Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4110|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Goo tham gia phim truyền hình mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên nhí Yeo Jin Goo – người giành được nhiều sự yêu mến của khán giả thông qua bộ phim truyền hình “The Moon Embracing The Sun” sẽ trở lại màn ảnh với một drama mới.

Nam diễn viên này đã nhận lời tham gia bộ phim truyền hình tối thứ Tư, Năm “I Miss You” của đài MBC. Thông tin này đã được Công ty Quản lý của Yeo Jin Goo – Janus Entertainment xác nhận vào ngày 10.09.2012.

Đại diện của Công ty này cho biết: “Gần đây, Yeo Jin Goo đã được chọn đóng bộ phim “I Miss You” – bộ phim sẽ được phát sóng ngay sau khi “Arang and the Magistrate ” kết thúc phát sóng”.

Yeo Jin Goo sẽ vào vai một thiếu niên có tên Han Jung Woo. Han Jung Woo là thiếu niên trông vẻ ngoài thì lặng lẽ và hay xấu hổ, nhưng nội tâm thì chỉ một lòng một dạ thương nhớ mối tình đầu của mình. Cậu gặp một cô gái, dành tình cảm cho cô và sống cả đời mình với những ký ức yêu thương đó.

Đại diện cơ quan quản lý còn cho biết thêm: “Bộ phim truyền hình này là một tác phẩm tình cảm lãng mạn theo kiểu cổ điển mà Yeo Jin Goo chưa từng đóng trước đây. Chúng tôi cho rằng Yeo Jin Goo sẽ có cơ hội để cho thấy được những kỹ năng diễn xuất khác nữa của mình thông qua bộ phim lần này. Hiện cậu ấy đang tập luyện rất chăm chỉ”.

Bộ phim được biên kịch Moon Hee Jung chắp bút và sẽ do đạo diễn Lee Jae Dong thực hiện. Cặp đôi biên kịch-đạo diễn này đã từng có các tác phẩm như “Thank You” và “Can’t Live With Losing”.

Nguồn: TV Report via en.korea.com
Dịch: [email protected]

Nếu là "Thank You" thì mình rất thích, nhưng mà nội dung của bộ "I Miss You" này, mình không thực sự thấy thú vị lắm. Dù sao, Jin Goo nhóc cố lên nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-9-2012 16:54:10 | Chỉ xem của tác giả
"Thank You" có phải bộ của Jang Hyuk và Gong Hyo Jin, nếu vậy Biên kịch không phải là Lee Kyung Hye sao
Hay là bộ đó có 2 Biên kịch???
Nhưng nếu đúng là "Thank You" thì rất khá, về khoản Đạo diễn thì chịu, mình vốn chẳng để ý ^^;

Lần này em trai đóng cả bộ hở, hay chỉ đóng hồi bé như Moon Sun? Nếu đóng cả bộ thì đây là phim dành cho ai đây :"> Còn nếu đóng hồi bé thôi, thì em trai có duyên với mối tình đầu quá )))))) Đồng ý với người dịch là cái plot *tại thời điểm này* không có nhiều hứa hẹn, nhưng phim chưa lên sóng thì mình chưa thể chắc chắn được ^^
Ặc, mình đang tưởng tượng ra một phiên bản hiện đại hơn của Autumn Tale {:438:}
Anyway, ngồi sofa hóng phim

Bình luận

Ta tưởng có 1 bộ "Thank You" đó thôi. Ta thích bộ đó lắm. Thích Gong từ phim đó mà.  Đăng lúc 10-9-2012 08:02 PM
Có một bộ melodrama của Hàn dạo này ta thấy rất xuât sắc là Lời Hứa 1000 Ngày, dàn cast + kịch bản đều tuyệt vời, gây ám ảnh ko kém gì Nhật 66  Đăng lúc 10-9-2012 05:26 PM
Ta nghĩ nếu có time nàng nên xem cả drama nữa ^^ Hàn nếu chịu khó đầu tư kịch bản, ko chạy theo dư luận thì chất lượng sẽ ko thua kém Nhật đâu  Đăng lúc 10-9-2012 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-9-2012 16:58:04 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là Jin Goo sẽ được đóng 1 vai chính ạ ?

Em hi vọng là thế. Muốn thấy cậu này đóng trọn vẹn 1 vai nào đó, khai thác hết khả năng diễn xuất của cậu. Từ hồi MoonSun hết vẫn bị ám ảnh bởi khả năng của Jin Goo.

Bộ phim này có vẻ theo kiểu bi thương, mong nhớ về mối tình giống như MoonSun ss nhỉ ?

Mèn ưi, dù sao em cũng ủng hộ hết mình bộ phim này của cậu này. Các bác có cho bé Jung hay bé So Hyun đóng với Jin Goo thì tốt quớ ! {:438:}

Ps: Jung cũng đóng phim, Jin Goo cũng đóng phim. Nhiều phim của dàn cast nhỏ em muốn xem quớ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-9-2012 17:05:59 | Chỉ xem của tác giả
ồ, nắng cố lên nhá
mình hóng quá,
phim khai thác theo kiểu cổ điển sao, hem bit diễn xuất của Nắng thế nào ta?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-9-2012 17:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Yeo Jin Goo sẽ vào vai một thiếu niên có tên Han Jung Woo. Han Jung Woo là thiếu niên trông vẻ ngoài thì lặng lẽ và hay xấu hổ, nhưng nội tâm thì chỉ một lòng một dạ thương nhớ mối tình đầu của mình. Cậu gặp một cô gái, dành tình cảm cho cô và sống cả đời mình với những ký ức yêu thương đó

News nghe cứ như là bé này đóng male lead xuyên suốt bộ phim vậy nhỉ? chỉ là vai thời niên thiếu của nam chính trong 4ep đầu của phim thôi mà :D

Đang vô cùng hóng hớt casting phim này. Vì một lý do rất chi là lý do :))

Bình luận

^^!~  Đăng lúc 10-9-2012 05:34 PM
Hì hì !  Đăng lúc 10-9-2012 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-9-2012 17:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Yeo Jin Goo sẽ vào vai một thiếu niên có tên Han Jung Woo. Han Jung Woo là thiếu niên trông vẻ ngoài thì lặng lẽ và hay xấu hổ, nhưng nội tâm thì chỉ một lòng một dạ thương nhớ mối tình đầu của mình. Cậu gặp một cô gái, dành tình cảm cho cô và sống cả đời mình với những ký ức yêu thương đó

Vậy cu cậu đóng nam chính hay nam-chính-lúc-nhỏ??? Nghe nội dung thì có thể lại là kiểu chia nhiều giai đoạn để phát triển câu chuyện, và cu cậu chắc chỉ xuất hiện trong 1 giai đoạn nào đó nhỉ ^^

Nàng ko thik thể loại lãng mạn kiểu này sao? Concept kiểu này làm ta nhớ đến bộ Crying Out Love của Nhật, cũng là nhân vật nam chính giành cả đời (chính xác là 17 năm) để sống với ký ức của mối tình đầu những năm trung học, nghe thì hơi sến nhưng thật sự drama ấy rất hay, gọi là bi nhưng không lụy ^^

Trở lại nhóc này, rất có cảm tình với cu cậu sau Moon Sun, cơ mà vì ấn tượng quá nên đến giờ ta vẫn ship cu cậu với pé Yoo Jung, chưa thoát ra được, không bik phim mới của cậu có thể làm ta điên đảo lại lần nữa không :))))

Bình luận

Sao không tốt cho được.^^  Đăng lúc 10-9-2012 08:04 PM
Ừ, không phải kiểu nhân vật như nam chính đó có quá nhiều rồi sao???!!! Mà "Lời hứa 1000 ngày" là phim của biên kịch nổi tiếng bậc nhất nhì Hàn Quốc mà...   Đăng lúc 10-9-2012 08:03 PM
...vẫn chưa được như phim Nhật đâu. Nếu bộ này được như Crying Out Love thì quá tuyệt rồi, nhưng cần phải có một dàn decent cast :">  Đăng lúc 10-9-2012 05:16 PM
Crying Out Love, bộ đó mình coi movie và đọc truyện, đúng là bi nhưng không lụy :"> Nói thiệt lòng, drama xứ Kimchi làm phim tình cảm hay, nhưng chiều sâu thì...   Đăng lúc 10-9-2012 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-9-2012 17:22:22 | Chỉ xem của tác giả
kiểu tình cảm cổ điển có giông theo phong cách của Love Rain không nhỉ, nếu vậy thì nội dung cũng không thực sự hấp dẫn lắm, nhưng dù sao vẫn hóng phim này để ủng hộ Hwon nhỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-9-2012 17:29:44 | Chỉ xem của tác giả
Goo sắp com béc sao vui wa'
nhóc này diễn xuất hay ghê
lâu lắm mới thấy new của nhóc
Yeo jin goo fighting{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-9-2012 17:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Có phải bộ mà Chunnie đc nhắm vai chính ko?@@ Nếu có em này đóng thời niên thiếu thì quá tuyệt rồi. Moon Sun là bộ đầu tiên xem em đóng mà ấn tượng vô cùng^^

Bình luận

Tuyệt quá điiiiiiiiiiiiiiiii, giờ còn mỗi việc tối nằm vác chân lên trán đoán nữ chính thui^^  Đăng lúc 10-9-2012 06:16 PM
còn nữ chính lúc nhỏ là con bé SoHyun thì phải :))  Đăng lúc 10-9-2012 05:53 PM
nghe đồn thế :))  Đăng lúc 10-9-2012 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-9-2012 19:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Mèn ơi, Goo đen đóng flim của bác Chun ạ @@
Không thíc bác Chun mà có Goo thì thôi phải xem mất rồi @@
Có Goo thì đành vậy, cầu cho rating cao chút!
Thấy cái Hyun nó tweet là nó với Goo đóng couple flim mới, không lẽ là Missing You?
an tuê, thế thì tan couple Nắng Mưa nhỏ của em à????? nói trước là em không ship Nắng Gương vai trò mối tình đầu đâu nhá :)) flim nào couple này đóng cũng được, đừng Missing You là ok :))

Bình luận

chuẩn luôn :) mình là bấn nặng couple nắng mưa ^^  Đăng lúc 12-9-2012 10:42 PM
Biểu tượng mỗi tình đầu mãi mãi là Nắng Mưa :))  Đăng lúc 11-9-2012 11:55 AM
Đau lòng lắm rồi :Q:Q:Q. Tuy là thích Nắng, thích Gương nhưng cp Nắng Gương thì k được :Q:Q:Q. Mà lại còn là mối tình đầu nữa chứ T.T  Đăng lúc 10-9-2012 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách