Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 36001|Trả lời: 239
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vote cho phim Trung Quốc nửa năm sau 2013 trên C-zone (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đợt vote cho phim Trung Quốc nửa năm sau trên C-zone {:277:}

Hè đã đến rồi, bạn muốn xem những bộ phim nào sẽ được trình chiếu trên C-zone? Bạn muốn C-zone vietsub những bộ phim của thần tượng mình, vậy hãy nhanh tay vote cho bộ phim đó. Mỗi người sẽ được vote 3 phim. 2 bộ phim có số vote nhiều nhất sẽ được ưu tiên xem xét vietsub trong đợt hè này.

Không yêu cầu comment nhưng các bạn có thể comment thêm những lý do mình chọn bộ phim đó hoặc tình cảm của mình để pr cho bộ phim đó, càng nhiều sự ủng hộ thì cơ hội được xem phim càng cao

Nội dung chi tiết các bộ phim các bạn có thể tham khảo dưới đây:

1. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên / Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm

2. Đại Mạc Dao / Hồ Ca, Lưu Thi Thi

3. Lan Lăng Vương / Lâm Y Thần, Phùng Thiệu Phong

4. Không phải hoa chẳng phải sương / Lý Thạnh, Trương Duệ

5. Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp) / Chung Hán Lương, Trương Quân Ninh

6. Mùa xuân của quý cô / Trương Hàn, Trịnh Sảng

7. Tĩnh nhạc trung phi / Huỳnh Hiểu Minh, Lâm Tâm Như

8. Bộ bộ kinh tình / Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi

9. Hoa tư dẫn / Trịnh Gia Dĩnh, Viên Hoằng

Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 3 lựa chọn ), Có tất cả 1181 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 28Sức gió +143 Thu lại Lý do
nhoxsongngu + 5 Ủng hộ 1 cái!
BabyMoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
Akiya_uruki + 5 ớ, em quên chưa rate à :))
mizuki_h + 5 Cảm ơn bạn
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
loveIU93 + 5 Ủng hộ 1 cái!
kiiri + 5 Ủng hộ 1 cái!
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
yeukhangvy_89 + 3 Ủng hộ 1 cái!
bus-bus + 5 Ủng hộ 1 cái!
hai2an + 10 Quá nhanh!
wrong83 + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Ủng hộ 1 cái!
Shinhari + 5 Ủng hộ 1 cái!
Nấm.Rơm + 5 Ủng hộ 1 cái!
koi_lazy + 5 Bài viết hữu ích
shinemy1987 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sis_wanabe + 5 Hí hí
pearl22294 + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 ô tô hâm hâm

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2013 20:34:56 | Chỉ xem của tác giả
vote 1,5,8
chưa chắc đã muốn xem vietsub 3 bộ phim này, nhưng mấy phim còn lại càng không muốn xem hơn :">
Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên thì bực bk đổi tình tiết quá nhiều so với truyện, thậm chí còn khác 1 trời 1 vực. đã thế dàn diễn viên vô cùng ba chấm, ngoài CDT đẹp trai  và con mèo Mia ra thì k chấp nhận được ai :))
Bí mật bị thời gian vùi lấp thì thích Chung ca quá chừng, anh vào vai Lục ca là chuẩn 100%, cơ mà càng thế thì càng đau lòng cho anh :(( không biết liệu bk phim này có cho anh một cái HE, một tay ôm người đẹp họ Tô về ;))
Giống như So Young vốn thích Lâm Tĩnh cơ mà bạn đóng LT làm mình ghét, còn bạn đóng THC lại quá toẹt, đâm ra cái kết nữ chính không chọn LT như trong truyện lại khiến mình mãn nguyện =))
BBKT thì không có đủ dàn cast phần 1, cũng không hào hứng lắm với thể loại anh em tranh đấu tài sản

Bình luận

công nhân THC trong SY quá tuyệt, còn vốn dĩ để HC đóng LT thì xác định là LT sẽ bị mờ nhạt đi rồi, nếu là vai diễn nặng kí chắc chả bao h giao cho HC đâu :D   Đăng lúc 1-8-2013 05:59 PM
bạn này giống mình nè, bk đổi cốt truyện quá nhiều, tự dưng có người thứ 3, thấy vô duyên. Anh CDT đẹp trai, nhưng phải cạo hết râu đi, LX ko để râu  Đăng lúc 6-6-2013 11:31 PM
Ừm xem phim So yuong thấy anh Lẫm Tĩnh không khắc họa đưuọc nhân vật Lâm Tinhx trong truyện  Đăng lúc 30-5-2013 08:25 PM
ta cũng ko thích BBKT2 lém vì cả nội dung lẫn ko đủ dàn cast phần 1  Đăng lúc 28-5-2013 08:53 AM
ủa chọn Lâm Tĩnh mà bợn, từ chối bạn THC "quá khứ chỉ để hoài niệm"  Đăng lúc 27-5-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2013 20:41:51 | Chỉ xem của tác giả
Hự hự hai phim mềnh vote lại có số phiếu bằng nhau thế kia, trường hợp này hơi bị hiếm ấy nhá
Đầu tiên tất nhiên là sẽ vote cho Không phải hoa chẳng phải sương rầu phim toàn lài giai xinh gái đệp, có nhiều cảnh kiss lãng mạn nữa ,ngoại cảnh của phim cũng đệp lung linh nữa nhìn phát là mê râu.
Thứ đến: phim này là sự nối tiếp tiền duyên của Thạnh Duệ, trước h đã Ship coup này rầu nên chắc chắn sẽ phải vote mạnh cho phim này mới được , đợi phim của cụ kéo dài cổ rầu
Phim thứ hai là đại mạc dao, phim này thì không có ý kiến gì nhiều lém, chỉ đơn giản là nghe thây tên hay thì vote thâu ah
Mong C-zone nhà ta sẽ làm sub cho 2 phim trên nhá

Bình luận

z cái hoa sương có bị úm hok a à :((((  Đăng lúc 9-6-2013 01:20 AM
đương nhiên nhà bộ nhà thi với long sẽ mần thâu a  Đăng lúc 26-5-2013 11:44 PM
m vote căn bản là những phim kia k muốn xem nên vote 3 phim này thôi, k có sub thì xem Csub :D  Đăng lúc 26-5-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2013 21:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Hic, nhiều phim hay thế này, chỉ vote 3 phim thôi chứ, thôi cứ vote cho người mà em thik, hâm mộ:
LƯU THI THI (Bộ bộ vs Đại mạc dao) . yêu Thi Thi tỷ ghê!  Đóng góp và cống hiến cho khán giả những bộ phim hay!
HỒ CA (Đại mạc dao)
NGÔ KÌ LONG (Bộ bộ kinh tình)
VIÊM HOẰNG! (Hoa tư dẫn)
LÂM Y THẦN (ko còn vote đc nữa.)

Bình luận

me2! Danh sách phim và thần tượng của m cũng giống y như của b :))  Đăng lúc 8-7-2013 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2013 21:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên chắc chắn là Hoa Sương rùi, hóng cả hơn năm tròi rùi còn gì!!với lại đó là phim của Duệ ca và Thạnh tỷ nhà mình mà, k ủng hộ sao dc!!<3
Phim thứ 2 là Bí mật thời gian.vẫn còn lấn cấn cái kết của truey65n nên mong lên phim sẽ khác
Phim thứ 3 là Bộ bộ kinh tình vì là phim của lão đại <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2013 21:12:45 | Chỉ xem của tác giả
em vote cho 1,3,4.

Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên hay Chuyện cũ của Lịch Xuyên em rất thích, truyện đã hay như vậy rồi muốn coi người đóng ra sao. chắc khóc bù lu bù loa mất thôi.

Lan Lăng Vương thì vote vì cuồng LYT và PTP từ lâu rồi, hị hị.

Và tất nhiên không thể thiếu Hoa Sương được, mong chợ Duệ Thạnh lâu lắm rồi.

Bình luận

^^. cũng muốn bầu cho số 5 nhưng chỉ có 3 fim àh :(  Đăng lúc 27-5-2013 08:46 PM
bạn giống mình ghê hihi  Đăng lúc 27-5-2013 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2013 21:16:32 | Chỉ xem của tác giả
Hoa Sương, Hoa Sương, Hoa SƯơngdĩ nhiên là Hoa Sương rùi.không thể là phim khác, mong là nhà C sẽ làm Hoa SƯơng để toàn thể bà con k uổng phí công sức đợi sức cả năm trời
thứ 2 là Bí mật thời gian, vì rất thích đọc truyện này
Thứ 3 là Đại Mạc Dao vì nội dung cũng khá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2013 21:17:10 | Chỉ xem của tác giả
" Không phải hoa, chẳng phải sương"  chờ cả năm r ạ  !!!!!! em ko đủ kiên nhẫn nữa , hix
& " Bộ bộ kinh tình "   =>mong lấm 2 phim lấm !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-5-2013 21:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Hoa Sương cái nào bao nhiêu người thành cổ cò với cụ Kéo rùi,đợi chờ Duệ Thạnh cũng lâu lém rùi,phim ra nhanh nhanh lên ko có cái "gia tộc họ điểu" lại càng ngày càng nhiều cò
Định không thèm vote mấy phim kia vì sợ ko đến lượt Hoa Sương được sub thì chít nhưng tình hình là có vẻ như mình lo hão nên vote cho cả Bí Mật Bị Thời Gian Vùi Lấp nữa,thích cả Tống Dực lẫn Lục Lệ Thành,truyện để cho Tống Dực về với Tô Mạn rùi nên mong phim sẽ là Lục Lệ Thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2013 22:03:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tại sao ko đc vote hết =) Mình muốn vote Bộ bộ, Tinh trung Nhạc Phi, Đại Mạc Dao, Hoa Tư Dẫn, Đẳng cấp quý cô, trời ơi tóm lại là muốn vote hết =)))

Thực ra mình nghĩ Bộ bộ kiểu gì cũng được sub. Nhưng lỡ như mà bên thuyết minh lồng tiếng nhanh tay hơn =))) Như bộ Diệp Vấn của chú Dĩnh vừa mới chiếu bên Trung thì ở VN đã có lồng tiếng, Hình danh sư gia cũng thế. Khiến cho việc sub cực kì đình trệ và tiến độ rất chậm, hoặc không tiến hành sub nữa :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách