Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2164|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Wonder Girls’ Ye Eun góp một vai trong ‘Dream High 2’

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên Wonder Girls Ye Eun ( Yenny ) được chọn làm một cameo trong tập 9 của phim ‘Dream High 2 ‘ của đài KBS 2TV , được lên lịch phát sóng vào ngày 27 tháng 2 . Cô ấy sẽ đóng vai trò như một ngôi sao hang đầu , và cũng tên là ‘Ye Eun ‘ , người mang niềm tin và hi vọng cho Haesung ( Kang Sora ) và cho HaeSung một cơ hội để thay đổi .

Ye Eun thú nhật , “ Gần đây , tôi thật sự thích xem phim ‘Dream High 2 ‘ . Khi tôi thấy cảnh Haesung , họ thật thu hút con tim tôi và lôi cuốn tôi vào bởi vì nó giống như tôi đang nhìn tôi trong quá khứ . Tôi thực sự muốn đưa ra những từ động viên chân thành tới HaeSung . “.

Trong một tin ngắn liên qua , ca khúc “ Hello to Myself “ được viết và soạn nhạc bởi Haesung trong ‘Dream High 2 ‘ , thực sự được viết , soạn nhạc và hát bởi chính Ye Eun .

Source + Image: OSEN via Naver
Cre : http://www.allkpop.com/2012/02/w ... meo-on-dream-high-2
Vitrans : [email protected]

Cameo
theo nghĩa thông thường là đồ trang sức được chạm khác , còn trong giải trí nghĩa là một người nổi tiếng vào một vai trong phim với tên gọi của chính người đó .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Thuong134 -1 Cấm sử dụng màu đỏ trong bài viế.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2012 16:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Tem:x
Ko biết vai cameo của Ye Eun có dài ko:D thực sự khâm phục tài năng của chị:D giọng hát của Ye Eun và Sun Ye thực sự ko thua kém gì các ngôi sao us uk mà mình hiếm thấy nghệ sĩ nữ hàn nào có nội lực như vậy.
Nhg mà nói thật cảm thấy nvật Hae Sung sẽ đi về đâu trong DH:"> cá nhân mình cho rằng nghệ sĩ quan trọng nhất là tài năng, ko có tài năng thì dù có chăm chỉ bn cũng khó thành công:)

Bình luận

Uh xem cũng đoán đc Hae Sung sẽ đc đề cao vì tài năng sáng tác, nhg mà vẫn ko phục:">  Đăng lúc 28-2-2012 12:17 PM
Nhưng mà Ye Eun nói là Hae Sung giống cô ấy trong quá khứ. Vì vậy tương lai của Hye Sung sẽ giống như Ye Eun  Đăng lúc 27-2-2012 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2012 16:54:05 | Chỉ xem của tác giả
Cô ấy sẽ đóng vai trò như một ngôi sao hang đầu , và cũng tên là ‘Ye Eun ‘ , người mang niềm tin và hi vọng cho Haesung ( Kang Sora ) và cho HaeSung một cơ hội để thay đổi .

Mong rằng Eun sẽ giúp Haesung  nhận ra được giá trị thực của bản thân, chú m thực sự k thích tính cách nhân vật Haesung  hiện tại xíu nào cả{:441:}.

Sao thấy tạo hình của Eun có vẻ nghiêm chỉnh thế nhỉ?{:438:} CÓ khi nào đóng vai Ceo hay nhạc sĩ tài ba nào đó k nhỉ? Đại loại như "thành viên YeeEun của WG sau khi kết thúc sự nghiệp ca hát (năm 30 tuổi) đã về đầu quân làm Ceo cho JYP Nation kiêm nhạc sĩ đã phát hiện ra tài năng ẩn dấu của Haesung  & giúp Haesung bộc lộ tài năng đó", t nghĩ nhân vật cameo của Eun có khi như v quá !

Bình luận

heheh... m có trí tưởng tượng fong phú mà b ;))  Đăng lúc 26-2-2012 08:31 PM
heheh tưởng tưởng chi xa xôi giữ hen  Đăng lúc 26-2-2012 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-2-2012 20:15:12 | Chỉ xem của tác giả
chà chà bố Park mún Yee Eun vào để kéo rating đây mà. Dạo này rating lẹt đẹt quá mà!!!!

Bình luận

Fim này nói thật xem cũng chán wa, fan 1 lúc đầu mình k mún coi vì nghe toàn idol vào kéo rating rồi, fim này ngya từ đầu đã thấy nó k ổn rồi  Đăng lúc 26-2-2012 08:24 PM
Fim này nói thật xem cũng chán wa, fan 1 lúc đầu mình k mún coi vì nghe toàn idol vào kéo rating rồi, fim này ngya từ đầu đã thấy nó k ổn rồi  Đăng lúc 26-2-2012 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-2-2012 20:28:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều phim nói thật là rating tuy không cao nhưng mình thấy thích và phù hợp với sở thích của mình, Nhớ đến BOF ở Hàn rating cũng không phải thuộc hàng khủng nhưng lại gây bão ở các nước khác, City Hunter cũng ổn, mà gần đây Can You hear my heart cũng khiến mình quan tâm, bù lại một số phim rating cao ngất ngưởng như DongYi hay Vua bánh mỳ lại thấy không thu hút tí gì vì chắc thể loại í nhiều đoạn mình không thể ... được (xin lỗi các fan 2 nhà ấy nhé)

Dream High là thể loại âm nhạc, hồi phần 1 thì khi đọc nội dung phim mình lại không khoái lắm vì nó thật tương đồng với nhiều phim Hàn khác, nhưng các bạn lại khen hay và một ngôi sao khác trở nên hót hơn khiến mình cũng lăn tăn muốn xem thử.

Phần 2 của bộ phim này mình cũng muốn xem, xem vũ đạo, nghe nhạc phim, dù sao cũng là một thú vui và được nhìn chú Park (người luôn đóng những vai hài)

Giờ thêm Yeeun nữa, cũng khiến mình lại càng muốn xem, phải rất lâu rồi WGs mới lại làm cameo thế này. Yeeun xinh thật đấy,

Bình luận

Thật là mình cũng rất rất là mún ủng hộ DH2, nhựng thật sự là DH2 ko bằng 1. mặc dù vậy mình vẫn coi, ủng hộ JYP family muh!  Đăng lúc 26-2-2012 09:48 PM
ko bằng phía đông vườn địa đàng, rating mầy tập gần cuối nghe nói gần 30 thôi nhưng không khủng lắm thôi chứ nó cũng không phải là thấp mà  Đăng lúc 26-2-2012 08:49 PM
BOF ở Hàn rating khủng lắm đấy, hình như lên tận 30% lận, nhưng mình chúa ghé cái phim này. Rating DH2 lẹt đẹt buồn quá đi mất.  Đăng lúc 26-2-2012 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-2-2012 20:46:24 | Chỉ xem của tác giả
Eun Béo từng có lúc như Sung ngố ư, mình ứ tin đâu, nhìn Eun tự tin trên sân khấu như thế cơ mà
Mà đóng cameo phim này trông nàng  nai quá đấy, thích vai diễn của nàng trong phim Wonder Girls hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-2-2012 20:49:36 | Chỉ xem của tác giả
giomua gửi lúc 26-2-2012 20:28
Nhiều phim nói thật là rating tuy không cao nhưng mình thấy thích và phù hợp với sở th ...

Mong rating DH2 cao cao một chút để ông già còn đầu tư làm DH3 để WGs nhà mình tham gia nữa, nhưng xem ra DH chắc chỉ làm đến phần 2 thôi.

Bình luận

Tui cũng mong cả 2pm cả 2am vào diễn quá:(( lúc đầu thấy tbáo Jin Woon nghĩ kiểu j bét bạn Jo Kwon chả cameo:((  Đăng lúc 28-2-2012 12:18 PM
Hoặc là ông già phải kéo cả đám 2PM + 2AM + Miss A +WGs vào làm cameo để kéo rating lên, chứ lẹt đẹt vầy hoài mất uy tính quá  Đăng lúc 26-2-2012 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách