Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Won Bin và Lee Min Ho đụng hàng, ai chuẩn hơn?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-1-2013 21:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Ho mặc đẹp hơn! ko phải vì Ho là idol của mình! trên con mắt khách quan là thấy thế
còn về chú Bin thì mình nói thật ko thấy chú ấy đẹp zai đến mức như người ta ca tụng là thánh thần gì gì đó..
với mình..dù cho là idol đi chăng nữa cũng chỉ là người trần mắt thịt...cũng giống bao con người khác...chẳng ai là thánh thần cả..ngay cã lão Ho béo nhà mình!
việc coi idol là thánh có gì đó xa cách hơn coi idol là bạn, là người thường ưu điểm có và khuyết điểm cũng chẳng thiếu!
hơi lan man nhưng mà tóm lại là ai mặc cũng đẹp nhưng thấy Ho mặc đẹp hơn..
Người phàm mặc đồ phàm dĩ nhiên đẹp hơn thánh rồi! =))))))))))

Bình luận

nếu bạn cho rằng mình nghĩ như thế thì người thiển cận chính là các bạn!  Đăng lúc 27-1-2013 08:51 PM
Chắc bạn Coline muốn nói bạn thiển cận chỗ bạn nghĩ Won Bin được dân Hàn tôn như Thánh vì đẹp trai. Nếu bạn nghĩ vậy thật thì... công nhận thiển cận. =))   Đăng lúc 26-1-2013 11:07 AM
Thế nào là thiển cận và thế nào là bốc đồng hả bạn? Với tôi, Ho đẹp hơn thì tôi phát biểu thế! Tôi có chê ai đâu mà bạn lại phán câu như thể đúng rồi vậy!   Đăng lúc 25-1-2013 09:36 PM
thiển cận và bốc đồng quá :-j  Đăng lúc 25-1-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-1-2013 21:24:23 | Chỉ xem của tác giả
cái hình này ai cũng đẹp trai
nhưng nhìn Wonbin chất hơn
nhìn lạnh lùng rất cuốn hút
thích mẫu người như Bin
mà body anh chuẩn nên mặc gì cũng đẹp cả

Bình luận

won bin hơi bị chân ngắn !  Đăng lúc 25-1-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-1-2013 21:36:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Ho mặc hợp hơn vì trông nhìn rất trẻ trung và hợp với chiếc áo. Còn Anh Bin thì ko hợp với mấy kiểu bụi phủi này thì phải lol . À anh Pặc nhà mềnh hôm trước cũng mặc đi ăn mừng công IMY mà sao không lôi vào luôn nhỉ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-1-2013 21:37:34 | Chỉ xem của tác giả

Cr;Minoztwitter  

tới 4  anh  lận nè
anh nào mặc củng có khí chất riêng
thanks sis GR up new

Bình luận

Ho vẫn đẹp nhất  Đăng lúc 26-1-2013 10:41 PM
cái áo của CHun với WY có khác ở chi tiết tay và phần dưới! nhưng về cơ bản là giống nhau!  Đăng lúc 26-1-2013 12:50 AM
ax, 4 anh hả? nhức đầu quá! haha :)) xem ảnh mừ nhức đầu í ghê chứ :))  Đăng lúc 25-1-2013 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-1-2013 21:38:28 | Chỉ xem của tác giả
ý kiến của mình,đầu tiên mình là fan HO thật,nhưng mình thấy a Won Bin rât rất đẹp trai,vẻ đẹp như tạc tượng,còn về Ho thì tất nhiên đối với mình rất đẹp rồi.Các bạn nói ở Hàn quốc Ho thua Bin chắc mình đồng ý,vì ở Hàn Quốc Bin rất được lòng người dân điển hình trong cuộc bầu chọn nào BiN cũng đứng cao,còn Ho thì không được yêu thích bằng BIn ở Hàn.Sao Các bạn chỉ nói ở Hàn Quốc MÀ,không nói ở TRUNG QUỐC,ở toàn Châu á,xem ai đẹp hơn.Nếu so sánh trên toàn châu á thì phần thắng về ai thì các bạn biết rồi đấy,nên mình chỉ muốn nói với các bạn khi so sánh thì phải khách quan 1 tí,cả Win bin VÀ ho MÌNH THÍCH CẢ 2,nhưng mình nghiêng về HO hơn,

Bình luận

ít nhất bạn cũng nên comt cho đúng tên người ta chứ WON BIN chứ k phải win bin. đọc nãy h phải nhảy vào comt phát >"<  Đăng lúc 26-1-2013 10:58 PM
từ cái lần comt đầu tiên vào news Ho mà tôi dịch là tôi đã biết bạn vs cái nick lamnghiep gì đó là một rồi, có nói nấy nói nữa cũng thế thôi bạn ơi  Đăng lúc 26-1-2013 10:44 PM
đang dùng nick lamnghiep rồi lại cmt " tôi vơi lam nghiep là 1 thê " =)) Trùm là đây  Đăng lúc 26-1-2013 07:37 PM
bạn có bị mù màu không hả,tôi vơi lam nghiep là 1 thê bạn dọc dung toi dia chỉ IP đi,toan đoán mò hả,mà bạn là cái quái quỷ gì mà vào đây nói linh tinh,đọc dùng xem   Đăng lúc 26-1-2013 12:13 PM
tôi thấy bạn lộ quá rồi! nhìn vào là thấy bạn với lamnghiep là 1! ko cần bàn cãi! đừng làm xấu hình ảnh minoz thế!!! plzzzzzzzzzzzzzzzz  Đăng lúc 26-1-2013 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-1-2013 22:07:20 | Chỉ xem của tác giả
a nào cũng đẹp trai hết =]]
cái áo cũng đẹp =]]
thax thớt dịch tin hý hý hý {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-1-2013 22:11:58 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ như mng đều ủng hộ Ho nhỷ ^^
riêng mình thì cả hai đều đẹp hết
nhưng Bin có phần nhỉnh hơn chút vì cái thần thái trong ảnh của Bin làm mềnh choáng hơn =)))))))))

Bình luận

nàng giống ta đó. thich cái phong cách đo của Bin :))  Đăng lúc 25-1-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-1-2013 23:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chủ thread đã dịch tin ạ :x
Cá nhân em thì thấy các anh ý đều đẹp còn cái áo chẳng đẹp gì cả =)))

Bình luận

nói đùa đấy chứ, tớ lại thấy áo đẹp nhứt ^^  Đăng lúc 26-1-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-1-2013 23:28:05 | Chỉ xem của tác giả
haha thật ra ai mặc cũng đẹp hết nhưng với tư cách là fan của WB tất nhiên mình luôn thấy Bin là đặc biệt nhất, Bin mặc gì cũng đẹp cho dù là có mặc đồ rách thì cũng khí chất ngời ngời (đúng rồi từ "khí chất" rất chính xác khi nói về WB) bạn Ho cho dù có đẹp (đẹp thật mà) thì đối với mình cũng bình thường như mấy Hotboy khác, đẹp thì có đẹp nhưng nhìn lâu cũng chán...Thánh gì chứ, mấy bạn Hàn riết củng làm quá, nói chung WB có cái thần thái vô cùng đặc biệt ko lẫn vào ai được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-1-2013 00:23:32 | Chỉ xem của tác giả
Các đồng chí cứ nói đểu nhau " thánh nọ thánh kia " làm  gì....

Tôi ở Hàn Xẻng 2 năm thì chỉ biết ở cái Đại Hàn Dân Quốc có 1 vị Thánh duy nhất là Kim Yu Na

Còn " Thánh " như các vị nói xoáy nhau thì chỉ do 1 phần K-netizen ( ajuma fan của WB ) tung hô thôi...

Đúng như có vài người đã cmt trước đó nói ... Nếu nói rộng ra Châu Á hay thế giới thì Min Ho nổi hơn WB rất nhiều là đằng khác , nhưng ở Hàn xẻng thì WB hơn chặt =)

Còn về chủ đề chính , nếu chỉ nhìn 2 bức ảnh thì WB trông chất hơn nhiều , phải gọi là có chút phong thái lãng tử trên khuôn mặt .

Bình luận

bài báo nhảm nhí :| , sang Hàn đi , tai nghe mắt thấy là biết , ở Hàn Won Bin thua Lee Seung Gi rất nhiều luôn đồng chí ạ :)  Đăng lúc 27-1-2013 10:45 AM
mình có đọc 1 bài báo thì kim yu na, won bin, chú jae suk và cả park ji sung Ìa 4 vị thần trong giới giải trí nói chung. dân hàn rất iu quí won bin bạn ah  Đăng lúc 26-1-2013 11:00 PM
thấy nó hợp với mấy bạn choai choai như Ho, Chun, Woo Young hơn! Chú Bin mặc vest hoặc mấy kiểu lịch lãm ý sẽ đẹp hơn!mà công nhận chú ấy có đôi mắt hút hồn..   Đăng lúc 26-1-2013 12:40 AM
chup ảnh quảng cáo với mặc ngoài đời nó phải khác nhau chứ! Chẳng lẽ mặc ra sân bay mà phải thần thái trên mặt nữa à..vẫn thấy chú Bin ko hợp với phong cách này   Đăng lúc 26-1-2013 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách