Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1705|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

Uông Đông Thành tơi tả trong movie kinh dị 3D "Oán Linh Nhân Ngẫu"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-5-2013 22:57:43 | Xem tất |Chế độ đọc
Uông Đông Thành tơi tả trong movie kinh dị 3D
"Oán Linh Nhân Ngẫu"

Nam diễn viên Đài Loan Uông Đông Thành sẽ tham gia vào phim điện ảnh kinh dị 3D đầu tiên của Đại Lục "Bloody Doll" <Oán Linh Nhân Ngẫu>, dự kiến ra mắt vào mùa hè này. Mặc dù trước đó Uông Đông Thành từng diễn xuất trong phim kinh dị "Tử Trạch", nhưng anh cho biết chất kinh dị trong "Oán Linh Nhân Ngẫu" ở cấp độ hoàn toàn khác, có thể so sánh với series "The Texas Chainsaw Massacre" (Tử Thần Vùng Texas) của Mỹ.

Trong "Oán Linh Nhân Ngẫu", Uông Đông Thành vào vai Cao Nhất Phong, một nhân viên ngân hàng tham dự buổi họp mặt tại trường đại học của mình. Ở đó, anh gặp lại người yêu cũ, Lâm Hy (Chu Kỳ Kỳ đóng). Hai người trước đây từng là đôi kim đồng ngọc nữ, là đối tượng ghen tị của các sinh viên ở trường. Tuy nhiên, hiện thực tàn khốc đã chia rẽ họ, và Lâm Hy cuối cùng đã kết hôn với một nam nhân trẻ tuổi giàu có sau khi tốt nghiệp. Tại ngày họp mặt, Nhất Phong và Lâm Hy tình cờ bị nhốt trong một mật thất, từ đó phát sinh hàng loạt sự kiện khủng bố lạ thường.

Đoàn làm phim đã nỗ lực đưa các hiệu ứng, hóa trang và sắp xếp bối cảnh để mang đến chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất, và cả sự ám ảnh về tâm lý. Vì muốn đem vào "Oán Linh Nhân Ngẫu" một số yếu tố kinh dị Nhật Bản, nên nhà sản xuất đã mời đội ngũ bên Nhật đến để làm việc, đây được xem là trường hợp đầu tiên xảy ra trong một tác phẩm điện ảnh Đại Lục. Sự pha trộn giữa cốt truyện phức tạp, lối dẫn chuyện bất ngờ, và  các vụ án sát nhân mắt xích với nhau khiến người ta liên tưởng đến phong cách sáng tác hồi hộp của nhà văn người Nhật thần bí Keigo Higashino.

Mặc dù Uông Đông Thành không còn xa lạ với thể loại kinh dị, nhưng anh cho biết bản thân thường bị giật mình trước những đạo cụ búp bê máu me trên trường quay. Anh chia sẻ rằng, trong cảnh quay anh và Kỳ Kỳ khám phá ra căn phòng bí mật và xác chết bên trong, anh quyết định không nhìn vào cái xác đã để trước, vì vậy anh mới có thể nắm bắt được cảm giác hoảng sợ chân thực nhất.

Anh nói: "Lúc đó, chúng tôi sợ đến nỗi chân mềm nhũn ra. Còn về việc cái xác như thế nào, thì chúng tôi không thể tiết lộ bây giờ. Tôi thật sự không thể tưởng tượng xác chết khi có thêm hiệu ứng 3D sẽ thế nào. Tôi hy vọng những fans yếu tim của bộ phim sẽ có sự chuẩn bị về mặt tinh thần"

cre: here
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2013 20:25:34 | Xem tất
thích uông đông thành từ dạo phim Thơ ngây
nhưng nói thật mình k thích Phi Luân Hải (nhưng cũng k ghét
mình k có ý gây chiến
chỉ nói theo những điều mình nghĩ thôi
mong các fan bình tĩnh)
nên cũng chẳng biết dạo này UĐT có những dụ án nào
hy vọng Sub team sẽ làm sub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2013 20:43:37 | Xem tất
lần đầu tiên anh Thành đóng phim kinh dị

anh toàn đóng thể loại vai tưng tửng

hài nhất là phim Hoa Dạng (Hanakimi) đổ anh từ đấy

chúc phim của anh thành công   hi .. hi       ^_____^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2013 22:09:22 | Xem tất
hebebebe1991 gửi lúc 18-5-2013 20:43
lần đầu tiên anh Thành đóng phim kinh dị

anh toàn đóng thể loại vai tưng tửng

Phim kinh dị thứ 2 của bạn Uông rồi bạn ạ!
Phim điện ảnh đầu tiên của bạn ý là phim kinh dị tên "Tử trạch" đóng cùng Đồng Lệ Á. Nhưng phim ý độ kinh dị không cao, xem ko bị giật mình lần nào hết á!
Mình cũng hóng phim này lắm {:440:}

Bình luận

Trên youtube có sub đó bạn, bạn đánh Vietsub Tử trạch là ra  Đăng lúc 18-5-2013 10:14 PM
cảm ơn bạn, phim đấy mình chưa xem : ))))  Đăng lúc 18-5-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2013 19:13:09 | Xem tất
Oa oa, Đờ yêu quý của t :3
Lại thêm 1 bộ phim kinh dị nữa {:440:}
Nghe có vẻ hứa hẹn lắm đây, hí hí
Hóng hóng quá đi mất {:412:}
Mong là sẽ có phim trên kites hố hố {:422:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 08:57:28 | Xem tất
Lâu lắm rồi chả dám xem kinh dị (trừ lần trước bị lão Dong "nhử" xem Tử trạch - mà thực ra phim này chỉ hơi kinh tí thôi) {:428:}
Nghe giới thiệu thì có vẻ cũng đáng để mong đợi lắm. {:406:} {:406:}
Lần này nhất định hóng film ủng hộ Dong K mới được, hy vọng không bị giai này lừa lần nữa.{:420:}{:412:} {:412:}{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách