Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

TRỤ SỞ "HỘI NẮNG MƯA" (Exclusive - Gem's MES Fictional Recap Collectio

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 9-3-2012 11:28:07 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 9-3-2012 11:05
Ta vừa giang nắng dzìa, thấy mấy cái ảnh này, mún lăn đùng ra ốm lun hà  

Haizzz sáng giờ ta tìm tung tích cô để hỏi dzụ này đây, giờ cô về rùi * ôm ôm* *xụt xùi* (((((

Đầu tiên, đúng là thèn con mềnh ko phải bàn, nó long lanh quá cô ợ @@
Không phải ngoa chứ, cái rèm cửa mà con cô nó đội trên đầu ) thiệt tình là du sau cái màn í có đệp giai cỡ nào ta nhai cũng ko nẫu ) thế mà sao giờ con mềnh nó đội, hức sao tui thấy nó đệp lạ lùng cô ơi, coi cái mỏ con cô kìa {:444:}  ))

Típ, cái chiện đám cưới kia >''< ko sớm thì muộn ta cũng bik nó sẽ xảy ra, cơ mà sao nó lại rình rang quá thể vậy cô ((((
Nhà mình nên tổ chức đám cưới cho con giai sớm đi ((( cứu vớt linh hồn ta đi cô ((((

Phần quan tọng nhứt, cái tem kia * gào* an tuê.......................................................
Ta nghi ngờ quá thể, có con gà hay vịt gì đó ta choáng quá ko nhìn rõ nữa, mà có gà là cô bik có dzụ gì rồi (((((( ta ko nghĩ cái đoạn bóc tem sẽ dc giản tiện đâu cô (((((( cô bay sang mà cướp con về cho ta ((((((((  {:417:}

Cái cúi ta nghi mình lại bội thực chuối thật cô à )))
Cô thấy cái ảnh trên soompi hơm, 2 phe áo hồng xanh ( lòe loẹt thế nài chắc là quân của con cô )) và áo giáp oánh nhau loạn xạ chả nghi ngờ gì cái màn đánh đấm mà cô nói nó sẽ xuất hiện nay mai
Còn dzụ ẵm con, ta là ta máu có cháu thật cơ mà con ai thì cô bik rùi (((((((((((((((((
Con giai à, con làm 2 bà già này ôm nhau tự kỉ rầu đơi haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Bình luận

Min cuồng có số má luôn á Min =)))))))))))  Đăng lúc 4-9-2013 05:02 PM
@Jay: ủa vậy hử =)) cứ thấy lòe loẹt lại mang màu hường là ss liên tưởng tới thèn con quốc bẩu của ss thâu =)))))  Đăng lúc 9-3-2012 03:43 PM
Hền như áo sanh đỏ mào mè là của phe ÉpTứ sao đó ss =))))  Đăng lúc 9-3-2012 03:15 PM
@HT: tuân lệnh ^^  Đăng lúc 9-3-2012 01:20 PM
@Min: Định ngày cưới vào thứ 3. Tối nay em lên list lun các ngày khác nhá.  Đăng lúc 9-3-2012 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 9-3-2012 11:38:47 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 9-3-2012 11:05
Ta vừa giang nắng dzìa, thấy mấy cái ảnh này, mún lăn đùng ra ốm lun hà  

[url=http://www.upanh.com/ik_upanh/v/bne05qflbtq.htm][/url
P/s: SS Gem thấy biểu hiện của pé Zy thía này đc hem?
Được cưới nên nhìn cái mẹt nóa phởn!!

Bình luận

ôi vị cứu tinh cho trái tim bé bỏng đang bị tổn thương của ss đây rầu! =)))))) Mà sao nó có mấy cái chữ gì ảo ảo phía sau con bé thế em? bỏ đi được hem?  Đăng lúc 9-3-2012 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 9-3-2012 12:09:58 | Chỉ xem của tác giả
Tặng SS Gem cái cuối,em lặn đi học đây:

Bình luận

@Rane:thông củm,mới học nên mày mò làm vài tấm cho zui thui,hé hé!  Đăng lúc 9-3-2012 08:49 PM
ơh cơ mà ss luna ơi, sao cái tấm này nhìn suzy ko được tự nhiên mà nhìn cũng ko giống lắm, như tấm trên thì đẹp hơn chứ ạh  Đăng lúc 9-3-2012 08:07 PM
chị ơi anh con trai quốc bảo của chị hợp với Suzy hơn ạ???? dream high e k theo dõi đầy đủ lắm nên k biết couple HyunZy ntn=x  Đăng lúc 9-3-2012 02:17 PM
iu tóa :x chiều về em ghép cậu Ngố vào là vừa đệp luôn :x quốc vương vs hoàng hậu là phải thế! =))))))  Đăng lúc 9-3-2012 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 9-3-2012 12:24:51 | Chỉ xem của tác giả
minwoo_khunver2 gửi lúc 9-3-2012 11:28
Haizzz sáng giờ ta tìm tung tích cô để hỏi dzụ này đây, giờ cô về rùi * ôm ôm* * ...

Ta e là cảnh chơi bời đó là sau màn phản loạn. Cô thấy có cả bầy đàn cung nữ phía sau hem? Nghĩa là chúng nó đã công khai, đâu còn giấu giấu giếm giếm, lén lén lút lút trong phòng chứa bí mật và ANC nữa đâu ^^! Có khi các bác cho đầu tập 20 Lee Hâm dẹp loạn, rồi có ai hy sanh chết chóc gì hem thì hem biết, cơ mà sau đấy sẽ là xô lô con xợt của vựa chuối Sun Moon =)) Nào là chơi khăng nhá, xong cho em Mưa về đoàn tụ vs mẹ, xong anh Hâm đưa sính lễ tới, rầu cưới, rầu bóc tem >"< Ôi ta đang mỉa mai đấy nhá, ta chả ham hố giề đâu :(( Ta chỉ ham Lee Hâm xô lô con xợt, ý là chả cần pạt nơ pạt niếc gì sất, cứ thế cho thèn bé độc diễn rầu quay đến cảnh 3 năm sau thèn bé nó bồng con đê! Ôi cứ nhìn hình cô dâu là ta mún đập đầu tự kỷ :(( Hay ta chỉ hóng đến ngày 13, nghe ost xong rầu ta bái bai SunMoon luôn hử cô? :((

Cảm giác các bác đang ép 2 tập cuối vào cái khuôn hạnh phúc viên mãn, mà cái vị chuối của khuôn này thì ta ớn tới óc luôn >"< Ôi Lee Chuối! May mà chỉ còn 2 tập, và thèn con quốc bẩu đã được phóng sinh! =))))))))

Bình luận

giờ thì Gem tin Min thật nòng chưa =)))))))))))))))  Đăng lúc 4-9-2013 05:38 PM
@@ bồ câu thật hả, sao nó mập thế =))))) chắc ta chum đi làm bồ câu hầm lun cho thoát vụ tem phíu quá =)))))))  Đăng lúc 9-3-2012 12:52 PM
dc hơm cô ;)) làm gì thì lám cứ hóng cùng ta đến 13 nghe nhạc xong cô bãi công cũng dc =)) nên dzui dzì thèn bé đã dc phóng sinh ^^  Đăng lúc 9-3-2012 12:49 PM
đèn tắt rụp ^^ tèn ten ten ;)) chuyển cảnh 3 năm sau Hâm vác quả râu quai nón *ta cuồng râu* =)) thay tã cho cháu nó, bác Giám ngồi bên chỉ bảo =))) the end :))  Đăng lúc 9-3-2012 12:47 PM
vụ sô lô con xợt dc ế cô ^^ í ta là thế nài, cái cảnh tem phíu í ;)) cho thèn con mềnh tự kỉ nói chuyện với e gà kia, lảm nhảm đúng chuẩn Lee Hâm lun :)) sau đó...   Đăng lúc 9-3-2012 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 9-3-2012 14:20:49 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự rất là khó chịu khi phải chờ phim thêm 1 tuần nữa.....Mọi người có ảnh hay tin tức gì về 2 ep cuối mọi người cho e biết với nhé, chịu k nổi rrrrrrrrrr.
À hè này có ai ở Hà Nội mà rảnh rỗi thì đi học tiếng hàn với e nhé:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 9-3-2012 16:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz sáng giờ ta tìm tung tích cô để hỏi dzụ này đây, giờ cô về rùi * ôm ôm* * ...

Do cái nài đây =)), bác trùm cuối mặc bộ màu hường của bên hường sanh, nên em làm phép suy ra =))))))))))

FB

Bình luận

bác lãnh cũng xì tin phết ha nàng =)))  Đăng lúc 9-3-2012 09:17 PM
thì ra là thế ^^ hùi sáng ss thấy có cái ảnh dưới ko thoy :D  Đăng lúc 9-3-2012 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 9-3-2012 17:16:44 | Chỉ xem của tác giả

Cô ợ! Con tim ta bỗng thấy vui trở lại Ta vừa lượn soompi và thấy mấy cái này đây:

Soompi

Có thể là hàng PTS {:438:} Mà nếu thế thì người mần ảnh quá siu nhưn! Cơ mà có thể là fake thật, vì 2 cái giống hệt nhau về phông nền, trang phục, đến cả em cung nữ đứng sau cô dâu nữa, cô soi thử xiem {:438:}

Nếu là fake thì cho ta... tạm rút lại những lời càm ràm hùi sáng, ta sẽ chờ xiem, mong là các bác dẹp phứt cái vụ cưới xin vớ vẩn đi cho ta! {:433:}

Bình luận

Ta đang mún nó là hàng ghép ấy chứ, phim mà có cảnh cưới xin này dám ta đập cụ còm nhà ta tan nát >"<  Đăng lúc 9-3-2012 09:40 PM
so ra thì có vẻ fans họ ghép mặt Ngố vs chị Han vào 2 người này, vì trông hậu cảnh, cả trang phục y chang ^^ quả là bậc thầy BTS ^^  Đăng lúc 9-3-2012 09:38 PM
@HT: trên web MBC chưa có gì đâu nàng ^^ Pic đầu tiên và thứ 2 từ dưới lên đích thị là Joo Ji Hoon và Yoon Eun Hye trong Goong  Đăng lúc 9-3-2012 09:38 PM
Thì đúng là Eun Hye. Ta lại tào lao rầu. Nàng check web MBC chưa?  Đăng lúc 9-3-2012 09:13 PM
Ta hem mún tạt nước lạnh nhà mềnh, cơ mà sao cái thứ 2 từ dưới lên, cô dâu nhền giống Yoon Eun Hye nhể??? Zy có nét giống Su Min, Su Min có nét hao hao Eun Hye...  Đăng lúc 9-3-2012 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 9-3-2012 20:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, cả tuần rầu e mới vào nhà, nhớ mọi người quớ.
Em coi mấy tấm hình nhà mình tung mà náo nức vô cùng, bay ngay sang nhà lớn xem để down phim về xem, thấy ngay cái tít lớn [Tuần này phim ngừng chiếu nên không có sub], ôi giời ơi!!!!!!! Ức chế, hichic, sao lại đình công ngay lúc nời nhỉ, ghét quá đi. Công cả tuần e mong chờ, tranh thủ "trốn trại" ra vềnhờ coi phim mà phim không có, tuần sau e lại bị nhốt không được ra, ........á....á...asaaaaaaaaaaaaaa!
ps: các ss thông cảm cho em bị "nhốt" cả tuần ko tin tức, cái đt lại bị hư ko truy cập được mạng nên bây giờ gọi là bị loạn não vì khan hiếm tin tức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 9-3-2012 21:17:13 | Chỉ xem của tác giả

tặng cả nhà,cái này khó quá vì e tìm không thấy mặt thích hợp nên nóa thía,cả nhà thông củm!

Bình luận

Ss làm được mấy cái ảnh ciu quá à, bữa nào e cũng phải bố túc thêm mấy buổi ghép mặt thôi...mong chị chỉ bảo nhiều ạ=x  Đăng lúc 10-3-2012 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 10-3-2012 21:30:08 | Chỉ xem của tác giả

ta là ta thích ngắm cái pic này đây ,đáng nhẽ phải gắn cho ngố nhà ta thêm quả râu

nguồn: facebook
p/s: em rep theo chỉ thị của ss gem nhá, em vô tội há há )))))))))))

Bình luận

@Gem: thì cũng phải có FC để bênh vực cô chứ :)) đụng đến cô là như đụng đến thèn con ta còn giề ;))  Đăng lúc 10-3-2012 11:12 PM
@Jaymond: ảo thế nó mới dễ tưởng tượng nàng ạ =)))))))))))  Đăng lúc 10-3-2012 10:30 PM
Công nhựn là cái gã (hay ả) nào làm ra cái sơ-ri hình này quả là thánh @-)))))))))), dòm ảo vô cùng cực nàng Min nhỏ ợ :-O  Đăng lúc 10-3-2012 10:27 PM
Ơ hay! hai cô nài mần giề ta đấy? =)))))) tính dìm ta rầu độc chiếm thèn con hở cô Min to? =)))))) cho cô biết ta đã có anti FC nhá, có trưởng FC lun rầu =))))))))   Đăng lúc 10-3-2012 10:16 PM
thôi em chỉ xin làm cái chân trưởng phòng thôi, làm FC sợ người ta bảo mình khoa trương, lại xuất hiện nhân vật thích gây scandal thì chết =))))))))) nguy hiểm lắm =)))   Đăng lúc 10-3-2012 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách