Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5071|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Goo: "Giống Park Yoochun? Anh ấy trắng hơn tôi nhiều"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 12.11, trang chủ của drama "I Miss You" công khai đoạn băng phỏng vấn nam diễn viên Yeo Jin Goo, người đóng vai Han Jung woo lúc nhỏ trong phim.

Nhắc đến kinh nghiệm về mối tình đầu trong thực tế, Yeo Jin Goo cho biết: "Tuy tôi thích một bạn gái, nhưng chưa đến mức xúc động như trong phim truyền hình. Chúng tôi cũng chưa từng gặp gỡ riêng bao giờ."

Về người bạn diễn Kim So Hyun, Yeo Jin Goo cười nói: "Tôi và So Hyun quen nhau từ nhỏ. Trong drama "The Moon and the Sun", So Hyun đóng nhân vật yêu thầm tôi, còn tôi không thích em ấy. Vì vậy tôi không thể chăm sóc em ấy. Lần hợp tác này, tôi sẽ chăm sóc em ấy chu đáo".

Tiết lộ bí quyết diễn xuất bi thương, Yeo Jin Goo nói: "Tôi thường đọc đi đọc lại kịch bản nhiều lần để cảm nhận tình cảm của nhân vật trong phim".

Nhắc đến chuyện giống Park Yoochun, nam diễn viên đóng Han Jung woo lúc trưởng thành, Yeo Jin Goo cho biết: "Cũng có thể nói chúng tôi tương đối giống nhau. Nhưng anh Yoochun trắng hơn tôi nhiều"

Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2012 19:28:28 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này giống nhau thật mà. Đều không phải dạng đẹp trai nhưng rất hút fan nhờ nụ cười chết người hi hi

Nữa là 2 người đều có giọng nói trầm ấm cuốn hút nữa cơ.

Nhìn Jin Goo diễn thấy cả hình ảnh của Chun trong đó hi hi

Bình luận

em cũng thấy bạn Chun k đẹp trai mấy nhưng duyên dữ dội =)))  Đăng lúc 15-11-2012 09:16 AM
với ta thì thế đó, nhan sắc của lão ý trồi sụt lắm. thấy lão ý duyên thui he he  Đăng lúc 13-11-2012 08:30 PM
ủa? chun mà còn 'ko phải dạng đẹp trai'? kkk tiêu chuẩn của nàng cao quá hén ;))  Đăng lúc 13-11-2012 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-11-2012 19:33:37 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí... hai anh em cũng có nét giống nhau mà. Trắng đen ko nói đến chứ các nét trên khuôn mặt cũng tương đồng. Tuy nhiên, bé Goo thì nét mạnh mẽ hơn Yoochun, nét của Yoochun mềm mại hài hòa hơn. Tuy nhiên, cả 2 đều đẹp cả

Thick bé trong MS lắm ý. Còn trong phim này cũng thick. Bé cố gắng lên nữa nha

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-11-2012 20:05:00 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em nhà này giồng nhau mà
Không nói đến ngoại hình, với mình thì bị cuốn hút nhất là 2 giọng nói, trầm trầm ấm ấm
Đôi khi ko hiểu sao em YJG bé thế mà lại có chất giọng hay thế ;;)

Em vs bé SH thành 1 đôi đẹp vô đối luôn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-11-2012 20:08:02 | Chỉ xem của tác giả
em bé khiêm tốn thế {:300:}
2 anh em đều đẹp như nhau mà , mà em tuổi còn nhỏ, nên chưa hiện hết lên thôi
chứ nói thực rất thích nụ cười của em giai này , cũng là nụ cười toả nắng làm xiêu đổ k biết bao nhiêu trái tim   {:309:}

Missing You hoaiiii kinnnnn {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-11-2012 20:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Câu này nghĩ là sao
Tuy tôi thích một bạn gái
{:447:}
Bạn gái đấy là bạn gái nào vậy ta ?? Diễn viên hay bạn học vậy
Thằng bé giỏi khơi gợi trí tò mò của fan gơ quá {:439:}

"Cũng có thể nói chúng tôi tương đối giống nhau. Nhưng anh Yoochun trắng hơn tôi nhiều"

Điều này thì công nhận Thế tử trong MS hồi bé thì mặt to , da hơi ngăm đen, lớn lên thì mặt nhỏ lại, trắng ra . I Miss You cũng thế {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-11-2012 20:58:29 | Chỉ xem của tác giả
em này đóng phim rất có duyên
em đừng lo, càng lớn em sẽ càng trắng thêm thôi :))
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2012 06:38:20 | Chỉ xem của tác giả
keke~ em này khiêm tốn à

kể ra thì cũng khá giống nhau nhưng mà chun nhà mk phải nhỉnh hơn rồi

với lại cả 2 đều đóng phim có duyên^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2012 06:51:03 | Chỉ xem của tác giả
Chà chà

Bạn này khiêm tốn ghê cơ

Nói 1 câu hài k đỡ đc

K sao k sao, da đen cá tính (tự an ủi =]])

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-11-2012 09:41:29 | Chỉ xem của tác giả
Về người bạn diễn Kim So Hyun, Yeo Jin Goo cười nói: "Tôi và So Hyun quen nhau từ nhỏ. Trong drama "The Moon and the Sun", So Hyun đóng nhân vật yêu thầm tôi, còn tôi không thích em ấy. Vì vậy tôi không thể chăm sóc em ấy. Lần hợp tác này, tôi sẽ chăm sóc em ấy chu đáo".

Nghe nói mà thấy cậu này xứng danh đàn ông đó, còn nhỏ đã nghĩ cách để bù đắp cho người khác rồi. Iu thế!

Còn ai trắng hơn mềnh hem có quan tâm, cả 2 mềnh đều thích cả, lớn nhỏ đều đáng iu, đáng iu! {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách