Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7170|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vân trung ca: Lục Nghị - Angela Baby thân thiết trên phim trường

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vân trung ca: Lục Nghị - Angela Baby thân thiết trên phim trường

Bộ phim truyền hình Vân trung ca - được cải biên từ tiểu thuyết ăn khách của Đồng Hoa "Đại Hán tình duyên chi Vân trung ca" hiện đang trong quá trình quay phim tại Hoành Điếm. Trước đây không lâu, bộ ảnh tạo hình của nam nữ diễn viên chính Lưu Phất Lăng - Vân Ca của Lục Nghị - Angela Baby đã chính thức được công bố. Tuy là lần đầu hợp tác song hai người không chỉ trong phim tình ý triền miên mà ngoài đời cũng là một đôi bạn tốt thường đi chung với nhau.

Đây là bộ phim truyền hình đầu tiên của nữ diễn viên sinh năm 1989 Angela Baby. Lục Nghị 37 tuổi đã là chồng là cha nhưng khi vào vai Phất Lăng 21 tuổi diễn tình nhân với Angela Baby nhìn vẫn rât xứng đôi.

Vân trung ca nội dung kể về một chuyện tình đẹp thê lương. Lưu Phất Lăng là con trai thứ 6 của Hán Vũ Đế. Gần 21 tuổi, bề ngoài thản nhiên lãnh đạm, bên trong dịu dàng ấm áp. Tính cách ôn hậu, làm việc nghiêm túc chu toàn. 8 tuổi đăng cơ chính mắt nhìn thấy mẹ bị phụ thân xử tử, nên đã sớm hình thành tính cách trầm mặc. Lưu Phất Lăng lúc nhỏ gặp được Vân Ca. Hai người ước định sau này gặp lại ở Trường An. Sự xuất hiện của Vân Ca là điều ấm áp nhất trong cuộc đời Phất Lăng...

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/v/m/2013-05-13/08233918823.shtml
Translated by Lộng Nguyệt (lược dịch)
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-5-2013 09:42:28 | Chỉ xem của tác giả
Cái ao chị Angela Baby nhìn kỹ làm bằng chất liệu gì nhỉ, không có độ rũ, tóc thì quá dài nên nhìn rối
Nghe nói là SE trong truyện, không biết lên phim có sử lại gì không
Mình thik ss Angela, nhìn đẹp mà ngây thơ ^^, đây là lần đầu đóng phim truyền hình nên ss chăm ghê

Bình luận

@lye hehe  Đăng lúc 15-5-2013 08:28 AM
a tóc trắng có phải HTM đâu bạn, bạn nhầm sang Tứ đại danh bổ rồi  Đăng lúc 14-5-2013 09:20 PM
Uk, đâu phải ai đi PTTM cũng dc đẹp như vậy, nhìn ss ấy trong sáng. Anh Hà Thạnh Minh ak, nhận không ra luôn đó  Đăng lúc 14-5-2013 02:14 PM
anh tóc bạc lông mày bạc phải Hà Thạnh Minh ko thế =))  Đăng lúc 14-5-2013 11:23 AM
AB được gọi là mỹ nhân đẹp 360 độ. Chụp góc nào cũng xinh. Là diễn viên, nếu có PTTM mà được thế thì cũng đáng nhỉ :P  Đăng lúc 14-5-2013 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-5-2013 10:18:18 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Phất Lăng, Vân Ca mãn nguyện rồi, rất thích AB, và Lục Nghị toát lên được cái thần, vẻ đẹp nhân vật còn anh Mạnh Giác thì hu2................... tuy là sad ending nhưng hình ảnh LPL trong lòng mình vẫn là tuyệt nhất, vì                                             1 người tri kỷ có thể chấp nhận tất cả, chỉ trách.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-5-2013 10:23:57 | Chỉ xem của tác giả
Vân Ca xinh quá đi, đúng chất trẻ trung tươi tắn của Vân Ca
Tạo hình áo xanh lục nhìn rất xinh. Phất Lăng hơi ít bộ nhỉ
Cặp đôi này tuổi tác xa cách mà nhìn ko bị lệch. Duyệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-5-2013 11:00:27 | Chỉ xem của tác giả

đây là hình AB mới đăng hwa trên AB với nội dug :" Quay xong rùi, đóng phim cổ trang tóc tai bị dày vò nhìu nhiu nhất TT.TT"

phải nói mộc thế này cũng đẹp qá chừng ~~~~~~~~~~~ ko ngờ đóng phim cổ cũng hợp qá chứ :))), hóng cái phim của bả ghê >//<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-5-2013 13:29:54 | Chỉ xem của tác giả
huhuhuhuhuhu. mình đọc vân trung ca rồi, truyện thực sự hay và có ý nghĩa nhưng giờ thấy trung quốc ồ ạt chuyển thể phim làm mình thấy lo lo. sợ lắm luôn á. mình thích nhất lả lưu phất lăng, cho dù cuộc đời anh ấy quá ngắn. :(((((((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-5-2013 18:43:00 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích các tác phẩm của tác giả Đồng Hoa nhưng chưa bao giờ đọc tác phẩm này vì nghe nói kết thúc SE, không biết trong phim thì như thế này, đồng ý với bạn sourislee là hiện nay có quá nhiều phim chuyển thể nhưng mình thấy phim nào cũng khá thành công, mong phim này cũng sẽ gặt hái được thắng lợi. Dù sao phim này cũng có anh LN mà, hình như phim nào có anh là mình đều thích HIHIHI
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-5-2013 19:17:54 | Chỉ xem của tác giả
hé hé, 2 anh chị là nhân tố quan trọng làm mh hóng phim mà
AB thì xink đẹp dễ thương thích từ mí bộ movie rồi
anh Nghị thì đẹp trai, can tội lấy vợ sớm nên mh bỏ hehee
kể trai xink gái đẹp thế kia mà k được ship, có đau đầu k cơ chứ TT___TT
Mà thế là phim quay xong rồi a?!?
bao giờ chiếu đây, hóng quá là hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-5-2013 00:56:26 | Chỉ xem của tác giả
Cái bạn tóc bạc trắng đứng sau lưng Vân Ca - Lăng ca ca là ai thế? Đừng bảo là Mạnh Giác nhé, Mạnh Giác mặc dù tóc có vài sợi bạc nhưng làm j có chuyện bạc cước thế kia 8-}

Thật ra trong Vân Trung Ca, tác giả Đồng Hoa thừa nhận Mạnh Giác mới là nam chính, Ngọc trung chi vương này xuất hiện từ đầu đến cuối, đất diễn nhiều ngang bằng nữ chính Vân Ca, chỉ có điều nam chính này ko thành đôi với nữ chính.

Lúc đọc lần 1, mình ủng hộ Vân Ca - Lăng ca ca tuyệt đối, đọc lần 2, lần 3 lại dần nghiêng về Mạnh Giác, bởi vì thương a ý quá. Nhưng dù gì vẫn ước giá mà Lăng ca ca ko chết :(( Hi vọng phim cho Lăng ca nhiều đất diễn, chứ theo trong truyện thì a chỉ xuất hiện chính ở quyển 2, còn quyển 1, 3 thì lèo tèo thôi à :((

Lục Nghị lớn tuổi rồi mà đóng vai 21t vẫn ko thấy già hay cưa sừng làm nghé. Có khi chất của vua, có sự trầm lặng, lạnh lùng của Phất Lăng. Nói chung chọn a là quá hợp :x

Bình luận

hình như là Vu An thì phải  Đăng lúc 28-5-2014 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-11-2013 10:39:22 | Chỉ xem của tác giả
Lục Nghị đẹp trai từ trước tới nay rồi. Tạo hình vai Lăng ca ca quá đẹp (tuổi không thành vấn đề). Angelababy cũng khỏi nói luôn, chỉ một chữ Đẹp. Vân Ca và Lăng ca ca của mình. Hồi đọc truyện không cầm được nước mắt. Thương Lăng ca ca và Vân Ca quá. Không thích nổi Mạnh Giác ngược lại còn ghét nữa. Diễn viên nam chỉ có mỗi Lục Nghị và Trần Hiểu là nhìn nổi nhất. Còn nữ thì chắc chắn là Angela rồi. Tóm lại coi Vân Trung Ca chỉ tập chung vào  Angelababy và Lục Nghị (Vân Ca - Lăng ca ca) thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách