Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5417|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Won Bin và Kang So Ra trở thành "Cặp đôi mùa hè" trong bộ sưu tập của

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Những bức ảnh của nam diễn viên Won Bin và nữ diễn viên Kang So Ra sánh đôi như một cặp tình nhân trong trang phục mùa hè đang thu hút sự chú ý của đông đảo cư dân mạng. Bô ảnh trên cùng những shot ảnh hậu trường được tung ra qua Facebook của hãng thời trang nổi tiếng Basic House. Won Bin và Kang So Ra là đang là người mẫu độc quyền cho hãng thời trang này. Trong khi Won Bin thể hiện nét hấp dẫn mạnh mẽ đầy nam tính qua các bức ảnh, Kang So Ra dù là người mẫu mới lại thể hiện sự tự tin, chuyên nghiệp qua từng dáng pose hình, khoe nét đẹp hình thể hoàn hảo.

Cư dân mạng bình luận : "Trông họ có vẻ rất xứng đôi", "Đúng là  chỉ có Won Bin mới có thể chụp được những bức ảnh như thế", "Đôi chân của Kang So Ra là tuyệt nhất" , thể hiện phản ứng vô cùng tích cực về bộ sưu tập này. Đại diện Basic House cho biết, mặc dù là lần đầu tiên hợp tác Kang So Ra và Won Bin phối hợp vô cùng ăn ý và vui vẻ, dự báo đây sẽ là một cặp đôi được yêu mến trong mùa hè này.
Hiện nay Won Bin đang cân nhắc chọn lựa kỹ lưỡng cho bộ phim kế tiếp, còn Kang So Ra vừa hoàn thành drama "Dream High 2" đang bận rộn với các buổi quay hình quảng cáo, vì cô đang được biết đến như một ngôi sao nữ mới trong lĩnh vực CF.

Sau đây là một số hình ảnh chính thức và cả hậu trường của "cặp đôi mùa hè" Won Bin và Kang So Ra

Source: newswave.kr
V-trans: [email protected]
Please take out with full credit

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-4-2012 21:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp quá đi .

So Ra unnie với Won Bin oppa .

Xứng đôi cực kì nha .

Cặp đôi mùa hè .

Bình luận

công nhận dnay thấy Koo e mất hút à :))  Đăng lúc 3-4-2012 12:59 PM
avatar là Vic của f(x) à??:))  Đăng lúc 3-4-2012 10:37 AM
koo đi đâu mà ko vào nhà 8 hử  Đăng lúc 2-4-2012 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-4-2012 22:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh lại thấy chẳng đẹp tí gì cả. WB đẹp trai, nhưng gầy, góc cạnh, mặt xương xẩu. Còn KSR thì mặt tròn, đầy đặn, hơi mũm mĩm. Từng người thì đẹp, nhưng khi kết hợp với nhau thì lại ko đẹp đôi.

Mềnh vẫn thấy KSR đứng với Leetuek là đẹp nhất. Dù LT ko mũm mĩm như KSR, khuôn mặt LT có khung to, nam tính, đứng rất hợp với KSR. Sao họ ko mời cả 2 thành cặp đôi mùa hè nhỉ? Thía có phải hot ko? Cặp thì hot hơn, chứ mình ko so sánh LT hot hơn WB đâu nhá

Bình luận

@kdpro; minh cung giong y ban :), LT dau co phai net dep nam tinh dau :)  Đăng lúc 2-4-2012 11:23 PM
xin lổi mình ko có ý ji,nhưng LT mà nam tính ấy hã  Đăng lúc 2-4-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-4-2012 22:12:47 | Chỉ xem của tác giả
cái pic cuối
style gì ế
cái váy của So Ra
@@@@
a Won Bin vẫn như ngày nào
tay có vẻ ốm nhỉ!

Bình luận

1 năm gần 1 tháng ùi ss ơi ^^  Đăng lúc 2-4-2012 10:18 PM
đã là 1 năm trôi qua rồi sao?  Đăng lúc 2-4-2012 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-4-2012 22:21:12 | Chỉ xem của tác giả
Anh Won Bin mà chụp hình với ai mình thấy cũng
hợp dù già hay trẻ,tóc dài hay tóc ngằn , lần này
Kang So Ra là người mẫu mới và chụp chung với
anh Won Bin coi cũng đẹp đôi ghê .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-4-2012 22:22:58 | Chỉ xem của tác giả
Couple chú cháu haha Mặt đẹp dáng đẹp :x

Bạn Sora chiều cao lý tưởng nên đứng với anh Bin không bị lệch pha. Chọn đôi này là bảo đảm rồi (tuy trc nay Basic House mình thấy chuẩn nhất vẫn là đôi Yoon Eun Hye - Hyun Bin hehe) nhưng đôi này cũng khá tốt đấy chứ ;)) Mong cái CF quá đi, chụp hình mỗi thế này mình xoắn quá =))

Bình luận

sắp sắp sắp có ;;) =))  Đăng lúc 2-4-2012 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-4-2012 22:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Ây da,vừa đọc trong thớt nhà mình
Nên em nhảy ngay vào đây
Tuy mất ghế {:442:},nhưng dù sao cũng là page 1 {:438:}
Thank chị bon nhìu nha{:440:}
Ảnh đẹp người cũng đẹp quá ss bon ạ{:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-4-2012 22:55:38 | Chỉ xem của tác giả
oh no! sao tấm cuối pose kì cục zậy. đã 2 khối màu chẳng ăn khớp với nhau rồi, còn k chịu nắm tay nắm chân, dựa đầu vào vai, hay gì đó để hai mẫu có sự liên kết với nhau chứ. nhìn rời rạc quá. cứ như là ghép bằng photoshop chứ chẳng phải đứng chụp chup nữa.

Bình luận

mới chỉ là 1 số ảnh chính thức và ảnh hậu trường thui chứ chưa phải là tất cả mà bạn  Đăng lúc 3-4-2012 08:10 PM
bạn ơi concept là như vậy, model tạo thế nào, photographer ng ta ưng ý thì mới public chứ, có ý đồ cả mà  Đăng lúc 2-4-2012 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-4-2012 23:57:18 | Chỉ xem của tác giả
oài chết lặng vì vẻ đẹp của 2 anh chị
Sora pose chuyên nghiệp quá làm mình bất ngờ đấy
cứ nghĩ làm việc cùng top star - hot boy như anh Bin phải khớp, e thẹn cơ
ai ngờ mặt lạnh tanh, tự tin vãi chưởng
chị nể e đó Ra ạ ;))
cô Bonie đi công tác về lại vất vả rùi ^^ ôm hôn cô nhé >=D<

Bình luận

keke ta cũng chăm đọc bài của cô Bonie lém ;))  Đăng lúc 3-4-2012 12:25 AM
"tự tin vãi chưởng" =)), I always love ur comments Lửa Nhỏ ạ^^  Đăng lúc 3-4-2012 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-4-2012 01:58:07 | Chỉ xem của tác giả
Won Bin dạo này trông có da có thịt hơn nhỉ? Hai má không còn hóp nữa

Mừng cho Won Bin

Mà tóc Bin chảy ngược lên như thuở nào như vậy, trông rất được đấy. Vẻ bảnh trai và  ánh mắt mơ màng quyến rũ rõ ràng càng bừng sáng hơn bao giờ hết. Với mái tóc phủ che mắt trước đây, tuy có đẹp bí ẩn riêng nhưng thích kiểu tóc Bin như thế này hơn

Vẫn như thế, vẫn đẹp ngời ngời  vô đối, chỉ có thể là Won Bin thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách