Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9772|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

WGM: YoonA - Key đặc biệt được đề cập tới//Sunny, Hyoyeon và YoonA xuất hiện tại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
WGM tuyển các thần tượng tham gia: YoonA - Key đặc biệt được đề cập đến!

Chương trình giải trí "We got married" của các cặp vợ chồng ảo mùa thứ 4 đã tổ chức tuyển dụng các cặp thần tượng.

Họ (đội ngũ thực hiện và tuyển dụng của WGM) đã đến thăm các chương trình âm nhạc, các buổi diễn nơi những thần tượng tụ họp tham gia để thông báo với họ rằng WGM đang tuyển cho cặp đôi vợ chồng ảo mới.

Họ nói: "BoA, SNSD, Super Junior, SHINee, BEAST, và các thần tượng nổi tiếng khác được quan tâm hơn nhiều trong việc tuyển dụng các cặp đôi mới cho 'We Got Married' "

Họ cho biết thêm: "Đặc biệt là cặp đôi SNSD YoonA và SHINee Key cũng đã thu hút rất nhiều sự quan tâm khi được nhiều người trực tiếp đề cập tới rằng YoonKey là cặp mà họ muốn xuất hiện trên chương trình (WGM) cùng nhau.

Phần tuyển dụng này sẽ lên sóng vào ngày 25 tháng 8 (thứ 7 tuần này) 17:15 KST trong chương trình WGM.

Sou: star.mt
Cre + Engsub by: TheSoneSource + Andrea
Vtrans by: [email protected]

------------------------------------------------------------------------------

Sunny, Hyoyeon và YoonA xuất hiện tại buổi thử phân vai của "We Got Married"!

Vào ngày 25 tháng 8, Sunny, Hyoyeon và Yoona đã xuất hiện trong một đoạn ngắn thử phân vai của “We Got Married”, một show truyền hình với việc gắn kết các cặp đôi là những người nổi tiếng cho những cuộc hôn nhân giả vờ. “We Got Married” gần đây đã tuyển dụng những người nổi tiếng tham gia vào mùa thứ 4 và đặt biểu ngữ quảng cáo tại sân vận động Olympic Seoul trong suốt thời gian diễn ra “SMTOWN LIVE WORLD TOUR III” với danh sách những yêu cầu cần thiết để xuất hiện trong chương trình này.

Để đạt được đủ tiêu chí mà các nhà sản xuất của chương trình đã yêu cầu thì các thần tượng cũng phải đáp ứng ít nhất là đủ 19 tuổi. Ngoài ra, họ còn cần:

1. Gần đây không hề có mối quan hệ nào.
2. Phải xuất hiện với gương mặt không trang điểm và chiều cao đạt chuẩn mà không cần đế lót giày.
3. Có thể ở lại chương trình một cách gắn bó trong thời gian kết hôn.
4. Phải sẵn sàng trung thực tiết lộ và thể hiện mọi thứ về bản thân mình, không được che giấu bất kỳ điều gì.

Trong suốt đoạn phim ngắn nhưng vô cùng hài ước thì Sunny, Hyoyeon và Yoona đã phát hiện ra rằng cả 3 người họ đều không đáp ứng đủ yêu cầu để xuất hiện trên “We Got Married”. Hyoyeon bị loại do yêu cầu liên quan đến trang điểm, Sunny bị loại do yêu cầu liên quan đến lót giày và Yoona thì đùa rằng cô ấy sẽ không thể gắn bó trong suốt thời gian cô ấy kết hôn được.

Ngoài ra trong chương trình này, Super Junior Sungmin cũng đã xuất hiện để đọc bảng hiệu quảng cáo và danh sách yêu cầu cần thiết của chương trình. SHINee Taemin được hỏi rằng anh ấy sẽ chọn ai để cùng quay phim trong “We Got Married”, và Sungmin thì chọn Sunny.

Cùng xem đoạn xuất hiện thử vai của Sunny, Hyoyeon và Yoona “We Got Married” dưới đây:

Sou: [email protected], [email protected]
Cre: soshified
Vtrans by: [email protected]

[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites,vui lòng ghi credit khi copy lên blog và web khác. Xin cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sleepy + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-8-2012 15:05:56 | Chỉ xem của tác giả
lại đc tự ngồi sofa nhá =))
==========================
mình cũng thích Ẹt Em sờ cen đồ và dù bạn YoonKey cũng hay chụp ảnh chung lắm
nhưng vẫn thấy couple này bị lệch, phá hoại nhắng nhít còn đc chứ "vợ chồng" kể cả ảo thì cũng cho mình xin lỗi đi.....=))
nếu như đã định tìm cặp đôi thổi luồng gió mới cho chương trình
thì sao WGM ko chơi cái kiểu couple nam-nam hay nữ-nữ nhỉ?=))
đảm bảo dân tình sock và nếu đúng các couple chuẩn như YJ, EH, JK, TN, YS thì ....=))
3 nàng đi thì 3 nàng đều bị loại...may :">, 6 bạn ở nhà đều có đôi rồi nên ko đi hả? :D
riêng bạn Sò thì bạn này chỉ thích kết hôn thật ở tuổi 24 thôi chứ "ảo" thì bạn này ko ham=))
đọc news 1 từ mấy hôm trc mà hoang mang quá=))

Bình luận

@lezsaga: câu hỏi này khó quá đi, bảo mình kể ra là có bao nhiêu couple của GG mà mình ship thì .... 3 post này có khi ko đủ đâu bạn ạ=))  Đăng lúc 27-8-2012 12:14 AM
Chủ thớt là TaeNy hay YoonSic shipper nhỉ? ^^  Đăng lúc 26-8-2012 11:57 PM
Thì Quýt đây mà. đang hỏi chủ thớt line bao nhiêu ?  Đăng lúc 26-8-2012 04:59 PM
tưởng chủ thớt line 95 chứ  Đăng lúc 26-8-2012 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2012 15:12:32 | Chỉ xem của tác giả
Thế còn 6 nhóc kia đâu rồi
YoongKey hoho
nghe cũng được đó chứ
@chủ thớt : toàn tự giật tem thế ?

Bình luận

ờ hợ, mình nói chuyện với ai rồi là rất nhớ....vậy ra khả năng ghi dấu ấn của mình đối với ng khác tệ vậy sao? :">  Đăng lúc 26-8-2012 05:08 PM
ớ, thế bạn này ko phải là bạn Quýt à? thất lễ.....sorry....mình nhầm :D  Đăng lúc 26-8-2012 04:43 PM
chủ thớt bị tự kỷ kinh niên e ạ =))  Đăng lúc 26-8-2012 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-8-2012 15:25:24 | Chỉ xem của tác giả
))))) mấy thị rảnh rỗi sinh nông nổi,chả hẹn hò bí mật cả roài{:438:}

còn tính đi "kết hôn",khó tìm chồng cho mấy thị lớm

Đề nghị yên ổn ở nhà cơm nước,dọn dẹp xong rồi quăng album cho Sone nhờ

mới đầu 2 mà lúc nào nhắc đến chồng con thì mắt cũng sáng rực rỡđến nản ,chậc chậc

P/S: Sún oppa có tin đồn quan hệ với an gần đây mà bị loại đầu tiên thế,chẳng nhẽ với cái ảnh ôm

ấp với Amber à

Bình luận

sax, tính rep "áy náy thì trans wa cho iem đi" => thấy cái cafe thứ 2 => =))))))))))))))  Đăng lúc 26-8-2012 08:52 PM
Âu mai gót, cái gì lấp lánh dưới nick thế kia @___@  Đăng lúc 26-8-2012 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2012 15:35:41 | Chỉ xem của tác giả
gì thế?
phản đối YoonKey nha
Key trẻ hơn bạn Móm mà m thì trước giờ luôn không thích gái lớn tuổi hơn zai trong 1 couple
cho 2 đứa này làm 1 couple chị em bựa là được =))

bợn Móm mình luôn mong muốn bợn kết đôi với 1 actor, actor đó là...là...là... =)))

Bình luận

Kat
bí mật =))  Đăng lúc 27-8-2012 10:49 AM
là ai thế bạn??????? mình tò mò wá, nói mình bít đi huhu  Đăng lúc 27-8-2012 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2012 15:42:44 | Chỉ xem của tác giả
YoonKey hả

ủng hộ cúp pồ này nha

2 người này mà thành couple có nước cái nhà nó banh ta long quá

hóng hóng hóng:x

Bình luận

quần bạn có luyoon kìa 8->  Đăng lúc 27-8-2012 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2012 15:42:54 | Chỉ xem của tác giả
YoonKey????
Không còn gì bằng, hai nhóc này mà tham gia thì mình nhất định sẽ quay lại với WGM, lâu lắm rồi từ cặp YongSeo mình không xem nữa
Chà, hai đứa nhắng tung trời này {:298:} được lắm đó
hay không thì Amber đi, Amber rất thú vị

Bình luận

còm hợp ý mình quá. Mình cũng thích Yoonkey và amber ^^  Đăng lúc 1-9-2012 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-8-2012 15:43:54 | Chỉ xem của tác giả
YooKey nghe không hợp
Với lại 6 gái còn lại đâu ko thấy nhỉ
Hay mấy gái kia đi show hay đi spa , đi ăn uống rùi hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-8-2012 15:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Móm tham gia là có show mỗi tuần để hóng
nhưng thích móm kết đôi vs diễn viên chứ k thích thần tượng đâu
nếu thần tượng thì Yunho là chuẩn nhất
những vs lịch trình của gái thì chắc khó lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-8-2012 15:51:39 | Chỉ xem của tác giả
YoonKey =))))) cũng đc đó à nhaaaaa

mà thôi chắc là gái nhà này ko đi đâu , tụi này nó ham kết hôn thật thôi chứ ảo ảo thì chắc chẳng ham =))))

mấy cô có rãnh thì tung alb mới dùm e đi =)) đừng mần nhìu trò đau tim vậy nghe chưaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách