Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2788|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Wonder Girls được chọn làm đại diện cho Seoul trong"Traveler Digest" n

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
  Wonder Girls được chọn làm đại diện cho Seoul trong"Traveler Digest" những thành phố với người phụ nữ đẹp nhất thế giới

Các thành viên của Wonder Girls đã được công nhận vẻ đẹp của họ.

Số viết tháng hai trên tạp chí "Traveler's Digest" đã làm tiêu đề tại Hàn Quốc bao gồm hình ảnh của thành phố Seoul và Wonder Girls trong bảng xếp hạng của các thành phố với phụ nữ đẹp nhất trên thế giới. Trong bảng xếp hạng, Seoul, Hàn Quốc đứng vị trí thứ chín và là thành phố châu Á duy nhất có mặt trong bài viết. Các nhà báo đã viết ca ngợi cuộc sống về đêm và phụ nữ xinh đẹp của Seoul : "Hàn Quốc là 1 phần của xu hướng văn hóa ở châu Á và nó luôn luôn đi đầu về xu hướng thời trang,âm nhạc mới nhất".

Bài viết nói thêm: "Trên YouTube, hình ảnh 1 video của Wonder Girls hoặc bài hát Bo Peep Bo Peep của T-ara là ví dụ để xem về các ngôi sao nhạc pop Hàn Quốc xinh đẹp". Bài báo có đăng tải hình ảnh của các cô gái Wonder Girls với chú thích, " Wonder Girls là một trong những nhóm nhạc nổi tiếng nhất của Hàn Quốc "

[img]  [/img]

Photo credit:Traveler’s Digest Homepage
Cre: http://global.mnet.com/news/news ... _8433&nowPage=1
Vtrant: [email protected]  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-6-2012 09:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Wonder Girls là số 1 từ trước đến nay mà =]]] Chỉ do WGs k ở Hàn hoạt động 1 năm 3 4 lần comeback để gần gủi Fan thôi =]]] Ví dụ : Mấy nàng mà k mỹ tiếng mà hoạt động đều đều mấy năm trời thì khó mà ai có được những vị trí cao như bây h. Vốn dỉ trong 3 nhóm nhạc mạnh nhất K-Pop thì WGs là nhóm nhạc nỗi tiếng nhất và được yêu thích nhất =]]] Do WGs k tham gia show thực tế nhìu nên k gần gũi lắm với các Fan trông khi đó mấy nhóm khác lại hết sức lăng xã =]]] mà thôi k nói nhìu WGs của mình vốn dĩ nhát nên gái bị gọi là thảm họa truyền hình mà :))

Bình luận

Các bạn nên đọc kỉ về kái cmt của mình đây là 1 kái cmt hết sức b.th k đụng chạm ai. Do mấy bạn k hỉu ý mình mún nói và nghĩ đây là 1 ác ý gì nên mới như v   Đăng lúc 29-6-2012 07:48 AM
=)))) oh quoanh do fuj day ha? =)))))))  Đăng lúc 28-6-2012 06:54 PM
Bạn này là WF à?? :)) sao chưa bao giờ thấy bạn xuất hiện trong box của chúng tôi thế?? =)) kiểu ăn nói như thế này là suy nghĩ thật hay là mạo danh WF đây?? =))  Đăng lúc 25-6-2012 01:24 AM
mình chưa từng nghĩ bạn này là WF đâu các bạn ạ =)))))))))))  Đăng lúc 24-6-2012 07:45 PM
ủa.. mình thấy cm này bình thường lắm mà.. đâu có đụng chạm ai:(.. sao bị phản đối vậy?  Đăng lúc 24-6-2012 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2012 11:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi có WG và T-ara, 2 tình yêu của ta. Mãn nguyện

Vẫn biết các nhóm nhạc nữ nào cũng đẹp, cũng xinh. Nhưng thấy 2 em nó được đưa ra làm ví dụ, vẫn thấy mãn nguyện mãn nguyện vô cùng :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-6-2012 11:45:48 | Chỉ xem của tác giả
Wonder Girls được chọn làm đại diện cho Seoul trong"Traveler Digest" những thành phố với người phụ nữ đẹp nhất thế giới
Bất ngờ thiết chúc mừng các gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-6-2012 13:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy đưa Wgs ra làm đại diên rất chính xác.
Về âm nhạc, âm nhạc cửa wgs được coi là mở đầu trào lưu hallyu mới, nobody được coi như là đại diện của nền âm nhạc Kpop rồi.
Về ngoaị hình, wgs ko đẹp long lanh như các nhóm nhạc nữ khác, nhưng ở họ toát nên vẻ đẹp phương Đông, mỗi người trong nhóm lại có 1 vẻ đẹp riêng mang đậm bản chất của Hàn Quốc.
Và đặc biệt đó là vẻ đẹp tự nhiên, chứ dao kéo vs silicon lòi cả mắt ra. Như vậy mới là vẻ đẹp truyền thống của ng HQ.
Mà dạo này wgs nổi tiếng ghê, chẳng thấy hoạt động bên Mỹ hay nước ngoài gì nhiều mà hết Grammy này nọ rồi nói đến. Tưởng nghe đâu mấy em FLOP 1 cách tàn nhẫn rồi cơ chứ. Ai dè, để flop được như mấy ẻm, thì 1 số em phải pro và thích cực lăng xê rầm rộ vào may ra tới được ::)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-6-2012 15:41:07 | Chỉ xem của tác giả
j.kul90 gửi lúc 24-6-2012 09:08
Wonder Girls là số 1 từ trước đến nay mà =]]] Chỉ do WGs k ở Hàn hoạt động 1 năm 3 4  ...

Bạn gì ơi =]]] mình cmt trên có gì là sai nói đúng sự thật mà =]] với lại mình k có đụng chạm đến Idols người khác nhaaaaaaaaa. Nếu bạn có theo dỏi quá trình WGs debut từ năm 2007 đến h thì bạn sẻ thấy m nói là đúng chứ k có đụng chạm ai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-6-2012 16:26:15 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-6-2012 16:50:39 | Chỉ xem của tác giả
:)) Đại sứ cho thành phố nổi bật nhiều gái đẹp là seo?
Không có Việt Nam ah, Việt Nam cũng nhiều gái đẹp lắm chứ bộ :)).
Nói chung cái tiêu đề dễ gây sôi máu, tăng xong, máu không lên não cho một số đối tượng, còn bình bình thì, ôi dào, ai mà chả đẹp, cần gì phải cái nhất, nhạc chất chất là được :)).

Bình luận

Mình cũng thấy xét về mặt bằng chung con gái VN vẫn xinh hơn HQ, còn về giới Showbiz, công nghệ thảm mỹ và thời trang của họ hơn đứt VN mà  Đăng lúc 25-6-2012 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-6-2012 16:52:22 | Chỉ xem của tác giả
hoa_hoa_hoa gửi lúc 24-6-2012 16:26
Được chọn  rồi à?
Ai mà biết được lý do tại sao lại đk chọn
Ai mà biết được JYP ...

Có lẽ là trí thức của bạn có hạn nên mình sẽ giải thích cho bạn 1 chút nhé.
Thứ nhất là JYP đã làm gì, bạn tự biết rằng nhà JYP không quá chú trọng vào khoản pro " hão " cho gà của mình như các công ti khác, những gì họ đạt được đều từ chính tài năng và phẩm chất của họ gây dựng lên.
Thứ hai, wgs xẹp lép, xin hỏi bạn theo dõi được Kpop được bao nhiêu năm, mình không hiểu là thực sự bạn không biết hay cố tình giả vờ không biết chỉ vì GATO do idol của bạn ko được lên. Còn về vị trí của wgs, mình nghĩ bạn thực sự biết nhưng luôn cố gắng muốn bẻ cong nó đi chỉ vì cái tâm lí ghen ghét, cái này tường đối dễ hiểu cho anti fan :)
Bây giờ wgs hoạt động ít nhưng k có nghĩa họ xẹp lẹp mà đang chờ thời cơ cho 1 cú nổ lớn. Nếu wgs xẹp lép, thì mấy hôm nay đã ko đc lên grammy, đã ko đc vào itunes rồi no.1 bb kpop, và tờ báo này chỉ là 1 trong số ít những thành quả mà họ đạt được dựa vào lần comeback " phụ ".
Còn bạn hỏi tiêu chí của tờ báo, mình nghĩ cái tittle đã nói lên tất cả, dù trí thức có hạn hẹp mình nghĩ là ai cũng hiểu rồi chứ.
Rất cám ơn bạn đã quan tâm đến gái mình, nhưng xin bạn từ nay anti thì cũng cố gắng anti 1 cách chính đáng, chứ đừng nói ra những câu nói mà đến chính bản thân bạn còn thấy buồn cười chứ đừng nói là người ngoài đánh giá thế nào :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-6-2012 00:28:34 | Chỉ xem của tác giả
WGs được chọn làm đại diện à???
haaaaaaaaa
chúc mừng các gái nha.
Các nhà báo đã viết ca ngợi cuộc sống về đêm và phụ nữ xinh đẹp của Seoul : "Hàn Quốc là 1 phần của xu hướng văn hóa ở châu Á và nó luôn luôn đi đầu về xu hướng thời trang,âm nhạc mới nhất".

Ở Hàn Quốc, các nhóm nhạc bây giờ thấy ai cũng xinh mà. {:289:}
WGs được chọn là đại diện, tức là đại diện cho vẻ đẹp của phụ nữ Hàn Quốc - Seoul nói chung .
haaaaaaa
chúc mừng các gái nhiều nhiều nhaaaaaaaaaa  {:290:}
à mà đúng rồi, đồng ý với bạn nào đó ở trên, sao không có VN nhỉ? VN cũng xinh mà. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách