Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4679|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Gu và Kim So Hyun thực hiện cảnh quay cho I Miss You

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đang dần dần tiến đến ngày lên sóng, drama "I Miss You" (MBC) đã có buổi quay phim mở cùng hai diễn viên nhỏ tuổi Yeo Jin Gu và Kim So Hyun.

Mặc dù tuổi đời còn nhỏ, Jin Gu và So Hyun đã phải thực hiện một cảnh quay rất quan trọng. Đó là cảnh Soo Yeon (Kim So Hyun) đang khóc rất đau khổ dưới một ván cầu trượt, và Jung Woo (Yeo Jin Gu) đã đến và an ủi cô.

Theo thông tin được thuật lại, Yeo Jin Gu và Kim So Hyun đã làm cho toàn thể đoàn làm phim, cũng như những nhà báo được mời đến trường quay rất ấn tượng.

Yeo Jin Gu nói, "Em muốn làm cho mối tình đầu trong sáng và rung động lòng người này được tái hiện thật dễ thương và cũng rất hi vọng bộ phim này sẽ trở thành bộ phim mà mọi người đều muốn xem."

Kim So Hyun, "Nỗi đau của Soo Yeon thật là tàn khốc đối với một cô bé 15 tuổi. Em đang cố gắng hết sức mình để lột tả nỗi đau này sao cho thật tự nhiên."

Các diễn viên đã nói về việc rất nhiều cảnh quay mà họ thực hiện là cảnh dưới mưa, và vào những lúc đó, họ lạnh đến nỗi không thể cười và phải diễn đi diễn lại nhiều lần.

Mặc dù trong từng thước phim, các diễn viên nhỏ tuổi này đã thể hiện được sự chín chắn của mình, nhưng phía sau camera, Yeo Jin Gu và Kim So Hyun vẫn là những cô bé cậu bé rất nghịch ngợm và hay đùa.

Cùng một dàn diễn viên tài năng và đang rất được mong chờ, "I Miss You" sẽ lên sóng vào tháng 11 tới đây.

------------
Nguồn: Enewsworld [http://enewsworld.mnet.com/enews/contents.asp?idx=18650]
Vtrans: [email protected]
------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-10-2012 11:32:00 | Chỉ xem của tác giả
Lên sóng vào ngày nào đây??
Nói sau Arang mà...........
Tuần sau hay giữa tháng đây??? Ngóng quá

Bình luận

đúng rồi....phải tới tuần sau mới có.............  Đăng lúc 24-10-2012 03:31 PM
7.11 bạn nhé  Đăng lúc 24-10-2012 03:30 PM
Ngồi canh mà s........Dạo này chỉ canh sofa thôi  Đăng lúc 24-10-2012 03:26 PM
ak ak sao lần nào chị cũng thấy này giành đc sofa vậy  Đăng lúc 24-10-2012 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-10-2012 11:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng quá cơ, tuần này có chưa nhỉ? Arang hết rồi mà?

Mình thích 1 câu chuyện tình yêu buồn nhưng muốn nó có 1 HE. So expected!!!

2 bạn nhí này về mặt diễn xuất thì quá tuyệt rồi, hi vọng sẽ có một khởi đầu ấn tượng :))

Bình luận

:)  Đăng lúc 24-10-2012 12:30 PM
mình cũng thích t.y buồn nhiều thử thách nhưng HE :))  Đăng lúc 24-10-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-10-2012 11:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Đây không phải là cảnh quay đầu tiên đâu bạn, phim này quay lâu rồi mờ. Tin gốc mình đọc trên enews cũng đâu có nói đây là cảnh quay đầu tiên đâu. Tin gốc chỉ nói rằng đây là một cảnh quan trọng, đòi hỏi hai diễn viên nhỏ tuổi phải bộc lộ thật là tốt diễn xuất nội tâm thôi mà.

Một tuần nữa lên sóng rồi mà bây giờ mới quay cảnh đầu tiên thì sao mà được. ^^

Nhìn mắt con bé So Hyun mọng nước kìa, hi vọng, bộ phim này sẽ là một mốc son trong sự nghiệp diễn xuất của cô bé. Chờ phim.

Bình luận

Ừ, tại mình ẩu :D Mình đọc và chữa lại rồi ^^  Đăng lúc 24-10-2012 11:57 AM
một số cảnh quay rồi mà!  Đăng lúc 24-10-2012 11:52 AM
@Yong: Câu đó ý nói là, bộ phim sẽ mở đầu với những cảnh diễn của hai diễn viên nhí này đó bạn. Ừ, trong teaser của phim tung cách đâu hơn 1 tuần cũng đã có..   Đăng lúc 24-10-2012 11:52 AM
Lần sau sẽ chú ý hơn. Cảm ơn bạn đã nhắc :)  Đăng lúc 24-10-2012 11:51 AM
"I Miss You held an open filming with child actors Yeo Jin Gu and Kim So Hyun." Hic, mình đọc dòng này k kĩ nên dịch là đầu tiên luôn. Mình k theo dõi nên k biết phim sắp lên són   Đăng lúc 24-10-2012 11:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-10-2012 11:54:04 | Chỉ xem của tác giả
trong Moon Sun thì tranh giành Jin Goo với Yoo Jung

giờ thì k cần cạnh tranh nữa nhá

nhìn 2 bé đáng yêu ghê ^^, hóng phim

k biết 2 bé xuất hiện trong mấy tập đầu ý nhỉ?

mong phim đạt rating cao :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-10-2012 12:13:39 | Chỉ xem của tác giả
{:297:} 2 bé này diễn thì chuẩn rồi

mình thấy còn hay hơn nhiều diễn viên lớn cơ

hy vọng tạo được sự yêu thích như MS với dàn dv nhỏ

mình tin melo đậm đặc buồn nhiều hơn vui nhưng sẽ HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-10-2012 12:14:55 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 24-10-2012 11:39
Đây không phải là cảnh quay đầu tiên đâu bạn, phim này quay lâu rồi mờ. Tin gốc mì ...

Nếu đúng là "open filming" thì mình hiểu đó là buổi quay phim mở, cho phép cánh nhà báo và người hâm mộ vào chứng kiến quá trình ghi hình, chứ không phải là cảnh mở đầu ^^ Tất nhiên, nếu là quay ngoại cảnh thì chuyện có nhiều người xung quanh là bình thường, nhưng những buổi quay phim mở này khác bình thường ở chỗ cho phép người không phải của đoàn làm phim được chụp hình một cách đàng hoàng, coi như một cách PR cho phim.

Định không nhiều chuyện vì mắc đan áo ấm, nhưng vì... miss các bạn nhỏ quá nên vẫn phải nhảy vào... nhiều chuyện, sorry ^^;

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Hông có ý kiến về cảnh quay và diễn xuất của các bạn nhỏ, tất cả đều đã được xác minh chỉ qua mấy tấm ảnh ^^ Nhìn thấy mấy em trai em gái diễn xuất giỏi thế này dù tuổi còn nhỏ, mình lại càng trông mong mấy em gái đó lớn nhanh, để mấy oppa hơi trẻ trẻ bớt đi được phần nào tiết mục đóng với các noona =)))))

Trước khi gió đông về có lẽ sẽ coi I Miss You ;D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-10-2012 12:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Luna gửi lúc 24-10-2012 12:14
Nếu đúng là "open filming" thì mình hiểu đó là buổi quay phim mở, cho phép cánh nhà ...

Buổi quay này cũng đúng là buổi quay uay mở vì có báo chí chứng kiến ^^. Để ý thêm từ "had" nữa thì cách nàng hiểu là hoàn toàn chính xác.

Ta thấy nhà sản xuất Hàn PR đáng sợ thật. Bọn nhỏ phải diễn trước những cảnh như thế này rất cần phải tập trung. Bình thường đã khó lắm rồi, giờ còn phải diễn trước cả đám nhà báo, phóng viên nữa, vậy thì phải làm sao :(...

Lúc đầu chỉ muốn coi đoạn hồi nhỏ này thôi, rồi giờ có cả bạn Seung Ho nữa nên xem luôn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-10-2012 12:36:42 | Chỉ xem của tác giả
hai bạn trẻ này rất có năng lực diễn xuất
đã được thể hiện thông qua nhìu bộ phim nên hoàn toàn tin tưởng ở hai bạn
nhất là bé So Hyun, thích bé lắm
mà phim này bé lại tụ hội với Chunnie rùi
hai anh em có vẻ thân thiết từ hồi RP mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-10-2012 12:47:33 | Chỉ xem của tác giả
cặp nhí này mà đóng là chỉ có ấn tượng và tuyệt vời thôi

thường diễn viên nhí diễn xuất tốt và nhập tâm, thu hút nhiều khán giả thì đến dàn lớn sẽ bị áp lực rất nhiều. Nhưng năng lực của Chun với ss Hye thì không cần gì để bàn rồi sẽ ko làm thất vọng đâu

ngoài NG ra thì mình chính thức ngóng phim này, đọc sơ qua thì nội dung phim khá ổn và m ngửi đc mùi bi cũng tò mò xem cặp Chun-Hye sẽ có gì thú vị hehe

mừng bộ phim cb của s Hye sau 1 năm 5 tháng vắng bóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách