Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21153|Trả lời: 85
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vai trò của 2 thành viên sắp gia nhập vào T-ara là gì ???

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sự thay đổi về thành viên của T-ara vừa được tiết lộ. Ngoài 7 thành viên hiện tại, họ sẽ bổ sung thêm 2 thành viên nữa để tạo thành nhóm nhạc nữ 9 thành viên.

Vào ngày 5.4, CEO của Core Contents Media Kim Kwang Soo đưa ra thông báo chính thức về việc T-ara sẽ có 2 thành viên mới và sẽ nhóm sẽ bắt đầu hoạt động với 9 thành viên.

Lý do đằng sau sự thay đổi thành viên lần này là gì? Kim Kwang Soo tiết lộ rằng đây là một quyết định giúp T-ara củng cố vị trí của mình trong ngành công nghiệp âm nhạc. Việc thêm vào 2 thành viên mới , những người thật sự xuất sắc trong khả năng ca hát, họ thực hiện tốt vai trò ca sĩ của mình và giúp nhóm phát triển tốt hơn trong tương lai.

Điều này có thể sẽ mang lại 1 luồng không khí tươi mới cho nhóm, nếu như Soyeon thường phải chịu trách nhiệm hát chính trong các buổi biểu diễn thì việc bổ sung thêm 2 thành viên mới lần này sẽ giúp giảm bớt gánh nặng cho Soyeon. Hơn nữa, nếu có nhiều giọng hát mạnh mẽ thì T-ara sẽ có nhiều sự lựa chọn hơn trong việc chọn các bài hát trong tương lai.

Kim Kwang Soo còn cho biết thêm: "2 thành viên mới ở cùng độ tuổi với các thành viên hiện tại và họ cũng đang cố gắng để hòa hợp hơn với nhóm. 2 thành viên mới có khả năng ca hát khá tốt, đó là lý do tại sao họ được tham gia vào nhóm và giúp T-ara ngày 1 phát triển hơn".

T-ara cũng vừa bổ sung thêm Hwayoung - thành viên thứ 7 của họ vào tháng 7 năm 2010. Ban đầu nhóm chỉ có 6 thành viên.

cre: DKP
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
windie137 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ramia080792 + 5 nản với ông Kim
juchan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2012 22:14:27 | Chỉ xem của tác giả
không chấp nhận đc cái lý do hết sức ngàn chắm + củ chuối của cụ này {:437:}
h lại còn cái lý lẻ chia sẽ gánh nặng ở đây nữa kìa )))))
càng ngày càng phục bác rầu đấy bác Kim ợ )))))))))
chưa chi mà bác tâng bốc 2 em kia lên tận mây xanh sao ))))
làm cháu cứ tg như t7 phải có sự "trợ giúp" của 2 em này mới phát triển đc hay sao ấy
thế Min ngố của cháu bác quẳng đi đâu rầu hả
làm thế chả khác nào dìm hàng 7 bợn ấy
càng nhiều mem thì khả năng "chìm" lại càng cao hơn
sao bác ko chú tâm lo lắng hơn cho 7 bợn ấy, nâng cao trình độ hơn cho 7 bợn ấy ))))))))))))))
mà lại long nhong thu nạp thêm vào làm gì thế hử
đến hôm nay thì thặc sự rất bức xúc vì bác rầu đới
bác nên nhớ 7 con người hiện tại mới chính là người đã tạo nên thương hiệu t7 đấy bác ạ )))))))
h thì cái thg hiệu đó cũng bị bác bóp méo mất rầu )))))))
thặc là khâm phục bác mà ))))))
PS: hóng cả ngày mà chỉ toàn thấy bác tự sướng )))))))))
chả thấy tung cái tin chính thức gì về 2 mem mơí cả là thế nào

Bình luận

Bó tay chủ thớt, giựt lun tem.. nhưng công nhận nói đúng  Đăng lúc 9-4-2012 08:15 PM
thiệt là vô cùng ủng hộ ý kiến này >"<  Đăng lúc 9-4-2012 04:07 AM
chịu e luôn, chủ thớt dựt sofa^^  Đăng lúc 8-4-2012 03:50 PM
điên tiết :(((  Đăng lúc 7-4-2012 10:09 PM
tò mò, cái ghề thế???  Đăng lúc 7-4-2012 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-4-2012 22:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Nực cười quá nhỉ?

2 thành viên mới vào để giảm áp lực cho So Yeon

rồi sẽ đưa T-ara phát triễn hơn..

Nực cười quá đáng rồi đấy... như thế mới gọi là vui sao/

mới gọi là phát triễn hử?

Phát triển khôgn thấy chỉ toàn thấy sự thất bại...

hóa ra chứ vụ cũng chỉ là vào vị trí hát chính à?

thế vị trí hát chính của Hyo Min với So yeon đâu rồi?

Hyo Min sẽ là cái rì trong nhóm đấy?

nực cười quá mức...

Bình luận

Hic tội hyomin... chak thành bình phong thật  Đăng lúc 9-4-2012 08:15 PM
chuẩn ;))  Đăng lúc 7-4-2012 10:10 PM
thêm wa nhiều thành ra khó khoe đc hết giọng của mỗi ng. chưa kể Hwa mới vào nhóm lâu vậy mà còn chưa gây ấn tượng mấy thì h thêm 2 ng nữa. thà tự làm 1 nhóm mới   Đăng lúc 7-4-2012 08:30 PM
thật sự là bây h mình chẳng biết cái vị trí của Min ngố với má Jung trong nhóm là zì nữa bây h lại thêm vào k chừng mất lun cả screen time  Đăng lúc 7-4-2012 10:08 AM
bực mình wa'..........hâm nặng rùi ..........2 thành viên mới chắc sẽ bị fan soi kĩ càng đây T7 bi giờ rất ổn rùi tựn dưng thêm tv  Đăng lúc 7-4-2012 07:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-4-2012 22:19:56 | Chỉ xem của tác giả
Haizzzzzzzzz, lại nữa

rõ chán bác Kim

vừa sáng thì cho một bài kêu ai cao ngạo với nhàn rỗi

giờ lại cho cái bài này

chán

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-4-2012 22:20:47 | Chỉ xem của tác giả
_ Thà từ đầu nói vậy đi, lý do là thế này thế kia đi.......việc j phải vẽ chuyện từ tháng rồi tới hôm wa hôm nay vẫn mấy câu nói nhảm đó gây sự chú ý, mặc dù biết scandal là câu view, nhưng cái kiểu rẻ tiền này khó chịu quá

_ Ban đầu cứ ừ, cho 2 mem mới vào phát triển ca hát, giúp đỡ mem cũ chống đỡ cho nhóm. Cứ nào là mem cũ lười biếng, thiếu lễ độ, kinh nghiệm 30 năm làm CEO của tôi, rồi tầm cao mới với xuyên thủng châu Á, trung tâm Kpop ........nghe lụ đạn vô cùng cực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-4-2012 22:22:06 | Chỉ xem của tác giả
*chỉ chỉ pợn chủ thớt*sao pợn lại dựt tem của mềnh =((((((((
mềnh là mềnh chỉ muốn nói vài lời thế lày..
1bài hát thì quá lắm cũng 5p thôi..
1nhóm càng có nhiều thành viên thì số line mỗi thành viên hát đc ngày càng ít..
chưa kể main vocal hát nhiều nhất.
như trong cry cry ý..
bạn Boram có line nào đâu..
zậy thử hỏi thêm thành viên thì sẽ thế nào nữa đây..
đành rằng thêm thành viên thì mỗi người sẽ có tinh thần phấn đấu cao hơn..
nhưng thật sự việc cứ thêm bớt thành viên xoành xoạch như zậy liệu có phải là cách tốt nhất..
hết co-ed h đến t7..
mềnh tự hỏi bác Kim nhà này có vẻ khoái khoản thay đổi thành viên zữ..
h t7 đã nổi tiếng lắm rồi..
việc thêm thành viên mới sẽ gây ra 1áp lực lớn cho các mem mới..
haizzz..
thật tình thì mình thấy cách làm này của bác Kim không hoàn toàn sai nhưng nó có vẻ không phù hợp vs lòng fan bây h..
biết là mềnh có lên tiếng thì cũng chẳng làm gì đc..
nhưng mà không thích thì vẫn phải nói..

Bình luận

@zk: khủng bố rì mai ck đới hả ;))..cái kít hơi bị đệp nhá =))..bạn Hwan đang điên loạn tưởng mềnh bị gay =))))))  Đăng lúc 7-4-2012 10:49 AM
@bluepearl: e trai Chun ý bạn..phim the strongest kpop survival ý bạn^^  Đăng lúc 7-4-2012 10:48 AM
@ bluepearl a đó là e zai anh Chun đấy. Còn phim thì hay khỏi chê =))  Đăng lúc 6-4-2012 11:08 PM
b ui cho mềnh hỏi phim ở quần của b hay k zậy, e trai Yoochun à ?  Đăng lúc 6-4-2012 10:47 PM
à mà wên, mềnh có wen bợn hom =))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 6-4-2012 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-4-2012 22:28:40 | Chỉ xem của tác giả
e hèm, để tính coi... hay nhân cái sự kiện này Tờ làm 1 cú đột phá luôn đi, có khi bác Kim thấy con bé Dino cứ mãi đắm chìm với Dh2 & lỡ bồ kết anh 2AM Jin Woon roài nên thôi cho con Dino đi đóng film quách lun, để nó gặp nhiều zai đẹp hơn sẽ bớt tự kỷ; Min vs Soyeon thấy Ji ra đi như vậy kg đành lòng nên chuyển sang gánh vác vai trò con bé để lại, Min dance còn So Yeon làm bộ mặt nhóm, 2 người mới vô hát chính, vocal tuyệt cú mèo, trầm cao trung gì cũng chơi dc cả, Tờ ver mới bay cao, bay xa....

p.s: mọi người thấy sao... mìh điên vs bác Kim roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-4-2012 22:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Lý do bác Kim đưa ra cứ loanh quanh luẩn quẩn chẳng rõ ràng rành mạch gì cả. Thậm chí mình chẳng thấy lọt tai hoặc thuyết phục chút nào. Một nhóm nhạc càng nhiều người mình nghĩ là càng.. rắc rối ~.~ .. Muốn giảm gánh nặng cho So, tại sao không nâng cấp những thành viên còn lại lên mà lại chọn cách thêm người ?? Người thì chạy đủ lịch trình, người thì chẳng được phân công mấy, rồi thì người mới đùng một phát trở thành "vai trò chính" luôn ??? Loạn xạ hết cả

Thành thật mà nói số 7 là được rồi, chưa hẳn là hợp lý nhưng cũng chưa phải là quá nhiều. Nếu thêm 2 người nữa thì mình thấy 9 thành viên là quá nhiều !!
(ngoại trừ SNSD ra thì mình thấy những nhóm khác có số thành viên như vậy đều là nhiều, dễ dẫn đến khả năng sẽ có người bị mờ nhạt hơn )

Bình luận

chưa biết rồi sẽ ntn.. chỉ biết là đến hiện tại, chưa biết 2ng mới là ai mình đã thấy k có thiện cảm rồi :(  Đăng lúc 8-4-2012 01:17 AM
đồng ý. càng nhìu càng rối mắt khán giả, chưa kể 1 bài hát 3' mấy chia cho 9 ng thì hỏi sao khoe dc hát giọng hát. Coed lo chưa xong mà cứ thix nhồi nhét ng mới vào Tara   Đăng lúc 7-4-2012 08:33 PM
like comt bạn, mình thấy lí do đưa vào để giảm áp lực cho So là vô lí, vì nếu vậy thì chả hóa ra bình thường Eunjung với hyomin chỉ làm cảnh thôi àh  Đăng lúc 7-4-2012 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-4-2012 22:31:23 | Chỉ xem của tác giả
??? Không hiểu ông Kim này nghĩ ra cái trò gì nữa đây.
Cái công ty này kì lạ quá đi.
Đang hóng xem mặt mũi 2 mem mới ra sao mà ông Kim tâng bốc kinh quá                                                                                                                                                                                      
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-4-2012 22:32:49 | Chỉ xem của tác giả
tớ thấy lạ lạ, nói vài lời thế này
thứ nhất, lúc đầu ông chủ tịch có nói rằng sẽ có thành viên lười nhác và phải loại ra, nhưng thấy phản ứng của fan tiêu cực, ông lại chuyển sang thêm thành viên
thứ hai, không bớt thành viên nữa, ông lấy lí do là để cho những thành viên khác phấn đấu nhiều hơn nữa, nhưng giờ lại bảo thêm thành viên để cùng phụ trách hát chính với Soyeon
thế những lần đi hát live chẳng nhẽ toàn Soyeon hát, những mem kia chả làm được gì àh
còn chưa kể đến khoản 2 mem mới vào sẽ hứng cả rổ anti cho mà xem!!
chiến lược của ông Kim ko triệt để rồi, nhóm đang phát triển rầm rầm thế vẫn có làm sao đâu, lại còn phải thay đổi mới nọ kia...............
Thôi thì quyết định vẫn là ở ông, cho nên chờ xem 2 mem mới thế nào!!!!!!!!!

Bình luận

chưa biết mặt mũi 2 mem mới ntn nhưng mình sẽ là anti fan luôn từ bi giờ ...T-ara wa tuyệt khi có 7 tv rùi  Đăng lúc 7-4-2012 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách