Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3943|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Gu và Kim So Hyun bị đưa vào nguy hiểm trong I Miss You

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-11-2012 11:13:42 | Xem tất |Chế độ đọc
Phim truyền hình I Miss You của đài MBC tiết lộ những bức ảnh trong tập tiếp theo, trong đó những diễn viên nhí Yeo Jin Gu và Kim So Hyun đang gặp nguy hiểm

Trong những bức ảnh được tiết lộ vào ngày 14 tháng 11, hai đứa trẻ đã khắc họa nỗi sợ hãi trên khuôn mặt chúng, cùng nhau bị trói trong không gian giống như một nhà máy bị bỏ hoang.

Những bức ảnh này phù hợp với giới thiệu tập tiếp theo trong phần cuối của tập phim I miss you được lên sóng vào ngày 8 tháng 11, trong đó Soo Yeon (Kim So Hyun đóng) liên tục gào thét tên của Jung Woo′s (Yeo Jin Gu đóng) khi chúng bị bắt cóc.

Tập tiếp theo, tập 3 của bộ phim sẽ bắt đầu chuỗi các sự kiện đau lòng của bọn trẻ.

Một đại diện của phim cho biết "Tập thứ 3 sẽ miêu tả các sự việc, trước hết là sự chia cắt đau lòng của đôi trẻ này. Nó là phần câu truyện quan trọng nhất cho sự phát triển của bộ phim. Sự xung đột giữa Han Jung Woo, Lee Soo Yeon và các nhân vật khác sẽ là nội dung chính của phim.

Tập thứ 3 quan trọng này của phim I Miss You sẽ được lên sóng vào ngày 14 tháng 11

Nguồn: enewsworld
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 11:19:18 | Xem tất
Ủng hộ mợ Wrong, ủng hộ I Miss You!

Nói chung là phim nì rating thấp là seo, phim hay mà, 2 nhóc thật là tuyệt. HQ không thích phim buồn nữa sao? Mình cũng ngán phim bi nhưng ủng hộ Trời nhỏ thôi, cậu ấy diễn xuất thật là tuyệt!

{:311:} {:311:} {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 11:22:26 | Xem tất
{:402:} dù biết là bước ngoặt để sang đến tập 4 cuối là dàn dv lớn sẽ xuất hiện

nhưng nhìn thấy cảnh này vẫn đau lòng khôn nguôi hu hu {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 11:37:40 | Xem tất
Qua tập mới lại có diễn biến mới, lần này không biết xảy ra chuyện gì nữa, lo lắng cho 2 anh chị nhà này quá
Mặc dù chưa đạt như sự kì vọng của khán giả nhưng mình thấy phim rất hay và lôi cuốn, nội dung tuy cũ nhưng cách diễn xuất của 2 bé lúc nhỏ gây ấn tượng ghê luôn
Hi vọng các ep sau rating sẽ tăng và có chuyển biến vượt bậc, I Miss You 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 11:40:10 | Xem tất
Tối qua lọ mọ tới 2h sáng chỉ để xem 2 tập IMY vì mạng rùa ở nhà..hôm nay mắt thành gấu trúc và mặt được trang điểm thêm mấy cái chấm nhỏ...hức hức...cơ mờ cũng bõ công ủng hộ phim này, diễn xuất 2 bé hay thế, kết đúng lúc Chun xuất hiện, không biết dàn diễn viên lớn sẽ thế nào. Cảm giác đôi chỗ giống trong phim ma hoặc phim kinh dị vì em So Hyun, phim này có thiện cảm với em í hơn các phim trước. Diễn xuất diễn viên nhí tuyệt thế này rùi, hi vọng rate sẽ tăng. {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 11:42:58 | Xem tất
hình như là hôm nay chiếu phim thì phải
thì cũng phải qua hôm nay dàn diễn viên lớn mới xuất hiên được chứ
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 11:52:16 | Xem tất
Tối qua lọ mọ tới 2h sáng chỉ để xem 2 tập IMY vì mạng rùa ở nhà..hôm nay mắt thành gấu trúc và mặt được trang điểm thêm mấy cái chấm nhỏ...hức hức...cơ mờ cũng bõ công ủng hộ phim này, diễn xuất 2 bé hay thế, kết đúng lúc Chun xuất hiện, không biết dàn diễn viên lớn sẽ thế nào. Cảm giác đôi chỗ giống trong phim ma hoặc phim kinh dị vì em So Hyun, phim này có thiện cảm với em í hơn các phim trước. Diễn xuất diễn viên nhí tuyệt thế này rùi, hi vọng rate sẽ tăng. {:290:}

Bình luận

uhm nhỉ, hihi mình quên mất chưa tháo xuống đó  Đăng lúc 14-11-2012 01:32 PM
bạn muốn có ảnh ở chữ ký thì phải được trên 3000 điểm cơ ^^  Đăng lúc 14-11-2012 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 12:20:43 | Xem tất
hu hu
nghe đến mấy cảnh đau lòng mà......ko muốn xem {:261:}
diễn viên nhí đóng đạt quá {:309:}
hóng CHun với Hye {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 15:33:37 | Xem tất
ôi, diễn xuất của hai bạn nhỏ này thật quá tốt đi
gương mặt đầy biểu cảm khiến người xem rất xúc động