Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3480|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Viên San San ngọt ngào sắc hoa trong bộ ảnh mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Viên San San ngọt ngào sắc hoa trong bộ ảnh mới

Mới đây, Viên San San xuất hiện với tạo hình xinh đẹp ngọt ngào trong bộ ảnh mới. Trong bộ ảnh, cô mặc trang phục áo hoa liền quần, toát lên vẻ kiều diễm giữa rừng hoa, vừa thanh khiết, vừa có chút gợi cảm quyến rũ. Phim truyền hình "Ái Tại Xuân Thiên" (Yêu giữa mùa xuân) do Viên San San đóng vai chính hiện đang lên sóng kênh truyền hình Hồ Nam.

cre: xinhuanet
[email protected]

P/S: Nàng này cười mỉm và make up nhạt thì nhìn cũng ko đến nỗi nào :D

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
linhgiang + 5 Xinh ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-5-2013 22:15:53 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra mấy ảnh tạp chí mà chị ấy chụp thấy sexy và cũng xinh mà, nhưng mà có lẽ cần phải học diễn xuất nhiều hơn nữa, không cứ mỗi lần có chị ấy đóng, lại vai nặng ký nữa là mình mất hết cả hào hứng. Để ý thấy chị này chụp nhiều ảnh sexy phết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-5-2013 23:00:14 | Chỉ xem của tác giả
ko hề có ý chê bai gì cả vì chư xem phim nào của Viên San SAn nhưng mà mấy bức ảnh này cười mỉm mình chẳng thấy xinh tẹo nào cả @@
cảm giác gượng ép kiểu nào ấy {:172:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-5-2013 23:41:04 | Chỉ xem của tác giả
thấy lúc chị ấy cười nói thật 1 câu : không được đẹp ( nói nhẹ là vậy ).

Lúc không cười thì nhìn đẹp hơn, sao thấy San San diễn thấy ít vai nào để lại ấn tượng cả. Nói chung là ko ấn tượng với tên San San.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-6-2013 00:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Cười chụp ảnh quảng cáo mà cũng gượng gạo thế này cơ à
hèn chi phim đóng đơ là phải rồi
mấy pic ko cười nhìn còn đỡ nha
mấy pic mà cười như kinh hồn lun
ý là PTS rồi mà nhìn vẫn đơ ko chịu nổi lun
tấm 3,5 nhìn hết cả hồn ^^
tấm 1,2,6 nhìn vẫn ra VSS
còn mấy tấm còn lại nếu cho mình xem hình ko mà ko nói là VSS
thì mình nhìn cũng chả ra nữa
PTS kinh quá
cơ mà dù sao đây là bộ ảnh đẹp nhất trong mấy bộ ảnh trước đó của VSS rồi

Bình luận

hay là làm sao mà bị Tình xuyên tìm cách đuổi khỏi phòng r cho cô bạn mới vào (cả 2 đều muốn trốn ra ).  Đăng lúc 1-6-2013 01:02 AM
mình cũng ko nhớ là tập nào chỉ nhớ ở cái đoạn mà Tinh xuyên phải đi gác lăng mặc bộ màu xám xám ý.Xong VSS là cô bạn cũng phòng lúc đầu nhưng vì nói nhiều quá   Đăng lúc 1-6-2013 01:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-6-2013 00:24:52 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình chẳng thấy xinh,tài năng ở điểm nào mà Vu Chính cứ lăng xê cho bà này mãi vậy.
Hôm trc xem lại Cung toả trên TV thấy bà này đóng cung nữ gác lăng ( mộ thái hậu ) vai nhỏ tí,thế mà nhoắt cái đã đc sang đóng chính ở Cung 2.
Mình chỉ thấy VSS hợp đóng vai a hoàn kiểu kiểu đấy thôi

Bình luận

hồi đấy nhìn còn xấu hơn cả bh @_@  Đăng lúc 1-6-2013 01:17 AM
rồi mình nhớ đoạn đấy rồi ^^ thanks bạn và pé Sam, từ vai mờ nhạt ko gì mờ nhạt hơn trong cung 1 thì nhảy vọt lên vai chính trong cũng 2 thì đúng là nể thật =)   Đăng lúc 1-6-2013 01:15 AM
mình vừa mò lại ep 15 bạn ạ,vss đóng vai Như băng  Đăng lúc 1-6-2013 01:11 AM
e ko nhớ tên VSS trong fim ấy :))  Đăng lúc 1-6-2013 01:03 AM
@angiangg: VSS đóng vai cái cô cung nữ gì mà bạn vs Tinh Xuyên khi TX bị điều về cái phòng gi làm việc ấy ss, xong có cái đoạn đào đường hầm trốn ra ngoài á  Đăng lúc 1-6-2013 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-6-2013 07:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mấy tấm này rút ra được nhận xét
Viên San San nên đóng phim hiện đại, đừng đóng phim cổ trang ít tạo hình nào phù hợp lắm chắc do ngoại hình nên thế. Mà nên rèn luyện diễn xuất nhiều vô với lại đừng chọn mấy cái kịch bản tào lao là được, VSS nhiều khi bị ném đá bởi do kịch bản cộng thêm diễn xuất chưa vững nên bị nhiều người chê là vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-6-2013 08:11:16 | Chỉ xem của tác giả
sợ quá nhìn 1 cái đập ngay vào mắt là 1 nụ cười chết người

và kiểu tạo dáng sao giống con tôm lột thế

ảnh đẹp, trang diểm, trang phục, dáng người thì đẹp đấy

chỉ là mặt VSS đơ quá, cứng nhắc 1 kiểu

không cười để tự nhiên nhìn còn thấy xinh hơn là cười  T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-6-2013 13:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi con gà mái của Thím Vu Viên Đơ Đơ đây mà
Mới nhìn pic 1 mà muốn giật cả mình, hết hồn vì cái nụ cười "chết người" ấy của chị
May là mình ko có tiền sử bệnh tim... phù {:180:}
Chị này tốt nhất là không nên cười, cười ra nó cứ giả tạo thế nào ấy, có cái nụ cười gượng gạo giả tạo đến mức phát ngán lên mà cứ trưng ra cho thiên hạ xem hoài, đúng là thảm họa, mà may là đã photoshop muốn nát bét cái hình ra rồi ấy chớ {:173:}
Nhưng biết đâu nhờ cái nụ cười đó mà mới tạo ra thương hiệu Viên Đơ Đơ không lẫn vào ai được
Nói tóm lại bộ ảnh cũng được đó, từ bối cảnh, trang phục, makeup, ánh sáng... cũng ok đó, chỉ tiếc là do chọn nhầm model mặt đơ nên xấu vẫn hoàn xấu, có pic cuối nhìn đỡ xấu nhất vì model không cười {:180:}
Góp ý cho người mẫu Viên Đơ Đơ là sau này chụp ảnh tạp chí tốt nhất là nên trưng ra bộ mặt lạnh lùng, không cười, đơ đơ vốn đã thành thương hiệu đi, như vậy có khi còn làm tăng hiệu quả cho bộ ảnh tốt hơn, còn hơn là cứ cười kiểu đó nhìn mà muốn nhức mắt, chỉ muốn bộp cho một phát để chỉnh hình gương mặt lại {:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-6-2013 23:01:15 | Chỉ xem của tác giả
mấy bức đầu tiên nhìn hơi chán, cười xấu với gượng gạo quá
mấy bức sau thì khá hơn rồi, nhìn sexy phết :)) :">
Đọc cmt thì thấy bạn này có vẻ không được lòng người dân cho lắm :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách