Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3475|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tưởng Kính Phu hợp tác cùng Nichkhun và thành viên Miss A trong phim mới: Một và

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tưởng Kính Phu hợp tác cùng Nichkhun và thành viên Miss A trong phim mới: Một và một nửa mùa hè

Bộ phim Một và một nửa mùa hè (One and a half summer) với độ dài dự kiến 30 tập đã khai máy tại Hạ Môn từ 15/07. Phim lấy đề tài tình yêu lãng mạn tuổi trẻ có sự tham gia của các diễn viên thần tượng Tưởng Kính Phu, Nichkhun (thành viên nhóm nhạc 2PM), Mạnh Giai (thành viên nhóm nhạc Miss A), ...

Ngày 24/07, đoàn phim đã tổ chức buổi họp báo giới thiệu tại Bắc Kinh

Nichkhun diễn vai Trương Hạo - một Hoa kiều trở về từ Mỹ để tìm lại người bạn gái anh có tình cảm từ xưa. Còn Mạnh Giai diễn vai Tống Thanh một nữ sinh mọt sách

Nichkhun và Mạnh Giai

Source: http://slide.ent.sina.com.cn/tv/slide_4_704_62029.htm
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt @kites.vn) tổng hợp và lược dịch
  [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 phu tử :x:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-7-2013 13:10:18 | Chỉ xem của tác giả
Nichkun kute wa phim đúng chất thần tượng lun toàn giai xinh gái đẹp thôi. Mà chị nào mặc váy xanh đúng cạnh anh í trong pic 5 í nhở, tấm chụp 3 người í ? dễ thương gê.
phim này sao k có nội dung cụ thể z ??? cái phần giới thiệu về nv của Nichkun có vẻ giống như hoàn cảnh của nv nữ chính của Hana Kimi z? Cũng từ Mỹ về dễ tìm tình yêu của mình
p/s: cho mình hỏi cái signature của bạn là phim j` á?

Bình luận

Bạn đó là Từ Lộ, bạn áo đen đứng cạnh là Vu Văn Văn. Sign của mình không phải hình ảnh từ drama ^^  Đăng lúc 26-7-2013 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2013 17:08:16 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui Nichkhun của lòng tui đã chính thức đóng phim rầu a
cơ mà phim Hoa ngữ nữa chớ
hớ hớ, chờ đón lắm đới nhá
mình là mình mong bạn đóng phim từ lâu lắm rùi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-7-2013 17:43:47 | Chỉ xem của tác giả
Nickhun nhìn dễ thương quá đi thôi,
bây giờ anh mình mới bắt đầu làm diễn viên đây à
đợi một bộ phim bên Hàn của anh nhiều hơn hehehehe
fightingggggggggggggggggggg !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-7-2013 22:50:18 | Chỉ xem của tác giả
Thích Tưởng Kình Phu đóng vai chính hơn, nhưng mà Nichkhun là sao bự hơn, nên chắc anh ấy mới đóng chính, nhớ đọc một tin nói như vậy. Mà câu chuyện có vẻ cũng xoay quanh Nich.
Tự nhiên mong 2 anh tranh đấu 1 hồi, Nich quay qua yêu Mạnh Giai, rồi cả 2 nắm tay nhau qua Hàn quốc làm idol, haha :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách