Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2984|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho được giáo viên cũ khen ngợi sau khi tốt nghiệp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Em trai quốc dân Yoo Seung Ho đã chuyển đổi thành người đàn ông trẻ tuổi đẹp trai đã gây ấn tượng lớn đối với nhiều fans hâm mộ.

Vào ngày 13, trong chương trình “Feel Good Day” của MBC, nam diễn viên Yoo Seung Ho với cái nhìn hoàn toàn mới của người đàn ông trưởng thành đã được tiết lộ. Cảnh quay được thực hiện vào ngày 9 tháng 2 - ngày lễ tốt nghiệp của Yoo Seung Ho.

Một trong những giáo viên của Yoo Seung Ho phát biểu trong cuộc phỏng vấn, “Yoo Seung Hoo là học sinh giỏi. Em học rất tốt đặc biệt là các môn ngoại ngữ, và yêu thích các lớp học lịch sử. Nếu em chỉ tập trung vào việc học tập thì em sẽ là một trong những học sinh giỏi nhất và có thể dễ dàng đỗ vào trường đại học hàng đầu”

Yoo Seung Ho tiết lộ “ Tôi muốn học diễn xuất trong trường đại học sau này. Hiện tại tôi vừa tốt nghiệp trung học, tôi muốn tập trung hơn chút nữa vào diễn xuất và sống cuộc sống của một diễn viên”

Thông tin tiết lộ rằng Yoo Seung Ho, người vừa tốt nghiệp đã nhận được lời mời đến từ một trường đại học danh tiếng nhưng anh từ chối.

Yoo Seung Ho cũng đã ăn mừng lễ tốt nghiệp bằng một bữa tiệc tại phim trường drama mới của anh.

Trong khi đó, nam diễn viên Yoo Seung Ho đang bận rộn với drama "Operation Proposal” - dựa trên bộ phim truyền hình Nhật Bản "Proposal Daisakusen."

Nguồn: Soompi
Người dịch : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2012 15:56:04 | Chỉ xem của tác giả
hehe
tem tem .............................................................................................................................................................................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2012 16:26:15 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá...Không ngờ lại lớn nhanh như thế
Còn nhớ ngày nào đóng vai của anh Bae hồi nhỏ trong Tứ thần ký mà giờ cao to đẹp trai phong độ thế kia ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-2-2012 20:02:59 | Chỉ xem của tác giả
Phí quá thằng bé ơi...

ss từ lâu đã biết là em giỏi rồi

NHưng nghe thầy giáo khen vẫn thấy tự hào khi được làm fan ruột của em

nhưng thôi, mọi người vẫn ủng hộ quyết định của em mà

học có thể học cả đời mà

cố gắng trau dồi diễn xuất để đạt cái giải thưởng diễn viên chính xuất sắc nhất nhé

mọi người mong lắm đấy

Bình luận

mình nhìn sao lại ra cô giáo nhỉ =))))  Đăng lúc 14-2-2012 08:07 PM
hi, đính chính là thầy giáo bạn ah, có cả ảnh kìa ;))  Đăng lúc 14-2-2012 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-2-2012 11:44:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng nghe em này học giỏi :d
vừa làm diễn viên vừa học giỏi thì thật đáng khen ngợi, mong em tiếp tục phát huy
Sau dự án phim liệu em có tiếp tục học lên Đại học?
Mong rằng em sẽ học ở các trường đại học nghệ thuật về diễn xuất, để phát huy khả năng của mình :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách