lần này sẽ tiếp tục ôm cúp đây

Mah anh JaeJong không quảng bá nhưng vẫn tranh cúp kìa. Mong chờ sân khấu của Husk nhaz

Thanks ss trans news mah sao dạo này ít thấy AOA thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2013 19:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Keke, tuần này đúng là đến lượt của Trouble maker mà. Bài Now giai điệu hay, dễ đi vào lòng người nghe mà. Có cả comeback của Miss A với Hush nữa chứ. Bữa giờ các chương trình đều thấy có Block b mà không thấy up video, bữa nay có thật sự là thích quá đi mà.
P/S: Sao không thấy GD nhỉ? Cám ơn bạn đã trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-11-2013 19:38:53 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng thấy lại sự xuất hiện của JYJ trên kênh quốc gia :3 K thắng cũng được, chỉ cần nhìn thấy tên Kim Jaejoong trên Music Banks là mình đã muốn rơi cả nước mắt ý :) Mong chờ sự xuất hiện của Jae và cả 3 người trên KBS, SBS, MBC *hóng-ing* <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-11-2013 20:05:16 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, đúng là đã đến lúc cặp đôi phá rối đi hốt cúp rồi
mỗi lần comeback là đều tung hoành các bảng xếp hạng hết
hy vọng là thành tích này sẽ tiếp tục những tuần sau
cảm ơn bạn đăng news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-11-2013 20:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian nay nhiều comeback quá!
"Now" đoạt giải là đúng rồi, bây giờ đang hot quá mà :D Hơi tiếc cho Jaejoong cơ mà sau này thể nào anh chẳng đoạt giải :3
Thích màn biểu diễn của BTS quá đi, ấn tượng từ lúc xem "N.O" ca từ có ý nghĩa, bài hát cũng gây nghiện nữa :) thích nhất là bọn nó chả bao giờ hát nhép trên sân khấu :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-11-2013 20:33:49 | Chỉ xem của tác giả
Now của Trouble maker hot quá ~~~

Cơ mà tiếc cho Just for another girl ghê >_<

aja - fighting Jaejoong-ah ~ cho thấy sự trở lại của anh đáng sợ ntn đi :33
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-11-2013 21:04:48 | Chỉ xem của tác giả
he he hum nay xem Musicbank mà hồi hộp ghê,ban đầu công bố tên 2 nghệ sĩ tranh cử
cho tuần này thì Trouble Maker thì vui,đến tối Jaejoong thì mình la lên thui rùi sao win đc
đây,ai ngờ cuối cùng bộ đôi phá rối đã win,vui mừng ghê,xin chúc mừng nhóm,như tuần
này nhóm sẽ ẵm cúp liên típ lun thì phải,sướng nha.Hi vọng tuần sau sẽ win típ và dài dài
cho cả tuần lun,bá đạo mà.Hum nay comeback stage của MissA đẹp,tuần sau chắc có thể
lên vị trí tranh cử rùi,hi vọng zj.TaeYang thì tuần sau chắc lại ko biểu diễn trên Musicbank
rùi,xem ra 'chiến tranh lạnh' giữa YG và KBS ko thể kết thúc đc rùi,BTS thì live tốt,hay
nhưng mà tại mới debut nên chưa thể có nhìu khán giả bik đến và thành công đc,năm sau
hi vọng thành công hơn nhe,à hình như ko thấy thông báo Davichi tuần sau comeback lun
nhỉ,ui zj chỉ phát hành mv thui seo.Tháng 11 này là dành cho Trouble Maker lấy cúp đc rùi
Thanks bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-11-2013 21:43:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oimeoi có thật là Jae bông được đề cử không thế o.O
Trời ơi không thể tin được! Cuối cùng cũng có ngày cái tên Jaejoong được đề cử trên show âm nhạc quốc gia rồi, mừng quá T.T
Chúc mừng bộ đôi rắc rối giành cúp nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-11-2013 22:12:29 | Chỉ xem của tác giả
Trouble maker chiến thắng rồi
chúc mừng nhé
hồi nãy trông 2 bạn hồi hộp ghê, nhưng mà 2 bạn nên yên tâm mới đúng chứ, cạnh tranh với ai chứ vs JYJ thì 2 bạn thắng chắc rồi ^^ lo gì chứ ^^

hãy thử nghía qua bảng point xem ^^

Ảnh: DBSKnights

Mục TV appearance count &  Viewers Choice count của JJ đều là 0 thì thắng thế quái nào đc =))
bạn đấy chỉ đc cái mục album sales là cao thôi =))

Một lần nữa chúc mừng Trouble maker nhé ^^

Bình luận

oh yeah  Đăng lúc 9-11-2013 02:06 PM
Nói 1 câu cuối thôi: hãy đọc kỹ lại bài viết của mình đi! còn ko hãy xem các tin tức mà mình từng dịch! Mình ko đôi co vô ích nữa!  Đăng lúc 9-11-2013 02:03 PM
Còn việc bạn có hài lòng hay ko mình cóc quan tâm, mình post ko phải để làm hài lòng bạn.  Đăng lúc 9-11-2013 02:01 PM
ai ai cũng biết rõ Jae ko đc giải ko phải vì thua kém gì bài hát Now, trong khi bạn là fan mà ko thấy đc lại còn biện hộ là công nhận ng khác ngoài thần tượng có gì sai?   Đăng lúc 9-11-2013 01:59 PM
có vần đề gì khi mình công nhận người khác ngoài thần tượng sao? Cái mình không hài lòng là cách bạn nhận xét về điểm 0 trong khi JJ không hề biển diễn trên TV   Đăng lúc 9-11-2013 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách