Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3445|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yang Hyun Suk tiết lộ G-Dragon là nghệ sĩ YGE ông yêu quý nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau khi G-Dragon chọn Yang Hyun Suk là người quan trọng nhất trong cuộc đời mình, Yang Hyun Suk đã đáp lại tình cảm của G-Dragon bằng cách tiết lộ G-Dragon là thành viên của YG Family mà ông yêu quý nhất.

Sau khi G-Dragon xuất hiện trên “Thank You’, OSEN đã có cuộc phỏng vấn với Yang Hyun Suk. Ông tiết lộ: "Bởi vì tôi rất bận rộn nên tôi đã không thể xem chương trình đó. Tuy nhiên, tôi rất biết ơn vì G-Dragon đã coi trọng tôi như vậy. Tôi muốn nói rằng trong tất cả các thành viên trong gia đình YG, thành viên tôi trân trọng và yêu thương nhất là G-Dragon. "

"Lý do là vì trong các thành viên Big Bang, G-Dragon được tuyển vào YGE khi mới 13 tuổi và chúng tôi đã có mối quan hệ thân thiết trong hơn 10 năm. G-Dragon là nghệ sĩ đến tòa nhà YGE và phòng thu thường xuyên nhất, do đó, cậu là một trong những người nói chuyện với tôi nhiều nhất. Các nghệ sĩ tôi thực sự thân thiết là G-Dragon và thành viên 1TYM – Teddy, người trở thành nhà sản xuất chính của YGE. "

Yang Hyun Suk nói tiếp "Một lý do khác khiến tôi yêu quý G-Dragon là không giống như sự quyến rũ và hình ảnh bad boy của cậu ấy trên sân khấu, khi ra khỏi sân khấu cậu ấy là người khiêm tốn nhất mà tôi biết. Giống như trong các bức ảnh đã tải lên SNS trước khi “Thank You” phát sóng cho thấy G-Dragon nâng một chiếc ghế lên cho nhân viên, ngay cả khi cậu ấy đã trở thành một ngôi sao hàng đầu, cậu ấy là một trong những người đầu tiên dọn sạch rác khi các sản xuất và các tiền bối ăn bữa ăn nhẹ trong công ty.

"Là một nghệ sĩ, một trong những thế mạnh lớn nhất của G-Dragon là sự sáng tạo. Cậu ấy tham gia soạn nhạc và viết lời cho tất cả các bài hát của Big Bang. Cậu ấy có khả năng sáng tác giai điệu và lời bài hát ngay sau khi một nốt nhạc xuất hiện trong đầu".

G-Dragon không chỉ là một fashionista trên sân khấu mà còn trong đời thường. Hơn mười năm qua, mỗi khi đến công ty, cậu ấy không bao giờ mặc một thứ hai lần. Tôi rất ấn tượng với gu thẩm mỹ và nỗ lực để trở thành một fashionista thực sự của cậu ấy".

Kết thúc cuộc phỏng vấn, ông nói thêm "G-Dragon là một người bạn tôi thực sự coi như một người em trai, một thành viên gia đình tôi. Thật là một vinh dự khi làm việc với một nghệ sĩ đa tài. Liệu có thể tìm thấy một nghệ sĩ khác như cậu ấy trong ngành công nghiệp âm nhạc Hàn Quốc không? Tôi thực sự coi cậu ấy như một người bạn rất tài năng. "

Source: allkpop
Link dẫn: http://www.allkpop.com/2013/03/y ... t-he-loves-the-most
Translator: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-3-2013 10:30:55 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, ráng giựt được 1 cái sofa ở nhà YG yêu dấu của mình
sẽ edit sau ^^
===================
Sung sướng khi đọc được cái news này, huhuhu, vui đến phát khóc !!!!!
Bố Yang yêu dấu và cả chàng trai GD thần tượng của lòng tui nữa. Tình cảm giữa 2 người làm mình ngưỡng mộ quá đi thôi, không chỉ là anh em và bạn bè mà cứ y như cha con của nhau vậy. Ai trong YG em cũng quý, cũng thương, cũng hâm mộ. Không biết sao bất cứ ai vào YG là em đặc biệt có cảm tình, hí hí hí
Hãy cứ thể hiện sự yêu thương và chăm sóc nhau như thế này là em rất mừng, lalalalala
Ủng hộ bạn trans news, cảm ơn bạn, kekeke ^^

Bình luận

Ai là gà nhà YG mình cũng có cảm tình :)).Yêu nhất bố Yang và Big Bang.Công nhận nhà YG tình cảm khăng khít thật,nhất là bố Yang đối xử với mọi người như con vậy.   Đăng lúc 25-3-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-3-2013 11:03:33 | Chỉ xem của tác giả
sự thật đã chứng minh như vậy

GD là người bên cạnh bố Yang gần như là lâu nhất trong các ca sỹ trẻ nhà YG

10 năm chứng kiến sự trưởng thành của GD

bố Yang không yêu quý mới là lạ

thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-3-2013 11:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhảy lầu đây...Bố con cữ lên báo khen nhau khí thế như này ạ
Bố già ạ...mặc dù con rất biết ơn vì bố nghiêm khắc với các trai các gái nhà con...và tạo nên họ rất tuyệt vời
Tuy vậy thì...con vẫn mong bố bớt doạ nạt các zai gái nhà con hơn...đấy Bố coi...Bố cữ lên báo nói điều hay điều tốt...làm bọn fan gơ chúng con cữ hình dung về bố ấm áp yêu thương...thế mà zai gái nó sợ bố như sợ cọp ý...hị hị
Tuy vậy thì...con rất tự hào về nhà mình...1 ông bố nghiêm khắc nhưng hay Troll đàn anh chịu chơi như chú Psy...và hậu bối toẹt vời và đầy tài năng như trai nhà con trên kia. YA ĐÌNH LÀ SỐ 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-3-2013 18:18:58 | Chỉ xem của tác giả
không quý sao được hả bác
tài năng vậy mà
bác Yang này hay được nhắc tới lắm nè.mình vẫn có cảm tình với bác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-3-2013 19:02:40 | Chỉ xem của tác giả
hai người tài năng có ảnh hưởng đến nhau
G dragon chất lừ vậy ai không thích tài năng trên mọi phương diện
ăn mặc thì quá tuyệt nữa
con gà để trứng vàng cho bắc yang đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-3-2013 21:08:19 | Chỉ xem của tác giả
2 con người, ai cũng giỏi ai cũng tài năng
nghe bố Yang nói về G-dragon mà thấy tự hào quá
Hóng album mới của G-Dragon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-3-2013 23:37:37 | Chỉ xem của tác giả
YG đã chính thức lên tiếng ủng hộ gà cưng của mình. Hồi trc xem các show có Big Bang thấy các a nói về YG làm mình tưởng tượng ra 1 kiểu người rất ư là khó tính, nghiêm khắc và không bao giờ cười. Rồi kể từ ngày xem Kpop star thì thấy chú rất ư là thân thiện, luôn cười, đùa với JYP, Boa và nói những lời động viên tới những thí sinh không may mắn.
Giờ lại thấy chú YG nói thích nhất GD nữa... Đúng là một người tuy vẻ ngoài có nghiêm khắc thật nhưng tấm lòng thì vô cùng đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-3-2013 20:17:45 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui, thích quá đi, yêu quá đi, chết mất thôi
đã dễ thương lại tài năng lại còn tính tình tốt nữa
bảo sao ai mà chả thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-3-2013 18:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Không quí sao được =)) từ năm 13 tuổi ở YG thế mà =))
Nhìn ảnh thích thế :) Như cha con thật ý ♥
Bố Yang thì ngoài mặt lạnh lùng mà kiểu ấm áp nhân hậu ý =)) quá ưng =))
Chỉ có cái không ưng là troll quá nhiều =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách