Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2461|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

WINNER (được biết đến với tên gọi là Team A) chia sẻ suy nghĩ của mình trước khi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

WINNER, trước đây được biết đến với tên gọi Team A, đã có một buổi phỏng vấn chia sẻ suy nghĩ và sự biết ơn của họ sau khi giành tấm vé vàng để được ra mắt trong chương trình “WIN” (“WHO IS NEXT: WIN”)

Kim Jin Woo: “Thậm chí sau khi giành chiến thắng ở vòng đấu cuối cùng, tôi vẫn không thể tin được.Tôi sẽ làm việc chăm chỉ hơn nữa để không ảnh hưởng tới dạnh hiệu WINNER và làm cho nó tỏa sáng hơn nữa

Nam Tae Hyun cho biết: "Chúng tôi sẽ không ra mắt ngay bây giờ. Trước khi được ra mắt chính thức, chúng thôi sẽ không nghĩ ngơi và sẽ không ngừng luyện tập để trở thành một nhóm nhạc có nền tảng cơ bản vững chắc. Trong mắt chúng tôi và của chủ tịch Yang chúng tôi còn rất nhiều thiếu xót. Chúng tôi sẽ luyện tập chăm chỉ hơn nữa cho đến ngày ra mắt

Kang Seung Yoon chia sẻ: "Đây là lần đầu tiên trong cuộc đời, tôi giành được vị trí thứ 1. Có rất nhiều tên gọi được gáng cho  tôi trước đây  như  Kang Seung Yoon của Superstar K, Kang Seung Yoon củaHigh Kick, Kang Seung Yoon của Instinctively. Nhưng bây giờ tôi tự hào với  danh hiệuWINNER, điều đó làm tôi rất hài lòng và tự hào".

Song Minho:” bởi vì tôi đã khóc rất nhiều và đã lơ đãng trên sân khấu cuối cùng, tôi đã quên gửi lời cảm ơn của mình tới các khán giả. Chúng tôi có thể trở thành WINNER vì có sự ủng hộ và bình chọn của khán giả. Tôi không muốn rời khỏi mà không cảm ơn tất cả mọi người.”

Khi được hỏi về việc bị gắn mác "Big Bang thứ 2", Lee Seung Hoon chia sẻ: “"Tiền bối BIGBANG của chúng tôi là một trong những biểu tượng  đỉnh cao nhất trong Kpop. Cũng giống như các tiền bối, tôi hy vọng chúng tôi sẽ vượt qua danh hiệu chỉ là một nghệ sĩ để trở thành một nhóm dẫn đầu văn hóa Hàn Quốc và châu Á. Chúng tôi sẽ không làm tổn hại danh tiếng của các tiền bối và sẽ trở thành những nghệ sĩ có thể biểu diễn trên khắp thế giới".

WINNER sẽ mở màn Dome Tour  Nhật Bản của Big Bang bắt đầu từ tháng tới, nhóm có kế hoạch ra mắt của mình trong tháng 12 hoặc tháng giêng năm tới.

Source: http://www.allkpop.com
Link dẫn:http://www.allkpop.com/article/2 ... -soon#axzz2iYPGSVge
Translator: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-10-2013 11:42:20 | Chỉ xem của tác giả
Hồi hộp chờ bọn chúng ra mắt nào...
Hóng nhanh nhanh chúng ra bài mới, càng chất càng tốt, nhà YG thì an tâm chất rồi
Nghe Go up, J Another Boy mà rep mấy ngày nay
Hy vọng Winner sẽ thoát khỏi áp lực tiếp nối BB và làm tốt việc của mình
P.s Đang cuồng Mino ^^{:290:}
Tks bạn dịch nhé

Bình luận

done  Đăng lúc 31-10-2013 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-10-2013 11:46:37 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ các bạn ra mắt, hi vọng áp lực BIGBANG ver 2 sẽ không làm các bạn quá mệt mỏi. Cố lên!
Cũng mong chờ ngày TEam B được ra mắt, các em ấy hãy tập luyện thật nhiều vào. Tuần này ko còn đc hóng chương trình WIN nữa rồi
{:399:}

Bình luận

done  Đăng lúc 31-10-2013 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-10-2013 11:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái bài phỏng vấn về những suy nghỉ của mấy thằng
mà thương quá, mấy đứa cố lên, đây chỉ mới là bước khởi động
còn rất nhiều khó khăn trước mắt cần vượt qua và phải luôn tràn
đầy một tình yêu dành cho đam mê của mình trong âm nhạc.
Ủng hộ WINNER mãi mãi

Bình luận

LIKE CÁI ÁO VÀ SIGN của bạn :3. Hihi  Đăng lúc 31-10-2013 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-10-2013 12:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Chờ nãy giờ mới thấy new Winner từ Kites>"< Mấy giai nhà này thiệt ăn nói khéo quá nha nhất là Bánh Bèo khéo ko chịu nổi không hổ danh là leader của nhóm Winner. Bánh Bèo, Luống công túa, Mi Nồ. mắt nai ngơ và Huge Boy cố lên, chắc là mấy giai áp lục lắm với cái mác BB ver 2 phải hông vì thế mau chóng tìm ra phong cách của mình. Ko mong mún mấy trai hơn BB chỉ cần là một Big Thing trong muôn vàn nhóm nhạc hàn đang mọc lên như nấm bây giờ. Tin tưởng vào mấy trai lém. Dzạo này tin tức của Winner nhiều ghê hóng album của Tea với Bingu nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-10-2013 12:06:58 | Chỉ xem của tác giả
TeaHuyn nói hay lắm, lúc nào cũng nghĩ mình vẫn còn thiếu sót mà ra sức chăm chỉ luyện tập hơn nữa. Mặc dù giọng hát và phong cách sáng tác của các cậu đã gần như hoàn thiện rồi. Được làm trainee của YG đã không dễ, chiến thắng lại càng khó khắn hơn. Các cậu đã tiến 1 bước dài trên con đường thành công này rồi, từ giờ chỉ cần vững vàng mà bước tiếp thôi.
WINNER cố lên !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-10-2013 12:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Oh đến năm sau mới thấy được nhóm ah. Mặc dù đã chiến thắng nhưng các thành viên củng phải

làm việc chăm chỉ hơn nữa để bù đắp những thiếu xót củng như phát huy các điểm mạnh. Hy vọng nhóm sẽ

debut thành công. Thanks ss trans news và mời em nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-10-2013 13:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình yêu tụi nó hết, nhất là Jinwoo cười, cậu ấy hay khóc nhưng mà cười làm mình cũng vui theo lun. hihi
Xem hết mấy cái Unrelease càng iu tụi nhỏ hơn nữa.
Hy vọng tụi nó debut không bị mang ra so sánh và làm tốt nhất có thể, mình không thể ngờ mới có 18-19 mà sáng tác mấy bài hát giỏi như vậy, đúng là tài năng thật sự mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-10-2013 17:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ mấy thằng đáng yêu của mình quá, tối mai là ep 11 r, mình hóng ep đặc biệt này lắm, vì nó là những cảnh BTS đêm final. Đêm tuyệt vời đó qua gần tuần r nhưng mình vẫn ngồi xem lại nhiều lần, mấy màn perf tuyệt đỉnh r khúc cuối repeat đi repeat lại. Xem cam là biết Nâu khóc rất nhiều, khi ra đã khóc nhiều tới mức k biết j luôn (Bobby còn phải ra ôm an ủi) Nâu trông thế mà tình cảm lắm :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-10-2013 20:02:50 | Chỉ xem của tác giả
mấy nhóc này chưa ra mắt nhưng mà cũng có fan đông cũng có anti rồi
chắc là sẽ vất vả cho mấy nhóc lắm đây
thôi thì cứ đạp lên tất cả mà sống, mà cống hiến hết mình là được
như 5 lão chân ngắn nhà tui ấy =)))
cố lên nhé 5 nhóc :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký